ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาหาโอปองแปง [Flower Spa]  (อ่าน 1229 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperMayo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
กลับมาหาโอปองแปง [Flower Spa]
« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 02:24:24 AM »
เมื่อต้นเดือนเกิดอยากไปนวด ก่อนจะไม่อยู่กทม.หลายเดือน

แน่นอนว่าต้องกลับไปร้านเดิม บ้านดอกไม้ จริงๆอยากจะไปลองน้องใหม่ๆอย่าง เมเม่ ลิลลี่ แต่เวรกำ วันนั้นไม่เข้ากันเลย 555

แต่ก็คิดไว้ก่อนแล้วว่าถ้าโอปองแปงอยู่จะขึ้นซ้ำโอปองแปงหลังจากเคยขึ้นไปหลายเดือนก่อนครั้งนึง ยังประทับใจไม่หาย :006:

สรุปว่าวันนั้นก็เลยไปร้าน พีอาบอกอีกสองชม.น้องว่าง ก็เลย โอเค จองไว้ก่อน เดี๋ยวมาใหม่

พอได้เวลาปุ๊ป เจอโอปองแปงจำเราได้ด้วยย ดีใจจ

แล้วก็พากันขึ้นไป ถึงได้รู้ว่าวันนั้นน้องไม่สบายเพิ่งดีขึ้น ถามว่าไหวไหม น้องบอกไหวค่ะะ

แล้วความสุขก็เริ่ม ปากประกบกัน มือช่วยกันถอดเสื้อผ้า

แล้วโอปองแปงก็ชวนเข้าไปอาบน้ำ และแล้วก็เป็นอย่างที่ผมรอคับ น้องลงไปร้องเพลงสดในห้องน้ำเลย เสียววว

พอออกมา ผมนอนคว่ำให้น้องนวดก่อน น้องก็นวดแล้วก็บิ้วข้างหลังเสียวมากก แล้วผมก็ดันบ้าจี้ดวย5555

จากนั้นก็พลิกมานอนหงายแล้วหลายๆอย่างก็เกิดขึ้น 55

น้องงานดีที่สุดเท่าที่เคยขึ้นมาเลยคับ วันนั้นน้องร้องเพลงสดให้ผมเยอะมาก ดูดแรงมาก

ผมก็ชอบทาสีให้น้อง ชอบเสียงน้องเวลาโดนทาสี อิอิ

แต่ดูเหมือนน้องจะไม่ค่อยชอบใช้เจลเวลานวดนะคับ วันนั้นนานมากกว่าผมจะเสร็จ เพราะแอร์ค่อนข้างเย็นแล้วตัวจะแห้ง ไม่ค่อยไหลลื่นกันเท่าไหร่

แต่ก็เสียวสุดๆ แล้วก็เสร็จจนได้คับ

ก่อนลงน้องยังนวดให้แล้วก็นั่งคุยกันต่อ

วันนั้นผมเองก็มึนๆหัวอยู่แล้ว ผมว่าปกติน้องคุยเก่งกว่านี้ แต่วันนั้นน่าจะไม่สบาย เราเลยมึนๆทั้งคู่ 55

สรุป เอาเป็นว่า ยกให้โอปองแปงเป็นที่หนึ่งเลยครับ :84:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
Re: กลับมาหาโอปองแปง [Flower Spa]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 01:31:44 PM »
ตัวท๊อปที่ต้องตามลอกแน่นอน

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: กลับมาหาโอปองแปง [Flower Spa]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 10:36:27 PM »
 :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 10:36:51 AM »
 :87: