ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ไม่ใช่พระเอก เลยเสกให้น้องฟินไม่ได้  (อ่าน 2067 ครั้ง)

ออฟไลน์ Samanuel

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 255
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: พี่ไม่ใช่พระเอก เลยเสกให้น้องฟินไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 12:24:51 AM »
เคครับ  เจอหลายครั้ง หลายรูปแบบ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: พี่ไม่ใช่พระเอก เลยเสกให้น้องฟินไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 02:49:34 PM »
อย่าคิดมาก เลย

เราไปเที่ยว เอาความสุข เราเป็นที่ตั้งก็พอ

" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 07:33:14 PM »
วันนี้ครับ ไปลองเที่ยวมาทีนึง  :002:
น้องยังดูใหม่อยู่ ก็นวดให้ ชักให้  :81:
แต่พอเราจู่โจมน้องหลับตาปี๋เลยครับ ดูแล้วไม่ค่อยมีความสุขเท่าไร  :009:
พอทำเสร็จ กลับมาก็คิดๆ ว่า น้องก็ทำงานหาเงินเนอะ ถึงเค้าไม่อยากจะทำ แต่มันก็อาชีพเค้า  :030:
ส่วนเราอยากจะเที่ยวก็ไม่ได้อยากฝืนใจใคร ไม่ฟินยังไงไม่รู้ เลยมาบ่นที่นี่สักหน่อย  :004:
เพื่อนๆ เคยมีอารมณ์นี้กันไหมครับ?
ทิปสักสามพันขึ้นครับน้องตาโตหายหลับตาเเน่นอน เเถมมากอดมาหอมเราด้วย

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2020, 06:25:27 AM »
วันนี้ครับ ไปลองเที่ยวมาทีนึง  :002:
น้องยังดูใหม่อยู่ ก็นวดให้ ชักให้  :81:
แต่พอเราจู่โจมน้องหลับตาปี๋เลยครับ ดูแล้วไม่ค่อยมีความสุขเท่าไร  :009:
พอทำเสร็จ กลับมาก็คิดๆ ว่า น้องก็ทำงานหาเงินเนอะ ถึงเค้าไม่อยากจะทำ แต่มันก็อาชีพเค้า  :030:
ส่วนเราอยากจะเที่ยวก็ไม่ได้อยากฝืนใจใคร ไม่ฟินยังไงไม่รู้ เลยมาบ่นที่นี่สักหน่อย  :004:
เพื่อนๆ เคยมีอารมณ์นี้กันไหมครับ?
ผมก็พึ่งเจออารมณ์แบบนี้เหมือนกัน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2020, 04:02:50 PM »
เป็นผมเจอแบบนี้ผมไม่บังคับนะคือหยุดเลยแล้วมานั่งคุยกันดีกว่า และไม่โกรธด้วย  จริงๆต้องประนามพวกที่รู้ว่าน้องเจ็บก็ยังจะเอาต่อเหมือนกลัวไม่คุ้ม  และทุกวันนี้มันก็มีพวกเห็นแก่ตัวแบบนี้เยอะมาก 

ผมถึงไม่ค่อยชอบขึ้นคนที่ไม่เคยทำจริงๆไม่เคยโดนไม่เคยมีแฟนเปิดซิงอะไรพวกนี้  ก็เหมือนที่คุณบอกมันไม่ฟิน  สงสารด้วย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2020, 05:32:39 PM »

เข้าใจอารมณ์เลยครับ ผมก็ไม่ค่อยโอเคกับการที่น้องไม่มีอารมณ์ร่วมเหมือนกัน
เข้าวงการนี้มา ปีกว่าๆ เคยเจอน้องที่อารมณ์ร่วมนี้นับคนได้เลย จะให้ทิปเพื่อให้น้องๆมีอารมณ์ร่วม กระเป๋าเราก็ไม่ได้หนักขนาดนั้น

เอาเป็นว่าสู้ต่อไปครับ รักจะมาทางนี้แล้ว ก็ไปต่อ  :012:

ออฟไลน์ pppfree

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2020, 12:28:29 AM »
เคยเจอเด็กร้านนึงครับ ร้านบอกว่าใหม่แกะกล่อง 100% ปรากฏว่าอะไรก็อิดออด อาบน้ำให้ก็ถูๆลากๆผ่านๆ อะไรก็ไม่ค่อยให้จับ ชักให้แป๊บนึงบอกว่าเมื่อยละ แสบสุดคือขอทิปด้วย ลาขาดครับคนแบบนี้