ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้ร้อนแรงไปกับ นางฟ้าสายเลือดFranceสุดบู๊ VS สาวน้อยสุดน่าทะนุถนอม!!!  (อ่าน 536 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องเมร่า
พริตตี้สาวแนะนำสินค้ามีสายเลือดจากแดนน้ำหอมFrance!!! Bonjour!!
สวยและน่ารักสดใสยิ้มแย้มมีเสน่ห์ รูปร่างสมบูรณ์แบบนึกว่าหลุดมาจากแคทวอล์กปารีส!!
อารมณ์ว่าจีบกันอยู่ริมหาดหลังจากเดินแบบที่เมืองคานส์ สูงยาว173เซน สัดส่วนลงตัว
พึ่งจบจากมอเอกชนชื่อดังค่าเทอมแพงเลยฟิวเจอร์ งานลีลาเหลือล้น ละเลงลึกสุดใจ คุ้มค่ามาก

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องD423
สายCปี2แสนหวานสุดน่ารักตัวเล็กผอมเพรียวบางอัทธยาศัยดี นานๆแว้ปมาที!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
  ”    สวัสดีครับ lovely spa มีแต่เด็กน่ารักๆเสมอวันนี้ได้รับโอกาสเทรนน้องใหม่กับจากแอดมินทักมาให้ลองเด็กสาวอายุ 18 มาใหม่ยังไม่เคยรับงานที่ไหนแค่เห็นรูปผมก็ตอบตกลงทันทีครับตัวเล็ก ขาวน่าตาน่ารักมากกกมาถึงเจอกับน้องสวยน่ารักเหมือนในรูปเปี๊ยบเลยครับแถมเป็นเด็กขี้อายไม่ค่อยพูดค่อยจา น่าแกล้งสุดๆอิอิแถมไม่เคยรับงานมาก่อนหลอกให้ทำอะไรก็ง่าย ฮาา (อันนี้แซวเล่นนะครับ ฮาๆ)ถึงห้องน้องตามใจดีมากกครับ ทำเอาผมคึกคักตั้งแต่เข้าห้อง จัดการจู่โจมน้องทันทีน้องค่อนข้างตกใจนิดหน่อยแต่ก็ปรับตัวได้ไวดีครับ ผมล้างหูให้นิดนึงก็จิกหลังแน่นเชียวขอให้น้องช่วยร้องเพลงสดให้ฟังเลยได้ไหมน้องก็ทำให้ ขอจัดสักยกก่อนได้ไหม (พกปลอกมาเอง)น้องก็จัดให้จัดคาชุดเลยนี่ล่ะครับได้อารมณ์ดี ช่วงล่างนี่ก็ตอดรัดจนปวดไม่หมดสมแล้วที่เป็นเด็กอายุ 18 ได้เห็นเด็กขี้อายเหนียมๆมาครางกระเส่่าเบาๆต่อหน้านี่มันดีต่อใจลุงดีแท้ควบไปไม่นานก็จบยกแรกไป พากันไปอาบน้ำขอให้น้องร้องเพลงให้ฟังอีก น้องก็ไม่ขัดใจครับเรียกว่าตามใจทุกกอย่างจนอาบน้ำเสร็จผมก็ฟื้นตัวพอดี จัดต่ออีกยกนึง คราวนี้นานกว่าเดิมน้องก็ยิ่งมีอารมณ์ร่วมกว่าเดิมห้องนี้ร้อนเหงื่อท่วมไปหมด จนน้องบ่นว่าใกล้ถึงแล้วผมก็เร่งสุดแรงจนแทบขาดใจ ก่อนจะเสร็จไปตามๆกันสุดยอดมากจจริงๆกับเด็กคนนี้ ถ้าหากมีโอกาสได้เจอกันอีกคงต้องซ้ำอีกแน่นอนพี่ขวัญ