ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปิดหมด หาที่ระบายกันที่ไหนคับ  (อ่าน 7676 ครั้ง)

ออฟไลน์ khanit02

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ร้านปิดหมด หาที่ระบายกันที่ไหนคับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2020, 03:47:19 PM »
ช่วงนี้ร้านปิดหมดเลยหาที่ระบายกันที่ไหนครับ

SL หาที่ไหนใครมีเว็ปแนะนำหรือมีกลุ่มแนะนำที่ครับ หาที่ระบายไม่ได้เลย เซิทหาจากอากู่เจอจะให้โอนมัดจำก่อนอย่างเดียวเลย

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ร้านปิดหมด หาที่ระบายกันที่ไหนคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2020, 05:11:25 PM »
อยากจะเตือนมือใหม่ทุกคน  ไซไลน์แบบเปิดเผยแบบเซิร์ชกูเกิ้ลได้ เข้าถึงง่าย ทุกคนจะเป็นเด็กแบบสวนลุมครับ  จะมีแมงดาคอยคุม  ถ้าคุณหลงเชื่อน้องบอกให้มาหาที่ห้องหน่อย  พอถึงห้องก็เจอแมงดาขู่กรรโชกทรัพย์  ถ้าขัดขืนมากๆโดนซ้อมจนตายเหมือนหมาข้างถนน  มันคุ้มกันมั้ยครับ

ไซไลน์จริงๆจะทำอะไรนัดที่ไหนจะติดต่อผ่านโมเท่านั้นครับ  และไม่มีทางเข้าถึงโมง่ายๆครับ  พวกนี้จะอยู่ใต้ดินเพราะถ้าโดนจับติดคุกหัวโต  ต้องมีคนรู้จักหรือคนที่มีเส้นสายแนะนำเท่านั้น  ขนาดผมเคยไปเที่ยวไซไลน์ตามต่างจังหวัดก็ต้องให้คนที่รู้แหล่งแนะนำเลย  ยังแปลกใจเลยว่ามีแบบนี้ด้วยเหรอ  ตอนนั้นมีแมงดาขี่มอไซด์คอยจับตาดูด้วย  แล้วไม่ต้องมาถามผมนะครับผมไม่ใช่โมและไม่รู้จักโม  ถึงผมรู้ผมก็ไม่บอกหรอกครับ  มันก็เหมือนวงการนี้อยู่มาเกินสิบปีคนนอกยังไม่รู้จักเลย ถึงรู้ก็รู้แบบงูๆปลารู้ตามเพื่อนเล่า  ก็ให้มันอยู่แบบนี้ดีกว่าครับ

แนะนำดูหนังเอวีภาคไทยดีกว่าครับ  javfe. หรือใครชอบหนังเรตอาร์เกาหลีแบบผม mov18plus.   

ช่วงนี้คนจะอดตายกันทั้งประเทศ  มีข่าวฆ่าตัวตายทุกวัน  ใครพอมีกำลังทรัพย์ก็หาช่องทางช่วยคนให้มากที่สุดก็ได้นะครับ มีมากช่วยมากมีน้อยช่วยน้อย  ความสุขของคนไม่จำเป็นต้องน้ำแตกเสมอไปนะครับ  ความสุขจากการให้  ได้ช่วยคนที่ไม่มีข้าวกิน เผลอๆจะมีความสุขมากกว่าอีกครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: ร้านปิดหมด หาที่ระบายกันที่ไหนคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2020, 05:17:44 PM »
มีแถว รัชดา 17 เชือถือได้ พึ่งไปมา 3 รอบละ มีเวบทางการ
ตรงปก 70 80%
ติดต่อน้องได้โดยตรง
ตอนนี้ เด็กน่าจะมาแนวนี้กันเยอะมากขึ้น เป็น new norm
ปล. บอกไว้ก่อนผมไม่เกียวกะเจ้าของเน้อ

งดตอบ ลายแทงแล้วครับ  ไม่ต้องหลังไมค์มาถามแล้ว เด็วจะหาว่ามาโปรโมเวบ ขี้เกียจตอบละ กูเกิ้ลมีลองหาดูเอา หาไม่ยากหรอก

ส่วนท่านที่กลัว น้องเขาก็กลัวไม่น้อยกว่าท่านหรอกครับ โดนแอบถ่าย นัดแล้วไม่มา โดนแบล็คเมล์ ขโมยตัง
กลัวติดโรคก็ไม่ต้องมา เพราะโรคมันคงไม่หายในปีนี้หรอก
ต้องอยู่อีกนาน

เท่าที่ผมไปมา 5-6 รอบแล้ว  มีดร๊อปจากปกบ้าง ยอมรับว่ามีหล่นบ้าง
ไปหกหล่นขาหัก 1
ดีโคตรๆ 1
ดีมาก 1
ดี 1
พอใช้ 2

แต่ตอนนั้นหื่นจัด หาตัวแทนไม่ได้ เลยจำใจต้องโดน
ถ้าไม่ตรงปก  คุณเดินออกมาได้เลย ไม่ต้องจ่ายสักบาท โวยแอดมินเวบ แล้วแอดจะไปโวยเอเยนต์อีกที
ล่าสุดวันนี้เลย เจอช้างเผือกเด็ก The pool เรท 3 พัน ในราคา 1600
ทอนมากกกกกกก แต่ลายแทงนี้ไม่บอกใครนะเด็ว  น้องช้ำ 555 เก็บไว้คนเดียวดีกว่า

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 10:05:11 AM »

นวดส่วนตัว , ก็ที่ลงกระทู้ไว้ นะคับ
ลองหาดู การบ้าน น้องปลาทู
แถวเมืองทอง  ราคา 1.4K
ส่วน the great ทั้ง RCa,Rama9 ก็ทำทีม นวดส่วนตัว เริ่ม 2.5K

ถ้าจะลอง SideLine ก็ทำไว้ก่อนใจนะคับ
น้องไม่ได้บริการใดๆ จบก็แยกทาง
อาจจะเจอ ไม่ตรงปกแบบคนละปก ก็แล้วที่เอเย่นจะสรรหา  แอบแฝงมาหลอกโอนเงินก็มี
พลาดท่า แคปจอถามชื่อถามเบอร์ขู่ประจานแบคเมล์ ผมก็เคยโดนแล้ว

ประสบการณ์ผม
นกป ผมหล่น 3 จาก 200
Sideline หล่น 8 จาก 10 นะคับ

ออฟไลน์ Raiden 4289

• *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 02:27:38 PM »
อยากจะเตือนมือใหม่ทุกคน  ไซไลน์แบบเปิดเผยแบบเซิร์ชกูเกิ้ลได้ เข้าถึงง่าย ทุกคนจะเป็นเด็กแบบสวนลุมครับ  จะมีแมงดาคอยคุม  ถ้าคุณหลงเชื่อน้องบอกให้มาหาที่ห้องหน่อย  พอถึงห้องก็เจอแมงดาขู่กรรโชกทรัพย์  ถ้าขัดขืนมากๆโดนซ้อมจนตายเหมือนหมาข้างถนน  มันคุ้มกันมั้ยครับ

ไซไลน์จริงๆจะทำอะไรนัดที่ไหนจะติดต่อผ่านโมเท่านั้นครับ  และไม่มีทางเข้าถึงโมง่ายๆครับ  พวกนี้จะอยู่ใต้ดินเพราะถ้าโดนจับติดคุกหัวโต  ต้องมีคนรู้จักหรือคนที่มีเส้นสายแนะนำเท่านั้น  ขนาดผมเคยไปเที่ยวไซไลน์ตามต่างจังหวัดก็ต้องให้คนที่รู้แหล่งแนะนำเลย  ยังแปลกใจเลยว่ามีแบบนี้ด้วยเหรอ  ตอนนั้นมีแมงดาขี่มอไซด์คอยจับตาดูด้วย  แล้วไม่ต้องมาถามผมนะครับผมไม่ใช่โมและไม่รู้จักโม  ถึงผมรู้ผมก็ไม่บอกหรอกครับ  มันก็เหมือนวงการนี้อยู่มาเกินสิบปีคนนอกยังไม่รู้จักเลย ถึงรู้ก็รู้แบบงูๆปลารู้ตามเพื่อนเล่า  ก็ให้มันอยู่แบบนี้ดีกว่าครับ

แนะนำดูหนังเอวีภาคไทยดีกว่าครับ  javfe. หรือใครชอบหนังเรตอาร์เกาหลีแบบผม mov18plus.   

ช่วงนี้คนจะอดตายกันทั้งประเทศ  มีข่าวฆ่าตัวตายทุกวัน  ใครพอมีกำลังทรัพย์ก็หาช่องทางช่วยคนให้มากที่สุดก็ได้นะครับ มีมากช่วยมากมีน้อยช่วยน้อย  ความสุขของคนไม่จำเป็นต้องน้ำแตกเสมอไปนะครับ  ความสุขจากการให้  ได้ช่วยคนที่ไม่มีข้าวกิน เผลอๆจะมีความสุขมากกว่าอีกครับ

อันนี้จริงนะเรื่องนักเลง แถว งวว โคตรน่ากลัว
อันนี่ไม่เคยเจอกับตัว แต่ก็เคยมีเคสนี่จริงๆเรื่องดักปล้นอะ ระวังไว้
เข้าไปในห้องเจอน้อง แต่ไม่รู้ไปละ แม่งดักอยู่กี่ตัว

ออฟไลน์ Raiden 4289

• *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 02:29:10 PM »

นวดส่วนตัว , ก็ที่ลงกระทู้ไว้ นะคับ
ส่วน the great ทั้ง RCa,Rama9 ก็ทำทีม นวดส่วนตัว เริ่ม 2.5K

ถ้าจะลอง SideLine ก็ทำไว้ก่อนใจนะคับ
น้องไม่ได้บริการใดๆ จบก็แยกทาง
อาจจะเจอ ไม่ตรงปกแบบคนละปก ก็แล้วที่เอเย่นจะสรรหา  แอบแฝงมาหลอกโอนเงินก็มี
พลาดท่า แคปจอถามชื่อถามเบอร์ขู่ประจานแบคเมล์ ผมก็เคยโดนแล้ว

จริง % ส่วนใหญ่หล่นมาก

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 10:17:24 PM »
ลงกับเมียที่บ้านนี่แหละครับ ปีนึงประหยัดไปได้หลายแสน

:012: :012: :012:

ออฟไลน์ aon666999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2020, 09:07:19 AM »
ไม่มีที่ลงได้แต่สั่งเจล นูรุ มาใส่มือ แก้คิดถึง :012: :019: :001:

ออฟไลน์ Baronthebeast

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2020, 03:32:19 PM »

แนะนำวิธีติดต่อน้องๆ thegreat ให้ทีครับ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2020, 03:45:21 PM »
ชักว่าวครับ.....ใช้จิ๋มกระป๋อง
......
ตอนนี้ติดใจมากกว่าของจริงอีก
---สายจูบ---