ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ++โอ้บ๊ะม้าลายเฟรชชี่ปีหนึ่งสายCมอรัดเบอร์ต้นTop5ย่านเกษตร เสน่ห์เหลือล้นจ้าาา  (อ่าน 520 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
  :87: :87:
13.00 พบกับม้าลายเเท้ เฟรชชี่ปีหนึ่งสายCมอรัดเบอร์ต้นๆ Top5 ย่านเกษตร เสน่ห์เหลือล้นกับความเด็ก น่ารัก เเละงานนัวเนีย ครบเครื่องเเน่นอน จองเลยจ้าาา 4 รอบเท่านั้นก๊าบบบบ :87: :87:

:86: :86:(( น้อง D724 )) :90: :90:
กลิ่นยังอุ่นๆกับเฟรชชี่ปีหนึ่งสายCมอรัดเบอร์ต้นๆTop5เข้ายากชื่อดังฝั่งตรงข้ามนี้เองเชี่ยวชาญด้านตัวเลข น่ารักสดใสน่าหยิกน่าหยอก พาททามติวเตอร์สาวสอนด้านภาษา ขวัญใจหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ โดดเด่นเห็นแล้วชวนเคลิ้มกันไปย้าวยาว

:82: :82:รอบจองสาวน้อยน่ารัก D427 วันนี้ 4 รอบเท่านั้น  :84: :84:
15.00  ว่าง // 16.15 ว่าง  // 17.30 ว่าง  // 19.00  ว่าง

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
.น้องซูซี่.
!พริตตี้ชงเหล้าเชียร์เบียร์หน้าสวยหวานเจี๊ยบแทบละลาย!!!! คมเป๊ะลุคเรียบร้อยหัวจรดเท้า สูงยาวเพรียวบาง165เซนหุ่นกำลังดี

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

วันนี้ มาแนะนำน้องอีกคนหนึ่ง  น้องซูซี น้องอายุยังไม่มาก แถมยังเรียนอยู่ ม.ชื่อดังแห่งหนึ่งหุ้นน้องสมส่วน สูงประมาณ 160  ผิวอาจจะไม่ขาวมากนักแต่ว่า โดยรวมแล้ว ดูสะอาด ...นมสวย แน่นมาก ขนาดพอดี น้องออกจะคุยไม่เก่ง แต่เอาใจเก่งที่สำคัญ น้องนวดตัวเก่งมาก ใครมราชอบสายนวดตัว ผ่อนคลาย ต้องไม่พลาดแต่ใช่ว่า งานอ่ยางอื่นๆๆจะไม่เก่ง  ตรงข้างเลยบทขย่ม ขึ้นบนลงล่าง บอกได้เลย หาน้องคนอื่นๆเที่ยบยากด้วยลีลาที่หนักและเบา สล้บกันไป พร้อมอ่ารณ์ ที่มาจริงๆชวนให้ได้อารมณ์อย่างมากแนะนำครับ  น้องซูซี  นางฟ้า งาดนวดเก่ง งานอื่นๆๆ เก่งหมดเลย ”    somsakbest   

มีโอกาสกลับมาเยือนบ้านแห่งนี้อีกครั้งไม่ได้จองใครเป็นพิเศษอีกเช่นเคยเดี๋ยวนี้น้องๆเข้ามาใหม่เยอะมากๆๆๆเลยขอเข้าไปชมซะหน่อยพอน้องๆออกมาผมก็ไปสะดุดต่กับน้องซูซี่ ขายาว  หุ่นดีมากเลย หน้าตางี้เซ็กซี่หยิ่งๆจิกๆนิดๆเห็นแล้วชวนให้ลองเป็นอย่างยิ่ง   เลยเลือกน้องเลย ขึ้นมาน้องพูดจาดีเป็นกันเองแต่จะพูดน้อยหน่อยครับเป็นปกติของน้องเค้าไม่ต้องตกใจ555 หลังจากอาบน้ำอย่างสะอาดหมดจดน้องก็เริ่มต้นด้วยการนวดหลังให้เบาๆจนปมเกือบเคิ้มหลับน้องบอกห้าทหลับให้มาเสียวนะ55 น้องเลยเริ่มบิ้วด้วยไฟกน้าคู่งามได้เสียวเลยครานี้สักพักน้องบอกให้หันหน้าน้องละเลงลิ้นไปทั่วนัวไปนัยมาไม่เร่งนัวกันไปมาพักใหญ่ไม่จบสักทีน้องเลยงัดท่าไม้ตายจัดชุดใหญ่มาให้คราวนี้ทนไม่ไหวผมก็ต้องแตกพ่ายแพ้น้องเค้าไปแบบฟินๆครับใครชอบแนวใสๆงานไม่เร่งหุ่นเพรียวขาเล็กเรียวดีจัดเลยครับไม่ผิดหวังแน่นอน น้องซูซี่”    rafa123

• *
น้องนิโกะ
เด็กน้อยสายL อวบอั๋นมันแน่น กระแทกเนื้อหนังเต็มสตรีม น่ารักดี นางแบบอิสระถูกใจช่างภาพ
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”      It's been awhile since I last visit the Spa due to come appendix circumstances. I really misses this places so much that I have to re-visit the place as soon as I received the news that it was opened.I would like to recommended this angel "Neko" at lovely spa. She is not only cute and friendly but she was absolutely good at what she is doing.
She talked to you and the way she do it was like how a girlfriend should go. It was really awesome. Her look as well as her expression I would give her 8/10. As for the body,I would give 8/10 too. She is very good at what she do as for what services(Massage And take care) i will give her 10/10.It is hard to describe in word. I really would like to recommend her.Last but not least, I would like to thank you big MAMA for being friendly,helpful and understanding on a shy boy like me especially "P Mam" and " P Muay". I would definitely visit the spa again.Thank you very much.
... color=red] mungkayor   

• *
น้องมูฟลี่
เทิร์นโปรจากพีจีสาวแนะนำสินค้า สาวเหนือผิวพรรณดี
โอโม่ขาวสวยหมวยตามสไตล์ เสน่ห์ฟรุ้งฟริ้ง น่ารักน่าหยิกตลอด!!!!!

”     ติดตามมานานมากๆครับกับการบ้านน้องมูฟลี่ ไม่มีฉบับไหนเลยที่บอกน้องว่าหล่น เนื้องานมีแต่งานขั้นเทพๆทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็นนิสัยและสไตล์งานที่ดีเยี่ยม อ่านจากการบ้านมาหลายๆฉบับ สรุปได้เลยว่า น้องคนนี้สัดส่วนเนียนตา  ผิวขาวเนียน สไตล์สาวเหนือ GF ระดับเทพๆ มันเป็นอะไรที่ท้าทายผมอย่างยิ่ง จนผมต้องหาเวลามาเจอน้องให้จงได้ และก็ถึงเวลาที่นัดน้องกับที่ร้านได้ซักที เริ่งบึ่งรถมาตามเวลาไม่อยากให้เสียฤกษ์มาถึงที่ร้านเจอพีอาร์ที่น่ารักตามเคย ดูแลเอาใจใส่ น้ำท่าไม่เคยขาด อัธยาสัยดีแบบว่าลูกค้าที่มาน่าจะติดกันตรึม เพราะที่นี่การบริการมาเป็นอันดับหนึ่ง ดื่มน้ำเย็นๆให้ชื่นใจ เวลาผ่านไปซัก 5 นาที น้องเตรียมอุปกรณ์เรียบร้อย ชวนกันขึ้นห้อง จากที่ผมเห็นน้องแล้ว น้องมาแบบสาวเหนือ หน้าสวย ผิวเนียนครับ รูปร่างสัดส่วนน่ากระโดดใส่มากๆ เรียกว่าอาการหื่นออกมาได้ง่ายๆเลย แต่ก็ต้องเก็บอาการไว้ไม่ให้กระโตกกระตาก มาถึงที่ห้องน้องพูดคุยดีมากๆอัธยาสัยดีใช้ได้เลย หลังจากนั้น เราต่างคนต่างปอกเปลือกจนหมดเกลี้ยง พากันปชำระล้างร่างกายให้สะอาดพร้อมที่ที่จะลุยกันต่อไป งานอาบน้ำถือว่ามาตรฐานครับ เน้นความสะอาดทุกซอกทุกมุม โดยเฉพาะส่วนนั้นี่ขัดถูจนสะอาดหมดจดแน่นอน มีเสียวบ้างเล็กน้อย พอได้ลุ้นต่อในสเต็ปต่อไป ตัดมาที่เตียง น้องให้นอนคว่ำเหมือนเคย ลงน้ำมันและเจลนวดไปทั่วร่างกาย น้ำหนักมือของน้องต้องบอกเลยว่า เยี่ยมยอดมากๆไม่เบาและหนักจนเกินไป พาให้ใจผมเคลื้มไปกับการนวดแบบผ่อนคลายได้เลย พอน้องนวดได้ซักพัก ก็ให้นอนหงายตามสเต็ป คราวนี้น้องใช้ท่าไม้ตายเลยครับ เริ่มต้นจากการบิ๊วด้วยลิ้นไปทั่วร่างกาย เสียวจนก้นลอยหลังแทบไม่ติดพื้น น้องพรางใช้มือกดเจลละเลงไปทั่วๆทำให้ลื่นปื๊ดเลยคราวนี้ หลังจากนั้นน้องค่อยๆบรรจงรูดขึ้น รูดลง น้องชายผมอย่างทะนุถนอม หนักบ้างเบาบ้างสลับกันไป พอน้องชายผมเริ่มชี้หน้าน้อง น้องก็ใช้หน้าอกอันสวยงามสองเต้าห่อไปที่น้องชายผมสไลต์ไปมาขึ้นๆลงๆ ผมเองไม่รอช้า เริ่มจูบไปที่ริมฝีปากน้องทันที มือทั้งสองข้างจับก้นน้องและแหย่เข้าไปที่ล่องจิ๊มิของน้อง จนฝนเริ่มตก แฉะไปทั่วๆ น้องร้องเสียงครางเบาๆ มือของน้องเริ่มทำงานแบบเต็มพิกัดเลย ชักน้องชายผมโยกๆไปมาจนสุดท้ายไม่อาจจะต้านทานไว้ได้ น้ำพุ่งเต็มมือน้องเลย เป็นอันว่าเสร็จไปแบบสุขสมใจครับ รีบเอาทิชชู่มาเช็ดให้น้อง พากันไปล้างตัวแล้วมานอนคุยกันไปแบบเพลิดเพลินซักพัก เริ่มชาร์ทอารมณ์ได้ที่ น้องไม่รอช้าเริ่มยกสองเลยทันที คราวนี้จัดแบบยกกำลังสองสามเลย จนสุดท้ายท่าจบในยกนี้มาเป็นท่าไม้ตายทีเด็ดที่ผมยากจะลืมเลือนเลย น้องใช้  69  เผด็จศึกผม จนผมต้องน้ำแตกพ่ายแพ้น้องไปแบบราบคาบหมดทางสู้เลย ล้างเนื้อล้างตัวกันเสร็จ กลับมานอนคุยกัน ผมก็เลยนวดตัวให้น้องเหมือนเคย นวดกันไปคุยกันไปแบบเพลินๆ น้องชายผมเริ่มตื่นอีกครั้ง น้องเริ่มบิ๊วให้อีกรอบ ชโลมเจลอุ่นๆให้ทั่วตัว ลิ้นน้องเริ่มทำงานแบบต่อเนื่องอีกครั้ง ผมเองก็แหย่เข้าไปที่จิ๊มิของน้อง เริ่มแฉะกันอีกครั้ง น้องอารมณ์แบบฟินสุดๆ บรรเลงเพลงรักกันอีกรอบ รอบนี้ผลัดกันรุก-รับ น้องจัดให้หลายกระบวนท่ามากๆ สู้กันอยู่พักใหญ่จนมาลงตัวที่ท่า Doggy พุ่งจนเลอะเต็มก้นน้องไปหมด รอบนี้นานหน่อย แต่ต้องบอกว่าสุดยอดเลยครับ น้องมูฟลี่คนนี้ สำหรับผมแล้ว ผมคิดว่า เธอเป็นคนที่งานหวาน แบบฟินๆแต่มีพิษสงร้ายกาจจริง นอนกอดน้องซักพัก ไปอาบน้ำล้างตัวให้สะอาดก่อนกลับอีกรอบ หมดเวลาพอดี เดินลงมาแบบหมดแรงแต่ก็มีความสุขมากจริงๆ ก่อนกลับบอกลาน้องอย่างอาลัยอาวรณ์ ขอบคุณ Lovely spa แห่งนี้  น้องมูฟลี่คนนี้งานดีมากๆสมกับที่ผมได้ตามการบ้านมานาน เป็นสาวเหนือคนนึงที่สวย ผิวดี พูดจาดี พาให้เคลิ้ม แฮปปี้มากๆครับ เป็นอีกหนึ่งวันที่ทอนกระจาย กลับบ้านแบบตัวเบาแทบจะหมดแรง โอกาสหน้ามาอีกผมคงจะต้องมาหาน้องอีกแน่นอนครับ PTjojo