ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนแอลกอฮอล์ลงไข่ เลยต้องพามาระบายทึ่ Zabb spa (น้องนิชา)  (อ่าน 1499 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suckseedzz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านค้างส่งครับ (เพื่อนฝากมา) พอดีวันนั้นไปดริ้งกันกับเพื่อนพอกรึ่มๆ เวลาเที่ยงคืนนิดๆ เพื่อนเริ่มแอลกอฮอล์ลงไข่ครับ เอาแล้วสิเป็นหน้าที่ผมต้องหาที่ลงให้มันอีก คุ้นๆว่าแถวๆนี้มีร้านนึงจบแบบฟูลไดัชัวร์ เลยพาเพื่อนดิ่งมาที่นี่เลยครับ zabb spa

มาถึงก็มีพี่ๆนั่งอยู่แล้ว 2 คนครับ พอดี PR ก็เรียกน้องออกมาโชว์ตัว ตัวผมเองวันนี้ไม่ได้กะมาขึ้นครับ (เวลาแอลกอฮอล์ได้ที่แล้วมันขึ้นยาก) แต่จากที่ดูก็แอบเล็งน้องนิชา กับ น้องลูกปัด ไว้เหมือนกัน ซึ่งโดนเลือกทั้งคู่เลยครับ มีพี่ชายคนนึงเลือกน้องลูกปัดไป ส่วนเพื่อนผมเลือกน้องนิชาครับ

น้องหายไปเตรียมห้องซักพัก น้องนิชาก็มาพาเพื่อนผมเข้าห้องครับ อิอิ น้องหน้าตาน่ารักทีเดียวครับ หุ่นดี ขาว น่าอิจฉาเพื่อนเหมือนกัน ตัวผมนั่งเบื่อๆซักพักเลยออกไปเดินเล่นสูดลมนอกร้านแป๊บนึง เพื่อนผมมันเสร็จช้าด้วยเลยนานครับ

ผ่านไปเกือบ ชม. เพื่อนตัวดีถึงเพิ่งลงมาครับ มันบอกน้องน่ารักดี อาบน้ำตามมาตรฐาน นวดพอเป็นพิธี (ไม่ได้กะมานวดอยู่ละ 555) พอหันหน้ามาน้องก็มานัวๆมันซักพัก เพื่อนผมมันทนไม่ไหวแล้วครับ จับน้องนอนลง นัวๆต่อซักพัก โหลด CD แล้วเอาเข้าเครื่องทันที มันจัดไปหลายท่าเลยครับ น้องอารมณ์ร่วมดี ซักพักก็พ่ายไป เพื่อนมันบอกว่าคุ้มดี ไว้วันหลังค่อยมาใหม่

เลยขอจบการบ้านเพื่อนฝากมาไว้เท่านี้ครับ ไว้มีโอกาสจะไปจัดเองบ้าง  :048:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6

ทางร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จุ๊บๆ

(การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
แอลกอฮอลงไข่ 5555  :032: