ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ นักเที่ยงที่โกงตังเด็ก ไม่จ่ายเด็กบ้าง..?  (อ่าน 16581 ครั้ง)

ออฟไลน์ Like 2 B

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 68
ตอนแรก ก็เห็นจากกลุ่มบางกลุ่ม

ขยับมาเห็นในweb เป็นผมถ้าไม่โกงจิงๆ เถียงไปแล้ว

นี่ยังไล่ลบไล่เปลี่ยนข้อความ  สรุปคือไม่อาย?

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
โกงออฟชั่น หรือ โกงแบบไหนครับ  :038:

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
ตอนแรก ก็เห็นจากกลุ่มบางกลุ่ม

ขยับมาเห็นในweb เป็นผมถ้าไม่โกงจิงๆ เถียงไปแล้ว

นี่ยังไล่ลบไล่เปลี่ยนข้อความ  สรุปคือไม่อาย?

แปลว่า ท่านได้เห็นโพสต์ของผมบ้างแล้วสินะครับ ดูประวัติโพสต์ผมได้ครับ เจ้าตัวนั่งไล่ลบ ไล่แก้ข้อความรัว ๆ เลยครับ 5555 พอดี เจ้าตัว เผลอไปตอบในห้อง Q&A คราวนี้ผมไปตอบกลับครับ มันแก้ข้อความไม่ได้น่ะสิ 5555 ห้องถามตอบ แก้โพสต์ไม่ได้ครับ เลยทำให้พวกท่านกระจ่างสักทีครับ

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
แปลว่า ท่านได้เห็นโพสต์ของผมบ้างแล้วสินะครับ ดูประวัติโพสต์ผมได้ครับ เจ้าตัวนั่งไล่ลบ ไล่แก้ข้อความรัว ๆ เลยครับ 5555 พอดี เจ้าตัว เผลอไปตอบในห้อง Q&A คราวนี้ผมไปตอบกลับครับ มันแก้ข้อความไม่ได้น่ะสิ 5555 ห้องถามตอบ แก้โพสต์ไม่ได้ครับ เลยทำให้พวกท่านกระจ่างสักทีครับ
ไม่เข้าใจอ่ะครับ ช่วยอธิบายหน่อย ใครทำอะไรใครที่ไหน ยังไง

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ไม่เข้าใจอ่ะครับ ช่วยอธิบายหน่อย ใครทำอะไรใครที่ไหน ยังไง

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=884453.msg2487111#msg2487111

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *

เหนครับ เหนบ่อยด้วยแก้ข้อความแต่ทำตัว เปนเทพในเวบ

อาจจะเปนเจ้าของร้านย่ายบางแคด้วยซ้ำำ แล้วส่งการบ้านหล่นร้านอื่น

แอบทำประกันใช้เส้นสาย  จนทำประกันด้ทั้งที่ตัวเองมีเนื้อร้ายตรวจเจอก่อนทำประกัน

กินหรู  ดูดี  แต่ติดตังเดก

เวลาไปเที่ยวโพสรูปมือถือโอ้อวดทิบ  ที่เปย์เด็ก  แต่ไม่จ่ายค่าแชร์

• *
หลายกระทู้แก้ไขได้  แต่กระทู้ที่ผมตั้งท่านแก้ไม่ได้แน่นอน  ถ้าไม่โกงจริงๆ  จะกลัวอะไร  อธิบายมาครับ
 .ท่านเทพ mask BB.

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ก็เคยได้ยินผ่านหูมาบ้างนะ วีรกรรม คน ๆ นั้นน่ะ หลายเรื่องอยู่ครับ
 :002:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
ยังแถไม่เลิก สงสัยคงต้อง ลงหลักฐานว่าไปโกงเงินเขามา ไปยืมเงินเขามาจริง เล่่นวงแชร์พอถึงเวลาตัวเองจ่ายดันเบี้ยว เขาเดือดร้อนกันหมด

ถ้าเก่งจริง ไม่ใช่จริง จะมานั่งลบ นั่งแก้โพสต์ผมทำไม ถ้าไม่ใช่หรือโดนปรักปรำ เถียงยับไปละ ถูกต้องไหม

แล้วที่บอกดิสเครดิต ??? เครดิตอะไร คุณมีกับเขาด้วยเหรอ ? แค่เป็นมิจฉาชีพ โกงเงินเขามา ยังจะจองหองปากดีอีก ออกการบ้านร้านตัวเอง ยังเนียนตีมึน ก็หน้าด้านพอ ไม่มีเครดิตละ

มีหลักฐานการสนทนาว่าขอประนอมหนี้จ่ายเลท แล้วสุดท้ายก็หนีไปเลยนะ

คนที่ให้ยืมแล้วโกงเขาก็ไม่ใช่ใครนะ "เด็กทำงานร้านนกป" นี่แหล่ะ จะบอกให้

ถ้ายังแถไม่เลิก จะสั่งส่วนกลางบุกปิดร้านแม่งเลยหนิ ได้ข่าวว่าแอบเปืดอยู่ไม่ใช่เหรอ

อย่าติดตลกกับผมครับ ผมไม่ใช่เพื่อนเล่นคุณ

อ้อ จริง ๆ บทบาทควรเงียบนะ เงียบให้จริง ถ้าคิดจะเงียบน่ะ อย่ามาทำหมาจิ้งจองแบบนี้ เงียบในไลน์กลุ่มใหญ่ ไปโชว์เทพ ขิง ในที่อื่นแล้งตอแหลแบบนี้ จะต้องลงภาพแคปจอทวงหนี้ ประนอมหนี้ พร้อมหน้าตาท่านเลยไหม จะได้ไม่ต้องมานั่งตอแหลต่อกันอีก

• *
ถ้ากระทู้นี้ มีคนอ่านถึง 3500 วิว จะลงแคปจอไลน์สแควร์ ที่เป็นต้นกำเนิดมหากาพย์ มิจฉาชีพ บลู Maskrider ให้ละกันนะ สมาชิกไม่มาก 300 กว่าคน รู้หมดละล่ะ จะให้รู้เพิ่มในนี้ในเว๊ปนี้ ก็ดีเหมือนกันนะ กว้างดี ตรงคอนเซปต์ที่ตั้งใจจะแฉ ประจาน พอดี
 :032: :032: :032:

สมาชิกท่านอื่น ๆ ที่เป็นติ่งคุณ จะได้รู้ ได้ตาสว่าง สักที