ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ศุกร์หรรษาไปกับสาววิดวะสุดแสนจะน่ารักขี้อ้อนฝุดๆ~~~  (อ่าน 571 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องโดเร
สายCมอรัดผ่านงานถ่ายแบบอิสระ สวยน่ารักน่าสนใจตั้งใจ
พริตตี้พริเซนเตอร์ให้โรงแรมมีชื่อ ยิ้มแย้มอัทยาศัยดีขี้อายตั้งใจดี
เกร็งๆหน่อย กับประสบการณ์ใหม่ในชีวิต

เปิดรอบจอง!!!
14.00 ว่าง
15.00 ว่าง
16.00 จอง
17.30 ว่าง
19.00 ว่าง
20.30 ว่าง
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
”น้องนานๆเข้าที เลยเข้าไปเจอหน่อย น้องโดเรน่ารักเหมือนเดิม งายน้องจะเด็กๆแต่ก็ตามใจ อาบน้ำงานไม่เด่นอะไร เนื้อตัวดีงามเหมือนเดิม แท้ทั้งร่าง บอดี้สวย อาบน้ำเสร็จนั่งคุยนอนคุยอยู่พักใหญ่ เวลาขะหมดเลยให้น้องทำงาน น้องฟิลเด็กๆ แต่ก็เป็นงานอยู่ น้องบิ้วให้ บวกรูปร่างหน้าตา ทำให้ไม่นานก็แพ้น้องไป ฟินครับโดเร 10/10/10 overall   
ขอที

”โดเร @lovely spaวันเสาร์ก่อน จองน้องโดเรรอบแรกไว้ เคยเห็นน้องทีนึง ทรงดียิ้มน่ารัก PR บอกงานน้องดีด้วยนานๆมาทีเพราะน้องยังเรียนอยู่ ถึงร้าน PR บอกรอบแรกสุดซอยไปเลย ok ตามนั้นตามน้องเข้าห้อง คุยกันหน่อยเพราะเจอกันครั้งแรก น้องเรียนดีด้วยแวะมาหาเงินไว้ใช้เอง  แกะออกมาน้องหุ่นดีมาก นมเต็มเต้า 33-34 จุกสีน้ำตาลอ่อน ช่วงล่างป่ารกนิด ๆ ตอนอาบขออาบให้น้องด้วย น้องตามใจหมด นมเด็กสาวแน่น ๆ ของแท้  เริ่มงานน้องเริ่มบิวท์นมเบา ๆ ดูไม่เป็นงานเท่าไร บอกพี่ทำเองละกัน ดูดจุกน้อง ลงล่างทาสี น้องเริ่มมีเสียงเบาๆ  ป่ารกไปหน่อย แต่กลีบน้องปิดสนิท สลับเอาน้องชายไปแถวหน้าน้อง น้องรู้งานเลียเบา ๆ แล้วจับดูด สลับกับใช้มือ เปลี่ยนเป็น 69 พี่ทาสี น้องดูดไอติม จนน้องบอกพี่เอาเถอะ สวม CD จ่อเข้าถ้ำ แรกๆมันไม่เข้า น้องต้องช่วยขยับเข้ามุม น้องสาวอย่างแน่น ลองจูบน้อง น้องไ่ม่หลบจูบตอบแต่ไม่แลกลิ้น ฟินฟิน นานๆเจอน้องน่ารักที่ให้จูบด้วย ให้น้องขึ้นบนบ้างโยกเปลี่ยนท่าเป็น Doggy ยิ่งฟิตกว่าเก่า ทนได้ไม่นานปรี๊ด  เหงื่อท่วมตัว น้องแนวรับแต่ตามใจสรุป โดเรหน้าตา น่ารักแบบสาวรุ่น ผิวขาวเหลือง รูปร่าง 9/10  แท้ทั้งตัว นมสวย หุ่นไม่บาง พอดี ๆ ไม่มีสัก ไฟหน้า    9/10 ตั้งเต้าสวย น้องบอก cup B จุกสวยเลยงาน   8/10 น้องสายแนวรับ แต่ตามใจ ทีเด็ดคือช่วงล่างแน่นผ่านมาน้อยน้องบอกน่าจะหยุดซักพัก  ถ้าน้องเข้ามีซ้ำ เป็นคนนึงที่ขึ้นแล้วรู้สึกดี ใครสนใจ สุภาพกับน้องอย่าหื่นใส่ รับรองติดใจแบบผม ขอบคุณ PRแหม่มสำหรับส่วนลดที่มีให้ทุกครั้งที่แวะไปหา ^_^^_^-.,-”   
907taw

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
น้องคาซี๊ด
TOP!!! ที่สุดของความสวยงาม!!! เหนือคำบรรยาย
เป๊ะตั้งแต่หัวจรดเท้า พริตตี้PrettyคิวทองสุดHOT
ทั้งอีเวนท์เปิดตัว-เรซซิ่ง-ฟุตซอล-เบียร์-แบรนด์เหล้า ครบเครื่อง!!!
หวานเจี๊ยบฟิลแฟนรู้สึกดีเมื่ออยู่ด้วยกัน คิวกระหน่ำ
ที่สุดของความขาวโอโม่สะท้อนแสงปิดไฟยังสว่าง!!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
”อันดับ 1 ในใจบอกเลย น้องงานดีมาก pr เชียรว่านี่คือที่สุดขอฃตัวเต๊งครั้งนี้ พอน้องเดินมาบอกเลยว่า สวยมากกกก ดีมากกกกก ขาวน่ารัก ขึ้นไปน้องชวนคุยกันเองสุดๆ เหมือนแฟน มากอด มาจูบสุเยอดมาก ไฟหน้าเนียนผิวสวย เริ่มอาบน้ำกันก่อน เย็นๆคลายร้อนน้องลุกเก่งมาก เปิดด้วยการใช้ปากครอบเจ้าโลกผมแลบ สะใจ แล้วกันหลังมาเริ่มบิ้วกันอย่างหนักหน่วง จัดทุกท่าน เต็มๆ น้องดีจริง ได้หมดทุกอย่างคะแนน 11/10ไฟหน้า 10/10อารมณ์ 11/10ผิว 10/10เสียง 10/10หน้าตา 10/10ลีลา 11/10คาซิ๊ด หทัยราษ lovely battleboom 

”ตัวท๊อปบ้าน Lovely Spa น้อง คาซื้ดวันนี้ว่างก็เลยไลน์ไปดู time line ทีร้านแล้ว โดนใจน้องเค้ามากถาม PR บอกว่า ตัวท๊อป ตอนนี้ ผิวขาว นมสวย และ งานเนียนมากก  ไม่รอช้า ไปลองงานดีกว่า เห็นว่าพึงมาทำ ไม่นานด้วยไปถึงน้อง เรียบร้อยมาก ชวนคุย ตลอด และอาบน้ำให้อย่างดีผิวเนียนขาว นมใหญ่ ก้นสวยมาถึงให้น้องนวดให้ก่อน เบาๆ ก่อน เริ่มงานจิง อิอิหลังจากนั้นไฟติด ก็เริ่มไซร กันเลยครับน้องงานดีมาก น่ารัก ผมนี่มองตลอด ลืมบอกไป ไฟหน้า ซีนอล มากครับจับเปลี่ยนไปหลายท่า ไม่นานก็แพ้ความเสียว ของน้องเค้าสรุป งานดี ผิวเนียน นมใหญ่ ไฟซีนอลครับ Wut-iPhone 

”น้องแต่งชุดเปิดไหล่ กางเกงขาสั้น นมหย่ายมากก เอวบาง ขาว หน้าสวย น้องบอก "เชิญค่ะพี่"   ตัดมาที่ห้อง ถอดชุดออกมา หุ่นดีมากๆครับ เอวบาง นมหย่ายมากกก จากนั้นไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำก็ตามมาตรฐานครับ น้องพูดจาไพเราะมากครับ มี ค่ะ ตลอด น้องบอกชอบ ผช สูงๆ พอดีผมสูงพอสมควร จากนั้นตัดมาที่เตียง ก็นอนคว่ำหน้าให้น้องนวดครับ พอหงายหน้าก็ลุยน้องเลยครับ น้องจุดติดง่ายครับ ตามใจ และ ผิวนุ่มมากๆครับ ผมก็นัวน้องไปมา นมน้องจัดการได้หมดครับไม่มีหวง ฟินมากครับ ไปๆมาๆก็เสร็จคามือน้องไปครับ พอดีผมซื้อ body ไว้ เดินลงมาจูงมือกันลงมาครับ ฟินจิงๆๆ ขอขอบคุณทางร้านนะครับสำหรับส่วนลด และ น้องงานดีมีคุณภาพเหมือนเดิม  testnufcth

”ผมเองได้เห็นรูปแล้ว ถึงกับต้องจองกันเลยทีเดียว ... น้อง D472 ดูจากรูปแล้วนี่หุ่นนักกีฬาเฟิมมากๆ ตกลงจองคนนี้ คิวแรก เลย ไปลุ้นหน้าตาว่าจะสวยเหมือนในรูปหรือเปล่า   ไปถึงที่ร้าน ก่อนเวลาเล็กน้อย น้องพร้อมแล้ว ... เดินออกมารับ แบ๊ปแรกที่เห็น น่ารักมากๆ หุ่นดรจริงๆ ครับ   จ่ายค่าสินสอดแบบ โอ้ว ... ราคานี้ ต้องมีอะไรดีแน่ๆ  มาที่ห้อง น้องดูแลดี น่ารัก เคยผ่านงานแบบนี้มาบ้างแต่ไม่มาก   ถอดชุดออกมา หุ่นแน่นจริงๆ ครับ เฟิมมากๆ ชอบเล่นกีฬาเป็นประจำ ไฟหน้าโมมา แต่นิ่มมือ จุกสวยมากๆ ผิวขาว เนียน สุดๆ งานอาบน้ำนี่อาจจะต้องไปเน้นอีกนิด งานนวดอันนี้ดีเลยครับ น้องชอบนวด งานบิ้ว ก็ดีครับ น้องตามใจ ผมว่าคนนี้ถ้าจุดติด มีมันส์แน่ๆ ผมเองก็มี ลิมิตที่ Body แต่จากฟิวล์ ที่นัวกับน้อง นี่แถบจะขอไหลเลยทีเดียว   งานดีมากๆ ครับ ไม่มีหวงตัว แถมด้วยน้องเป็นคนพูดจาสุภาพ ค่ะ ทุกคำ โอ้ย ... ฟินครับ กับคนนี้ ต้องไปลองเอง หุ่นดี งานดี แถมไม่มีหวงตัวด้วย ชอบๆ   ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีๆ อีกแล้วกับน้องใหม่คนนี้ ต้องซ้ำแน่ๆ ถ้ามีโอกาส ขอบคุณ PR แอ้ ด้วยนะครับ งานดีๆ ส่งข่าวให้ตลอด แถมจองเวลาให้ตรงแป๊ะมากๆ ใส่ใจลูกค้าดีจริงๆ ครับ และที่ขาดไม่ได้อีกคนก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งนะครับ  Micro_t