ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ นักเที่ยงที่โกงตังเด็ก ไม่จ่ายเด็กบ้าง..?  (อ่าน 16595 ครั้ง)

ออฟไลน์ amata

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1

ร้านท่านเทพ คือ .  spa ใช่ไหมครับ         

น่าสงสารน้อง เปาโล

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14

ร้านท่านเทพ คือ .  spa ใช่ไหมครับ         

น่าสงสารน้อง เปาโล

ใช่ครับ มันเป็นเจ้าของร้าน . ทำเนียนออกการบ้านร้านตัวเอง กาก ๆ โง่ ๆ คิดว่าเขาไม่รู้เหรอ ? 555

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
หรือจะต้องลงภาพ การคุยขอยืมเงิน ขอผ่อนหนี้ ภาพร้ิงไห้ตอนติดหี ดีมะ 555

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
ยังแถไม่เลิก สงสัยคงต้อง ลงหลักฐานว่าไปโกงเงินเขามา ไปยืมเงินเขามาจริง เล่่นวงแชร์พอถึงเวลาตัวเองจ่ายดันเบี้ยว เขาเดือดร้อนกันหมด

ถ้าเก่งจริง ไม่ใช่จริง จะมานั่งลบ นั่งแก้โพสต์ผมทำไม ถ้าไม่ใช่หรือโดนปรักปรำ เถียงยับไปละ ถูกต้องไหม

แล้วที่บอกดิสเครดิต ??? เครดิตอะไร คุณมีกับเขาด้วยเหรอ ? แค่เป็นมิจฉาชีพ โกงเงินเขามา ยังจะจองหองปากดีอีก ออกการบ้านร้านตัวเอง ยังเนียนตีมึน ก็หน้าด้านพอ ไม่มีเครดิตละ

มีหลักฐานการสนทนาว่าขอประนอมหนี้จ่ายเลท แล้วสุดท้ายก็หนีไปเลยนะ

คนที่ให้ยืมแล้วโกงเขาก็ไม่ใช่ใครนะ "เด็กทำงานร้านนกป" นี่แหล่ะ จะบอกให้

ถ้ายังแถไม่เลิก จะสั่งส่วนกลางบุกปิดร้านแม่งเลยหนิ ได้ข่าวว่าแอบเปืดอยู่ไม่ใช่เหรอ

อย่าติดตลกกับผมครับ ผมไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณ

อ้อ จริง ๆ บทบาทควรเงียบนะ เงียบให้จริง ถ้าคิดจะเงียบน่ะ อย่ามาทำหมาจิ้งจองแบบนี้ เงียบในไลน์กลุ่มใหญ่ ไปโชว์เทพ ขิง ในที่อื่นแล้งตอแหลแบบนี้ จะต้องลงภาพแคปจอทวงหนี้ ประนอมหนี้ พร้อมหน้าตาท่านเลยไหม จะได้ไม่ต้องมานั่งตอแหลต่อกันอีก
โหหหหห.. ไม่ได้เข้าห้องถาม-ตอบมานาน เข้ามาเจอมหากาพย์เลย :038:

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
รอเสพดราม่าอย่างเดียวครับ 555
อยู่บ้านไม่มีไรทำพอดี

ออฟไลน์ kapooror

• *
  • Like: 46
อ่าว โป๊ะแตกซะงั้น เรื่องอื่นไม่รู้ แต่เจ้าของร้านที่กินเด็กร้านตัวเองละเอามาเขียนการบ้านนี่ไม่น่า respect เท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ Oleg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เขาเป็นเจ้าของร้านไหนบ้างหรอคับ

ผมว่าในวงการนี้อย่าไปคาดหวังจะเจอคนดี ๆ หรอก

เห็นมาหลายร้านมากทั้ง PR ทั้งเจ้าของร้าน หรือน้องที่มาทำงานก็ตาม

ทั้งโกง ทั้งหลอก ทั้งเอาเปรียบลูกค้า

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
รอถึง 3500 วิว นะ  :032:

กินมาม่าต่อ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
ผมสงสัยตั้งนานละ และก้มิน่าเป้นไปตามที่ คิด จริงๆ

• *
ผมสงสัยตั้งนานละ และก้มิน่าเป้นไปตามที่ คิด จริงๆ

สงสัยอย่างไรบ้างครับ 5555 ผมจะได้ตอบได้ถูกจุด แฉให้ถูกใจ กระชากหน้ากากความตอแหล และมิจฉาชีพมันให้กระจ่าง