ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พุธนี้พบกับ!!! พริตตี้มอเตอร์โชว์ สวยเด่นสง่างดงามตั้งแต่หัวจรดเท้าเป๊ะ !!!!  (อ่าน 593 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องD652
Hot กับ พริตตี้มอเตอร์โชว์ Motorshow
มอเตอร์เอ็กซ์โป MotorExpo & พริตตี้ออโต้ซาลอน AutoSalon
ตัวจริงเสียงจริง สวยเด่นสง่างดงามตั้งแต่หัวจรดเท้าเป๊ะ
พักแขวนชุดเซ็กซี่มาโชว์ชุดพร้อมยอมสยบ แว้บๆมาไอเท็มลับจริง
กับ สัดส่วนสูงยาวบางกรอบ 170-45-34-24-34
มีเสน่ห์เว้าวอนชะโลมความน่ารัก

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
  สวัสดีครับทราบข่าวว่ามีเด็กใหม่ไม่เคยทำที่ไหนมาก่อนมาร้านที่สำคัญคือเป็นสาวแว่นหุ่นงามอย่างกะนางแบบสูง 170 ได้รู้แบบนี้จะพลาดได้อย่างไรรีบจองรีบมาร้านทันทีทันใด โชคดีได้คอสจบเป็นคนแรกตัวจริงน้องน่ารักกว่าในรูปมากกครับ ที่สำคัญคือเป็นสาวแว่นมันกระชุ่มกระชวยมากกขึ้นมาบนห้องน้องยังมีอาการเขินเล็กน้อยแต่น้องก็อัธยาศัยดีพูดเก่งลองเอามือไปจับฟังเสียงใจน้องก็ยังเต้นตึกๆ ๆถึงอย่างนั้นงานน้องก็ดีเยี่ยมครับ ตั้งแต่ตอนอาบน้ำสอนงานได้ว่าลูกค้าชอบแบบไหนน้องก็ทำตามมาถึงงานหลักแม้น้องจะไม่ร้องเพลงสดหรือให้ทาสี แต่น้องก็เป็นฝ่ายบุกที่ดีครับโดยเฉพาะการร้องเพลงที่สั่งได้ งานคุมเกมก็ดีครับแน่นมาก (น้องเคยมีแฟนมาแค่คนเดียวด้วย)พอผมเป็นฝ่ายบุกบ้าง พยายามจะเล่นเกมช้าๆเพราะอยากถนอมเวลาไว้ทีเพราะไม่กล้ารุกหนักกลัวน้องเจ็บแต่ด้วยความใจสู้น้องบอกเจ็บบ้างแต่ไหว ผมเลยเดินเกมรุกจนสุดตัวเลยแล้วก็จูงมือพากันขึ้นสวรรค์ไปสรุปว่างานดีอนาคตไกลแต่เห็นว่ามาทำแค่ไม่นาน ใครจะขึ้นก็รีบๆขึ้นนะครับ***
พี่ขวัญ 

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
+ น้องวินแอม + น้องเมร่า + น้องเซรุ่ม + น้องแอเรีย
+ น้องเอ็มเค + น้องเซรุ่ม + น้องแจกัน + น้องเฟนด้า +น้องหยกทิพย์ + น้องนมหวาน + น้องนิโกะ
+ น้องลิตเติ้ล + น้องบดยา + น้องโกกิ + น้องหรรษา + น้องเฌอเบล + น้องกลิ่นดาว
+ น้องซีรี่ + น้องนกยูง + น้องซูซี่ ฯลฯ