ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องยิปโซ บ้านดอกไม้(ปาร้าน)  (อ่าน 1216 ครั้ง)

ออฟไลน์ Minkung

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องยิปโซ บ้านดอกไม้(ปาร้าน)
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2016, 05:30:27 PM »
 แวะไปร้าน Flower บางแค ถาม prสุดหล่อ ขอเด็กๆ งานบู๊ 
pr แนะนำน้องยิปโซ ดูตัว ถูกใจ    จ่ายค่าครอสเรียบร้อยพากันขึ้นห้อง
เข้าห้องก็พูดคุย หยอกล้อพอสนุกสนานจัดแจงถอดชุด  แล้วก็พากันไปอาบน้ำ   
น้องก็อาบน้ำดีสะอาด ระหว่างอาบน้ำก็มีลีลาทำให้เสียว จากนั้นก็ชวนกันล้างตัว ออกมาต่อทีเตียง

มาถึงเตียงสไตล์ของน้องก็ยังเป็นสไตล์ขี้เล่นอยู่ บิ้วไป มีส่งสายตาปิ๊งๆ เป็นระยะ แกล้งผมไปด้วย
ต้องเอาคืน ก็เลยจับน้องพลิกกลับมานอนหงาย น้องให้ความร่วมมือดีครับ เสียวสุดๆ  เนื้องานดีมาก ไม่หวงตัว ตามใจ 

สรุป น้องหน้าไทย ดัดฟัน ตัวเล็ก บางเเต่หน้าอกพอดีมือ มีทรง  ใครชอบอวบๆผ่านได้เลยครับ   ผิวขาวเหลือง น่ารักดีครับ  คุยเก่ง ขี้เล่น งานตามใจนิสัยดี
ฟิวแฟน ไม่เร่ง เรื่อยๆ อยู่เเล้วมีความสุขดี มีทอนครับ
ปลากรอบยืมร้านนะครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องยิปโซ บ้านดอกไม้(ปาร้าน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2016, 11:05:25 AM »
 :82: