ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แคล้วคลาดกันมาตลอด ในที่สุดก็ได้สมใจสาวสุดHOTกับงานเมียที่รอคอย ## โนบุ FUNK ##  (อ่าน 4762 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • Re-Bond
ตกหลุมรักเธอมานานแล้ว พอจะเรียกก็โดนปาด

จะจองก็จองไม่ทัน พอมาเธอก็กลับ เธออยู่ผมก็ไม่ว่าง

นับ10ครั้งที่เราเฉียดไปเฉียดมาไม่ได้ฟืดเจอร์ลิ่งกันสักที

สุดท้ายเธอหายไปจนคิดว่าเธอจะอำลาวงการซะแล้ว

การกลับมาครั้งนี้ผมจะไม่ยอมปล่อยเธอหลุดมือไปไหนอีกแน่นอน

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

พอปลาคอดเกล็กสไตล์นายช่างได้คืนนี้

ขอบอกเลยว่าคุณจะหลับตานอนไม่ลง

ต้องกำค.มาเหลาแน่นอน!!!

COMING SOON

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • *
  • Like: 1035
โอยย หุ่นนางแบบเรย รอให้ถึงคืนนี้ไม่ไหวแล้วฮะ :013:

• *
  • Re-Bond
โอยย หุ่นนางแบบเรย รอให้ถึงคืนนี้ไม่ไหวแล้วฮะ :013:
ใจเย็นๆไี่น้อง ทำปาไม่ทัน555

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868

• *
  • Re-Bond

• *
  • Re-Bond

หลังจากที่เราคลาดกันไปมา คลาวนี้ล่ะถึงเวลาเธอชะตาขาด

เธอยังคงน่ารักเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือรูปร่างที่ดูเฟิร์มขึ้น

จะรออะไรล่ะครับ รีบเลยรอมานานแล้วจะรออะไรอีก

ผมช่วยเธอรีบถอกชุดอย่างเร่งรีบ รูดชุดเดรสออกจาปลายเท้า

แล้วถอดบราปีกนกออกอย่างช้าๆ เต้าอูมๆกำลังเผยโฉมพร้อมจุกพอดีปาก

ค่อยเด้งชี้ออกมารับกับอากาศเย็นๆ เนื้อตัวเธอขาวเนียน ขนอ่อนเธอลุกขึ้น

ฟิลมันได้จริงๆ

• *
  • Re-Bond

ผมออ้อมมาอยู่ด้านหลังแล้วสัมผัสหน้าอกเธออย่างแผ่วเบา

มือซ้ายบีบเต้าช้าๆ มือขวาลูบจุกแล้วบี้เบาๆ

เสียงเธอซี้ดซาดขึ้นมาทันที ในใจผมรู้เลยว่า

วันนี้ผมต้องโคตรบันเทิงและทอนกระจายแน่นอน

• *
  • Re-Bond
ถึงแม้หน้าอกจะถูกสร้างสรรโดยมือหมอ

แต่ก็ทำมาอย่างดีสวยงามและให้สัมผัสที่พิเศษมากๆ

บอกเลยผมไม่อยากห่างจากอกตู้มงามๆคู่นี้แม้แต่วินาทีเดียว

ผมเลื่อนมือผ่านหน้าท้องที่แบนราบและเรียบแน่น

ก่อนลากปาดผ่านกางเกงลูกไม้ตัวจิ๋วไปจนถึงกลีบร่องที่มีขนบางๆปกคลุม

บ้าแล้ว!!! คนอะไรดีทั้งทั้งล่าง กลีบเนียนนุ่มแต่ภายในแน่นกำลังสู้นิ้ว

สถานการณ์บังคับให้ไขควงผมดันเป้ากางเกงขึ้นมาแทบแตก

ก่อนจะเลยเถิดเธอถอนมือผมออกแล้วหอมแก้มผมเบาหนึ่งที

แล้วหันมาช่วยผมเอากางเกงทรงรถถังออกอย่างรวดเร็ว

ไปพร้อมๆกับสบสายตาและส่งยิ้มหวาน

เยสสสส โคตรได้อารมณ์

• *
  • Re-Bond
เมื่อร่างกายเราเปลือยเปล่าเธอก็จูงมือผมไปอาบน้ำทันที

เธออาบน้ำให้ผมดีมากๆ นุ่มนวล ยั่วยวน และเร้าอารมณ์

เธอรูดไขควงผมอย่างช้าๆ มือเธอช่างนุ่มเนียนเหลือเกิน

คิดเอาสิครับว่ามือนุ่มกับท่อนแข็งๆ เวลาอยู่ด้วยกันจะฟินแค่ไหน

เธอก้มลงเลียหัวนมไปพร้อมๆกับค่อยๆสาวเข้าออก

ผมงี้น้ำแทบจ่ออยู่ที่ปลายหัว ผมเลยจับเธอหันหลังแล้วบอดี้เธอบ้าง

ท่อนแข็งถูไถไปตามร่องก้นที่งอนงาม เธอเด้งรับสอดคล้องกับจังหวะผม

มือผมลงล่างหาช่องทางสู่สวรรค์ ปากผมไซรืไปตามซอกคอจนเธอครองในคอเบาๆ

นิ้วผมขยี้ไปที่จุดเสียวของเธออย่างช้าๆ เธอสะดุ้งร้องแล้วกัดริมฝีปาก

ไม่นานนักน้ำเสียวก็ซึมไหลมาอย่างกลั้นไม่อยู่

ผมจับไขควงจัดให้อยู่หว่างขาเธอแล้วบีบให้เธอหนีบไว้