ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โมจิ ep.6 บ้านดอกไม้  (อ่าน 952 ครั้ง)

ออฟไลน์ kung69

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
โมจิ ep.6 บ้านดอกไม้
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2016, 11:58:56 AM »
เมื่อเธอเหงา ไม่เหลือใคร โปรดรู้ว่าเธอนั้นยังมีฉัน อยู่ตรงนั้นเสมอตรงที่เล็กๆในใจ..

วันนี้ก็เป็นอีกวันที่ผมได้เข้าสู่ดินแดนแห่งความฝัน เมื่อผมได้พบกับเธอ เธอช่างเหมือนดอกไม้ที่ผมอยากจะดอมดม เธอพาผมเข้าไปในห้องที่มีแค่เราสอง เธออาบน้ำให้ผม น้องชายผมตื่นในทันใด เราถูไถกันพอประมาณ เรามาต่อกันบนเตียงสีขาว ผมนอนหงาย เธอนวด แล้วก็ใช้ปาก ใช้มือไปทั่วร่างกายอย่างอ่อนละมุน เธอชักธงชาติขึ้นสู่ยอดเสาจนสำเร็จ เรานอนกอดกัน คุยกันอย่างคนรัก เราไปล้างเนื้อล้างตัว ก่อนจะร่ำลากัน เป็นที่ประทับใจไม่รู้ลืม..

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: โมจิ ep.6 บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2016, 10:28:25 AM »
 :032: