ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พฤหัสนี้พบกับ!!! ลูกครึ่งฝรั่งยุโรปเหนือจากแดนฟรีเซ็กซ์สวยเอ็กซ์เป๊ะมาก!!!  (อ่าน 736 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องพอร์ช(D268) 

HOT!!!อิมพอร์ตสุดสวยนางแบบสาววัยใส
ลูกครึ่งฝรั่งยุโรปเหนือจากแดนฟรีเซ็กซ์!!!!!!
สวยเอ็กซ์เป๊ะมากหัวจรดเท้าน่ารักเกินห้ามใจ!!!
ผิวพรรณขาวเนียนบริสุทธ์ผุดผ่องดั่งแก้ว!!!!
เหมือนจีบแฟนอยู่เมืองนอกฟรุ้งฟริ้งทั้งวันจริงๆ!!!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“ น้องพอร์ซ(D268)@LOVELY SPA สาวลูกครึ่งไทยหน้ายุโรป สูงเพียว 160 ขาวเนียน ผมยาวสลวยเซ็กซี่ ถอดเสื้อผ้าออกมาแล้ว หุ่นดีมาก กระทัดรัด ไฟหน้าสวยงอนงาม หน้าท้องแบนราบ ก้นเป็นก้น ขายาวเรียวงานอาบน้ำน้องได้มาตรฐานทั่วไป งานนัวก็ใช้ได้ แต่น้องสาวของเธอฟิตจริงๆ เหมือนของผ่านงานมาน้อย อารมณ์ร่วมมาตามจังหวะเกมส์ ตามธรรมชาติของคนขอบเซ็กส์สำหรับคนที่ชอบน้องแนวบู้  ชอบความ "แรง"  ลีลาเร้าร้อน  ถึงพริกถึงขิง เนื้อตัวดีๆ คนนี้ใช่เลย ** น้องไม่ร้องเพลงสด ถ้าอารมณ์ยังไม่มาจะกินนมยากนิดนึง แต่ถ้าจุดติดถึงไหนถึงกัน น้องจัดให้ **สรุป :- หน้าตา 9/10 - หุ่น 9/10 หุ่นดี สูง 165- บริการ 8/10 งานบู้- อัธยาศัยดี คุยเก่ง^^-.,-”   
vittz   

“เห็นไลน์ร้านแจ้งมีน้องใหม่ น้องพอร์ซ(D268) มาลองงานหน้าตาน่ารักแบบลูกครึ่ง คุณPR บอกรูปร่างดี แท้ทั้งตัวให้มาลองก่อนหาย. นัดไว้ตอนเย็นๆ เข้าร้าน น้องออกมารับ หน้าตาตรงปกตาโต หุ่นดีจริง เอวคอด นมลอยมาเลย 5555เข้าห้องน้องใหม่ แต่ตั้งใจจริง ตอนอาบนำ้มีนัวเล็กๆ แอบจับนมน้อง แข็งๆแบบนมเด็กเลย จุกสวย  น้องให้นอนคว่ำ นวดให้แป๊บนึง แล้วเริ่มใช้ลิ้น บีบเจลกะมือชักเบาๆ เราขอสลับทำให้บ้างดูดนมน้อง สองข้าง แล้วไล่ลงมาลองทาสีดู ของน้องนี่แบบไร้เส้นของแท้ เลียไปน้องร้องคราง บอกพี่ไม่เอาหนูเหรอ อ้าวเราขึ้นคอสนวด เลยบอกขอครั้งหน้าละกันติดไว้ก่อน น้องบอกได้คะ แล้วสลับนัวกลับจนเสร็จ 1:1แบบฟินๆ   คุยกันหน่อยก่อน น้องพาไปอาบนำ้ น้องมีงานประจำเห็นบอกมาไม่ได้บ่อย  ใครชอบหุ่นนมสมส่วน ช่วงล่างเกาเหลาคนนี้เป็นคำตอบ สรุป  น้องพอร์ซ(D268) หน้าตา. 8.5/10 น่ารักแนวลูกครึ่งแนวลาติน ไม่ขาวมาก รูปร่าง.  8/10.    ขาว เนียน นมสวย ประมาณ 33 ข้างล่างไม่เห็นซักเส้นเกลี้ยงเกลา   งาน.     8/10 หวานๆ แนวน้องใหม่ นัวเองมันส์กว่า   หาโอกาสไปซำ้ แต่ไม่ค่อยเห็นเข้าเลย^^-.,-”   
907taw 

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
น้องเมร่า
พริตตี้สาวแนะนำสินค้ามีสายเลือดจากแดนน้ำหอมFrance!!! Bonjour!!
สวยและน่ารักสดใสยิ้มแย้มมีเสน่ห์ รูปร่างสมบูรณ์แบบนึกว่าหลุดมาจากแคทวอล์กปารีส!!
อารมณ์ว่าจีบกันอยู่ริมหาดหลังจากเดินแบบที่เมืองคานส์ สูงยาว173เซน สัดส่วนลงตัว
พึ่งจบจากมอเอกชนชื่อดังค่าเทอมแพงเลยฟิวเจอร์ งานลีลาเหลือล้น ละเลงลึกสุดใจ คุ้มค่ามาก

• *
น้องรันม่า
สายC แบ๊วดี หน้าตารูปร่างสวยหวานเจี๊ยบ 35-23-34 น่าร้ากกกกก.....
อารมณ์จีบเด็กปี1 เธอว์คนนี้ใช่เลยยยยย!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
”     การบ้านย้อนหลังอาจจะนานหน่อย พอดีเปิดไลน์แล้วเห็นว่าน้องเข้าเวณน้องผิวสีน้ำผึ้ง หน้าตาน่ารักหุ่นดี ได้สัดส่วน ไฟหน้าซีนอน เริ่มจากเข้าร้านเลยดีกว่า ด้วยความที่เวลาเยอะช่วงนั้นเลยไปนั่งนานๆได้เลือกไปเลือกมา ได้น้องรันม่า เล็งไว้นานแล้วันนี้้ลยได้มีโอกาสสักทีหลังจากจ่ายค่าสินสอด เดินตามขึ้นไป น้องหุ่นดีครับพอถึงห้องขอเช็คของหน่อยดีกว่า โดยการช่วยน้องถอดแล้วพากันไปอาบน้ำอายน้ำปกติครับ ผ่านเลยตรงนี้ ไปรอที่เตียงดีกว่าพอน้องตามออกมา ก็บอกว่าไม่เน้นนวดเท่่ไหร่จากนั้นก็ตามสเต็ปครับ น้อง เริ่มบิ้วให้ มืออันนุ่มนิ่มของน้องก็ค่อยไปจับมือกับน้องชายเราน้องก็ไล่ลงต่ำ เรื่อยๆ และก็ร้องเพลงให้น้องชายฟังหลังจากเดี่ยวไมค์ เราก็เริ่ม วงออเครสต้ากันต่อเลยสรุปงานดีครับ วานอนสอนง่าย@lovely spaครับ   
HS007 

”     เว้นหายไปหลายอาทิตย์จากติดงาน วันเสาว่างพอดีบ่ายๆ รีบสอบถามน้องว่าง เจอคุณแหม่มสุดสวยพอดี สอบถามไปมา อยากไปดูตัวเป็นๆดีกว่า รีบบึ่งไปถึงร้านปรากฎมีน้องให้เลือกไม่เยอะเท่าไร พี่คนก่อนหน้ากำลังเลือกพอดี คุณแหม่มีเรียกน้องออกมาโชว์ตัว หลายคนโดนจองขึ้นไปหมดล่ะ จึงตัดสินใจเลือกน้องรันม่าขึ้นรอบสองดู   น้องดูน่ารัก เซ็กซี่สุดในกลุ่มล่ะ น้องไปเตรียมน้ำแปปเดียวก็พร้อมล่ะ คุณแหม่มต้อนรับอย่างดีเดินมาส่งด้วย   วันนี้ดูลูกค้าเยอะห้องเต็ม ต้องเดินไปเกือบชั้นบนสุด ได้ออกกำลังกายเลยทีเดียว ตัดมาที่ห้อง น้องหุ่นดีครับ คุยกันแปปนึง ถอดชุด น้องนมใหญ่มากครับ ในชุดชั้นในลายลูกไม้    จากนั้นไปอาบน้ำกัน ไม่่ค่อยมีไรครับ ออกมาน้องนวดให้แปปนึงจากนั้นก็รุกครับ น้องอมให้ไม่สดครับ ผมก็นัวไปมา วันนี้ซื้อคอร์สจบ ครับ แต่พลาดแปปเดียวก็ลั่นซะงั้น   เบิ้ลไม่ได้ด้วย 55+ เลยให้น้องนวดคุยกันซักพัก จากนั้นก็ลงมาครับ ถ้าใครจบกับน้องได้แบบยาวๆ น่าจะมันส์มากครับ   ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ที่ต้อนรับอย่างดีและ ส่วนลดการบ้านเช่นเคยนะครับ    testnufcth 

”     วันนี้ว่างไปร้านประจำอีกแล้ว ไลน์ถามคุณแหม่มก่อนเลยมน้องที่เล็งๆไว้เจ้ากันบ้างหรือเปล่า สรุปน้องรันม่าเข้า รู้เเล้ว รีบบึ่งรถออกไปทันที ไปถึงร้าน น้องคนนึงเดินมาโชว์ตัวก่อน พอน้องรันม่าเดินมาเท่านั้นแหละ อยากจะบอกพีอาร์แหม่มเลยว่า ไม่ต้องโชว์แล้ว เลือกน้องรันม่า ที่เล็งไว้นั่นแหละ พอขึ้นถึงห้องน้องชวนคุยดี บรรยากาศผ่อนคลายมาก งานอาบน้ำธรรมดา แต่งานบิ้วนี้ไม่ธรรมดาเลย บิ้วตั้งแต่บนจนใต้สะดือเลยทีเดียว งานค่อนข้างดีมาก เหมือนน้องเป็นงานแล้ว ชอบเลยผมน้องแบบนี้ ตอนผมบิ้วให้มั่งเนี่ย เสียงร้องเสียงครางของน้องเนี่ย ทำเอาผมอารมณ์ขึ้นมากๆ สุดท้ายผมนัวเนียๆ จนตัวเองทนไม่ไหว ขอน้องไปสุดทาง น้องตามใจดีมาก ซ้ำขึ้นให้เลยด้วย  เล่นเอาผมเหนื่อยเลย น้องรันม่าครับ   
Chinkhai

• *
น้องมุตา
นางแบบนู้ดฝากผลงานมามากมาย!!....
เรียนดีจบมอรัดชื่อดังสอบเข้ายากอันดับTOP4ของประเทศ!!
กับทางเดินที่เลือกมาพร้อมประสบการณ์ล้นเหลือ ตัวเล็กเอ็กซ์ดี

• *
น้องมอนิ่ง
อยู่ด้วยแล้วรู้สึกว่านั่งจีบกันกับโปรแกรมเมอร์สาวสายอนิเมะ
มังงะ แปลงร่างได้ จากโลกการ์ตูน จบมาไม่นาน
จากมอเอกชนค่าเทอมแพงชื่อดังเลยฟิวเจอร์ไปหน่อย
จีเอฟดีอัทยาศัยเด่น น่ารักสดใสมีเสน่ห์น่าคลุกเคล้า