ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแชร์ประสบการณ์มุดสด เพื่อนๆ เคยพลาดพลั้งไหมคับ  (อ่าน 9835 ครั้ง)

ออฟไลน์ ronnie.kan

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ก่อนโควิดระบาดหนัก ผมเคยไปร้านสปาร์ร้านนึง ขึ้นงานกับน้องคนนึง ขาวสวยเลยล่ะ ตัดมาตอนที่ขี้นงานเลยล่ะกัน น้องชโลมเจลนูรูที่จุดยุทธศาสตร์ แล้วขึ้นคร่อมถูสด ถูไปถูมาน้องนั่งคร่อมเฉยเลย แล้วจัดการกระแทก 3-4 ที ผมตกใจอึ้ง รีบถอยออกเลย ถามน้องว่าเอ๊าทำไมน้องจับใส่ไปอย่างนั้นล่่ะ น้องบอกว่า อารมณ์มันพาไปอยากมาหลายวันล่ะ เอายังไงต่อดี เลยใส่ถุงลุยต่อให้จบเกมส์เลยคับ  ผมอยากถามเพื่อนๆ ว่า มีใครเคยพลาดพลั้งมุดสดเหมือนผมไหมคับ ขอแชร์ประสบการณ์หน่อยคับ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
เคยทั้งไม่ตั้งใจ(ถุงแตก)และตั้งใจครับ ทำใจสบายๆ พลาดแล้วทำไรไม่ได้ สังเกตอาการไป ถ้าไม่มีอะไร ครบ3 เดือนไปตรวจเลือด
ปล. โอกาสติดน้อยครับ แต่ก็ไม่ควรพลาดอีก

ออฟไลน์ pppfree

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เคยมุดไปแค่หัวครับ น้องบอกเสียวมากเอาเข้ามาเลย แต่ใจผมไม่กล้าพอครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
เคยครับ
#เคยสดแตกใน เพราะถุงแตก เหตุเพราะฝึด เจลไม่ได้ใช้
#เคยสดเพราะถุงหลุด ตอนที่น้องร้องเพลงสดใส่เจลเยอะมาก พอใส่ถุงมันลื่น หลุดไปเอง แตกในใส่นาน้อง น้องนี่งอนกันเลย

แต่อยู่ดีๆ น้องจับใส่นี่ไม่เคย   เคยแต่ น้องให้ใส่เพราะใช้มือไม่เสร็จ  จบฟรีไปเลย นู๋ให้

ถ้าเรากลัวก็ หยุดเที่ยวไปก่อน ทำใจสบายๆ เป็นระยะ 4 เดือนครับผม  ผมตรวจเรื่อยๆ
มีอยู่รอบนึงที่ถุงแตก แล้วตรวจเร็วกว่า 4 เดือน โดนพยาบาลบ่นอีก อย่างเซ็ง

แนะนำว่า อย่าไปสมิตเวช เพราะมีนโยบายตรวจ HIV ต้องพบแพทย์  โดนค่าพบแพทย์เพิ่มอีกต่อนึง

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
เคยแต่ถุงแตกสดแบบไม่ตั้งใจครับ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
ส่วนใหญ่เกิดขึ้นเพราะเอามาถูสดกันแล้วอารมเลยเถิดนี่ล่ะครับ ถ้าน้องที่เป็นงานจะถูกันนี่น้องจะบังคับใส่ถุงก่อนเลย

น้อง นกป ส่วนใหญ่ไม่ค่อยเซฟตัวเองเท่าไหร่ครับ เด็กมาทำชั่วคราวเยอะ โอกาสหลุดง่าย  อยากลองก็ต้องรับความเสี่ยงกันเอาเอง

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
เคยเบินจนน้องทนไม่ไหว บอกให้เสียบเลย อารมณ์มันได้ ผมเสียบแล้วแตกนอกครับ

หลังจากนั้น เจอน้องใสุ่งตลอด

จนครั้งนึง doggy น้องเสียวมาก ดึงออกมาถุงแตกครับ เลยใส่ถุงแล้วทำต่อ
แต่น้องบอกไม่เสียวเลยอะ. ผมเลยถามจะให้ถอดถุงเหรอ น้องบอกแล้วแต่5555

เลยถอดถุง แล้วเสียบเลยครับ. น้องคงคิดว่าไม่ต่างกันละ เพราะถุงคงแตก ซอยไปนานละ55

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
แคนย่อน funky เลยครับ หื่นมากจับใส่เสียบเองเลยแตกในด้วย น้องบอกอารมณ์พาไปไม่ได้ทำบ่อย แอบบกลัว คิดมากไปหลายเดือน ซึ่งสรุปตรวจออกมาปลอดภัยครับ ยังไงขอให้เซฟๆกันนะครับผม หลังจากนั้นผมก็โหลด cd ก่อนเลยทุกครั้งครับ

ออฟไลน์ Jorker2020

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
แน่ะ ไปตรวจแล้วกินยาต้าน พวกไวรัสตับอักสษ บีก็น่ากลัวไปตรวจด้วยครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
แคนย่อนหรือน้องส่วนมากมีผัวกันแล้วทั้งนั้นครับ  แล้วไม่รู้ผัวมันไปมั่ววันไนท์สแตนกับใครมั่งก็ไม่รู้   จำไว้นะครับทุกคนเที่ยวทุกครั้งให้เอาสมองเอาสตินำตัณหาตัวเอง  ใส่ถุงมันไม่เสียวหรือยังไงครับ  ปากบอกน้องไปซิครับว่าเฮ้ยพี่ไม่เอาเสียบสด  แสดงให้เห็นเลยว่าคนพวกนี้ไม่เคยคิดถึงคนที่บ้านหรือแฟนที่คบเลย  คือควรบอกน้องตั้งแต่มาถูสดแล้ว  เพราะท่านี้ถ้าผัวน้องมันมั่วจริงสิ่งที่คุณจะติดแน่ๆคือไวรัสตับอักเสบและเริม
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ