ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดเต็มครั้งเเรกกับ น้องราเมง Lovely spa  (อ่าน 866 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายสตีฟ

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
จัดเต็มครั้งเเรกกับ น้องราเมง Lovely spa
« เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 03:00:10 PM »
                วันนี้ขอนำเสนอของดีจาก lovely spa ครับ น้องคนนี้ ชื่อ ราเมง ติดตามมาซักประมาณ 2- 3 เดือน เเต่ยังไม่มีโอกาสได้ชิมราเมงถ้วยนี้ครับ เนื่องจากเวลาไม่ค่อยตรงกัน วันนี้โชคดีเช็คน้องเเล้ววันนี้น้องอยู่รอบดึก ตรงจังหวะผมพอดีเลย เลยจองผ่านทางไลน์กับ Pr ของร้านไว้ประมาณห้าทุ่ม รีบบึ่งรถมาทันทีเพราะใจอยู่ที่นี่เเล้ว มาถึงได้เวลาประมาณเวลาที่นัดพอดี พีอาร์เรียกน้องมาสวัสดีทักทาย เห็นตัวจริงเเล้วโอเคเลย ผิวขาว หุ่นดี ไม่สูงมาก พลางจิบน้ำเย็นๆรอน้องเตรียมอุปกรณ์ประมาณห้านาที ก็เดินตามน้องขึ้นห้องไป มาถึงที่ห้องพูดคุยกับน้องทั่วๆไปครับ ระหว่างคุย น้องน่ารักครับ น้องมีเสน่ห์ที่รอยยิ้ม เห็นแล้วใจผมจะละลายเลย 555 จากนั้นน้องชวนไปอาบน้ำครับ เมื่อได้ยลโฉมน้องในแบบร่างกายที่ไม่มีเสื้อผ้าปกคลุม น้องขาวหน้าอกสองเต้ากำลังสวย  มีจุกเล็กสีน้ำตาลอ่อนๆน่าหยิกน่าจับ ช่วงสะโพกก้นดูงามสมส่วน ชำเลืองมองมาด้านล่าง พบว่า น้องมีหญ้าปกคลุมที่ดกดำ แต่ดูสวย สะอาด ไม่รกตา สัมผัสเบื้องต้นแล้วกลีบเกษรปิดสนิท น้องอาบน้ำได้สะอาดครับ มีเสียวบ้าง กระตุ้นกระปู๋ผมบ้างเล็กน้อย น้องไม่หวงตัวครับ ตามใจเลยก็ว่าได้ แต่มีข้อห้ามบางข้อเล็กๆน้อยๆซึ่งเป็นเรื่องปกติ อาบน้ำกันไปพูดคุยกันไป ต้องบอกครับว่า น้องเป็นอีกคนที่คุยสนุกครับ  เรียกว่าเป็นกันเองราวกับว่ารู้จักกันมาก่อนแล้ว  ทั้งที่ความจริงนี่คือครั้งแรก ซักพักเราสองคนก็อาบน้ำเสร็จ
           ผมเดินออกมารอที่เตียง น้องก็เดินตามมา น้องให้ผมนอนคว่ำ น้องบรรจงบีบเจลนวดให้ผมไปทั่วๆตัว น้องนวดสบายพอสมควร บอดี้ช่วงด้านหลังให้เบาๆเป็นเหมือนการกระตุ้นให้กระปู๋ผมนั้นแข็งตัวขึ้นเรื่อยๆ  ซักพักน้องก็ให้นอนหงายครับ กดเจลมาคลึงที่กระปู๋และไข่ผม สลับกับการรูดขึ้นช่วงร่องก้น เป็นอะไรที่เสียวมากๆระหว่างนั้นก็คุยกับน้องไปเรื่อยๆจนเสียงคุยนั้นเริ่มเงียบหายไป เพราะน้องเริ่มใช้ลิ้นดูดไปที่หัวนมผมสองข้าง  ลิ้นของน้องทำงานเรื่อยๆแบบเนิบๆไล่มาตั้งแต่กกหูจนไปถึงต้นขาด้านบน  ผมเสียวมากๆจนต้องใช้มือจับไปที่สองเต้าของน้องคลึงไปมา จากนั้นใช้มือสัมผัสไปที่จิ๊มิของน้อง ลูบๆคลำอยู่แถวปากถ้ำ ปรากฏว่าแฉะไปหมดแล้ว น้องค่อยๆเปลี่ยนท่ามานอนตะแคงพร้อมกับใช้มือชักไปที่กระปู๋ของผม บางจังหวะเร่ง บางจังหวะค่อยๆผ่อน ผมจะเสร็จหลายครั้งแล้วครับ จนน้องใช้ท่าไม้ตายเผด็จศึกผม จนแล้วจนรอดก็ไม่ไหวครับ กระตุกพุ่งทะลักจนเลอะลำตัวน้องไปหมด น้องเช็ดทำความสะอาดแล้วพาผมล้างตัว กลับมานอนคุยกันอีกซักพัก เวลายังมีเหลือให้เพียงพอต่อการจัดอีกรอบสอง น้องบอกจัดได้เลยครับ น้องใจดีมากๆตามใจผมทุกอย่างจริงๆแต่รองสองนี้น้องไม่ต้องเหนื่อยครับ ให้น้องนอนคว่ำ ผมจัดเองชงเองเลย บีบเจลมาที่ร่องก้นน้องแล้วซอยแบบเนิบๆไม่เน้นรุนแรงครับ อยากจะถนอมน้องราเมงคนนี้เอาไว้ ไม่นานผมเองก็พุ่งอีกรอบ สบายตัวไปเลยครับแถมหมดแรงอีกตั่งหาก เสร็จกิจแล้วไปล้างตัวกันอีกรอบ เดินลงมาข้างล่างด้วยใจที่ชื่นมื่น ขอบใจน้องราเมงมากๆกับงานดีๆที่ประทับใจอีกครั้ง ผมคุ้มมากครับที่ได้มาขึ้นงานกับน้อง น้องน่ารัก   น้องไม่ใช่งานบู๊ครับ แต่สามารถทำทุกอย่างได้เสียวสะท้านสุดๆครบถ้วนกระบวนความ เป็นงานหวานๆเจี๊ยบๆ ฟิวแบบแฟนเลย  สมาชิกท่านใดมีโอกาสต้องจัดนะครับ ย้ำเลยครับ   จัดไปอย่าได้หยุดยั้ง

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: จัดเต็มครั้งเเรกกับ น้องราเมง Lovely spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 05:50:52 PM »
 :87:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: จัดเต็มครั้งเเรกกับ น้องราเมง Lovely spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 09:03:08 PM »
อ่านแล้ว หิวราเมงเรยค๊าปปปปป :032: