ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Ioi  (อ่าน 6787 ครั้ง)

ออฟไลน์ อักก่า

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
Ioi
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2020, 09:40:29 PM »
 :044:

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
Re: ช่วงนี้ร้านไหนเปิดบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2020, 12:59:28 AM »
ไลน์ไปถามร้านที่อยากไปเลยครับ เขามีคำตอบให้แน่นอน
ดังสุภาษิตฝรั่งว่าไว้
บางสิ่ง ไม่เห็น(อัพเดต) ไม่ใช่ ไม่มี

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: ช่วงนี้ร้านไหนเปิดบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2020, 02:26:13 PM »
พักก่อนนน :012:

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 12:43:30 PM »
ร้านเปิดน้องมากันเยอะเพราะหิวๆ
แต่ขอพักก่อนครับช่วงนี้ เสี่ยงเกิน อันตรายเกินไปนะครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 02:44:32 PM »
จริงๆผมก็อยากจะบอกนะครับมีร้านไหนบ้าง  แต่ที่นี่เป็นกลุ่มเปิดมีใครมาอ่านก็ได้  และจากพฤติกรรมหลบๆซ่อนๆของร้านทำให้คิดได้ว่าร้านไม่ได้จ่ายส่วยเพิ่ม  เพราะฉะนั้นไม่บอกดีกว่าเพื่อให้ยังมีร้านให้เที่ยวได้ต่อ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 04:00:57 PM »
รู้ว่าเงี่ยน แต่รักษาชีวิตไว้ดีกว่าครับช่วงนี้
ไม่ใช่แค่เราคนเดียว ครอบครัว คนรอบข้างเราด้วย

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 11:57:57 PM »
ช่วงประกาศแรกๆยังมีแอบเปิดกันอยู่นะ แต่ ณ ตอนนี้แทบจะปิดกันจริงๆเกือบหมดแล้วครับ

ใครจะกล้าเสี่ยงไปเที่ยวกันในสถานการณ์แบบนี้ โควิทก็น่ากลัว แต่ที่น่ากลัวกว่าผมว่าคือเรื่องเศรษฐกิจนี่แหละ

ดูแล้วเกมยาวแน่ จะใช้เงินตอนนี้ต้องคิดหนักเลย 2000-3000 นี่มีค่ามากตอนนี้

:001:

ออฟไลน์ conanman

• *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2020, 02:04:12 AM »
ขอยืนยันว่าวันนี้ยังมีแอบเปิดอยู่เกือบสิบร้าน
  ไม่ต้องมาถามผมนะว่าร้านไหนผมไม่บอก  ผมยังอยากมีร้านเหล่านี้ให้เที่ยวต่อไปไม่อยากให้โดนจับต้องปิดร้าน

นอกจากนี้ยังมีแนวใหม่ด้วย  ขอระบายหน่อยนะ ผมทักน้องไปคนนึง  ก็ไม่ได้สวยมากมายอะไรหรอกนะ  ผมก็แค่บอกว่าผมคนเที่ยวจริงและเคยนัดเจอแบบนี้หลายครั้งแล้ว  มันก็หาว่าผมอวดสรรพคุณ   เออเดี๋ยวก่อนนะน้องสำคัญตัวเองอะไรผิดหรือเปล่า  คิดว่าตัวเองสวยลูกค้าต้องยอมทุกอย่างอย่างนั้นเหรอ  คนอื่นอาจจะใช่แต่ไม่ใช่ผม  ผมมีตัวเลือกอีกเยอะแยะไม่ต้องมานั่งรองรับอารมณ์ของคนไม่สวยแบบน้องหรอกนะ 
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 23, 2020, 02:51:30 AM »
ขึ้นกับท้องที่ ส่วนมากที่พบจะเปิดกันลับๆนะ ไลน์ไปถามร้านได้ครับ

แต่ผมอยากให้พีกๆไว้ก่อนก็ดีครับ ให้เชื้อหายหมดไปก่อนค่อยจัดหนัก
ช่วงนี้ก็ อยู่บ้าน เพื่อชาติ กันก่อนครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 24, 2020, 10:39:46 AM »
 :027:
หยุดเถอะครับ....แล้วไปฟิตร่างกายพลางๆก่อน
---สายจูบ---