ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ุถึงเพื่อนสมาชิกนักเที่ยวด้วยความปรารถนาดีครับ  (อ่าน 8467 ครั้ง)

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ร้านต่ำตมที่ไร้สำนึกก็ยังมีให้เห็นอยู่เนือง ๆครับ ไม่ว่าสถานการณ์บ้านเมืองจะเป็นไง จะติดเชื้อจะตายกันตัวเลข
วิ่งไปที่เท่าไหร่.......กูไม่สนกุจะหาแดรกจะทำไม ลองไปดูห้องการบ้านก็รู้ครับ ไอ้ร้านไหนที่มีการบ้านมีการ
ส่งตัวแทนหน้าหมาหน้าแมวมาส่งกันได้ไม่เว้นวัน นั่นก็เท่ากับประจานร้านตัวเองแบบไม่ต้องรอให้ใครด่าแล้วล่ะ
หลัง ๆถึงขั้นมาลงโพสท์ขายตรงนัดนอกรอบกันเลยก็มี ไอ้พวกนี้ล้วนแต่ไร้สำนึกรับผิดชอบทั้งนั้น อย่ามาอ้าง
ต้องกินต้องใช้ครับ เค้าขอความร่วมมือก็ควรช่วย ๆ กันหน่อยเพื่อส่วนรวม มาแสดงออกถึงความเห็นแก่ตัว
เห็นแก่ได้กันแบบนี้ เอาคำว่ายากจนมาเป็นเหตุผลเอาเปรียบสังคมและคนในชาติแบบนี้..หนักธรณีครับ

+1 ครับ เห็นด้วยอย่างมาก
เกลียดจริงๆ ไอ้พวกต่อมจิตสำนึกต่อส่วนรวมพิการ
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ pbb101

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ร้านอยู่ใน Timeline ผม Update กันเยอะมากก มาหลายรูปแบบ

- วันนี้มีเจลแอลกอฮอล์เข้ามา 5 ชุด ราคาพิเศษ โปรดติดต่อหลังไมค์ >>> โอ้วววว คิดได้ 55555
- เพื่อให้เป็นตามประกาศของรัฐบาล โปรดติดต่อหลังไมค์ >>> อ้าว ไหนบอกว่าเป็นไปตามประกาศ
- ปิดร้านหลัก แต่เอาเด็กไปลงร้านสำรองแทน
- บางร้านก้อ.........No สน No care ฉันไม่ปิด >>> หลายร้านเลย

แต่ถ้าร้านไหนปิดจิงในช่วงนี้ ผมขอชื่นชมครับ คุทำเพื่อเด็กและครอบครัว ลูกค้าและครอบครัว และประเทศ ครับ

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
ด่าคนเที่ยวด้วยนะ บางคนก็เงี่ยนไม่รู้เวลา ขอให้มันเอาโคขวิดไปติดลูกเมีย

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
เมื่อกี้ไปเซเว่นเห็นคนนั่งกับพื้นกินเบียร์กันสองคนหน้าเซเว่น  คือกินเบียร์มันต้องเปิดหน้ากาก   นั่งใกล้กันคุยกันเมาแล้วก็คุยกันเสียงดังพ่นน้ำลายใส่กัน  เสร็จแล้วก็ไปติดคนที่บ้าน  พอติดแล้วมันก็นึกไม่ออกว่าติดมาจากไหน  หมอถามก็บอกกูไม่เคยไปต่างประเทศไม่เคยไปสนามมวยไม่เคยไปผับ  เออมึงไม่ได้โกหก  แต่มึงชอบกินเหล้ากับเพื่อนไง  ยิ่งเพื่อนเยอะยิ่งสนุก  สุดท้ายหมอก็ติดจากคนจำพวกนี้

ตราบใดที่คนไทยยังไม่เลิกนิสัยคนไทย  ชอบกินเหล้าชอบตั้งวงเหล้า  ชอบกินข้าวแล้วนั่งเม้ากับเพื่อนเหมือนที่อีแพร..มันติดมา ประเทศไทยก็จะติดเชื้อไปเรื่อยๆ  อยู่บ้านเก็บตัวจะมีประโยชน์อะไรในเมื่อมีคนในบ้านชอบตั้งวงเหล้ากินมันในบ้านก็ติดกันทั้งบ้าน  ที่จีนหยุดได้เพราะเค้ามีกฏหมายเข้มงวดห้ามเจอหน้ากันเค้าถึงหยุดได้  เพราะฉะนั้นไม่ต้องแปลกใจว่าตัวเลขผู้ติดเชื้อเพิ่มขึ้นเรื่อยๆไม่มีวันจบ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ