ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ นักเที่ยงที่โกงตังเด็ก ไม่จ่ายเด็กบ้าง..?  (อ่าน 16578 ครั้ง)

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
มันติดหีครับ ชอบไปหลงรักเด็กทำงานนกป หลายน้องครับ อย่าให้เหลา น้องเดือน3 , น้องยามเช้า ฯลฯ บีบน่ำตาอ้างพ่อแม่ไม่รัก ตอนเด็กมีปมขาดความอบอุ่นอะไรแบบนี้ครับ  :032:

ไปเยอะกับน้องเขามาก ๆ เข้า เขาก็ตีตัวออกห่างสิ คราวนี้สันดาน พระเอกเลย จะไปบอกพ่อแม่น้องเขาว่า เฮ้ ลูกสาวคุณทำร้านนกป นะ เหี้ยได้โล่จริง ๆ ไอ้สวะนี่

โอโห ชักจะยังไงละ เพราะผมก้ได้ยินมาว่าน้องเปาโลเลิกทำเพราะมีคนไปบอกที่บ้านน้องรู้

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
คิดอย่างไร กับการบ้านนี้ครับ
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=783406.0

เริ่องมันไปอุดหนุนร้านอื่น ที่ใกล้ร้านมันแล้วออกการบ้านเพื่อดิสเครดิต ผมขอไม่ก้าวล่วง แต่ลิงก์การบ้านนี้ 2 คอมเม้นท์สุดท้ายของผม มีการแก้ไขโดยมัน  :032:

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
เข้ามาอีกที 3489 แล้วสิ

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
3500 แล้วจ้า มาเกาะขอบจอ  :034:
46 หรือ 6 ขวบ??

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
3800 ละ รอเขามาเล่าต่อนะครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
สงสัยต้องแยกย้าย :037:

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ โจวซิงซิง

• *
  • Like: 107
รอดู เรื่องราวดราม่า อยู่ครับ ช่วงนี้ ว่างมาก

ออฟไลน์ Mewnich

• *
  • Like: 14
เดี๋ยวจัดให้ครับ ดันติดธุระสำคัญพอดี เตรียมทุกอย่างไว้หมดแล้วล่ะ  :032:

ถ้าไม่จริง มาตอบได้นะจ๊ะ ไอ้คุณบลู maskrider bb แมงดา มิจฉาชีพ

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35