ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามพลาด น้องแพรวา งานดีจนต้องขอ...  (อ่าน 2073 ครั้ง)

ออฟไลน์ MaleFiiKaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ห้ามพลาด น้องแพรวา งานดีจนต้องขอ...
« เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 01:05:49 AM »
ณ วันหนึ่งฤดูหนาวก่อนปีใหม่ทางร้านได้แจ้งมาว่า น้องแพรวา มาถึงร้านแล้ว ซึ่งผมก็เคยเห็นหลายรอบแต่ก็คลาดกันทุกครั้ง และในวันนี้ผมพร้อมทั้งตังค์และอารมณ์ สุดท้ายผมก็แบกร่างตัวเองฝ่าลมหนาวมาที่ร้านโดยไม่รู้ตัว

แรกเห็นน้องแพรวาผมบอกเลยว่า น่าจะต้องมีซัมติงแน่นอน น้องก็เลยลากผมขึ้นไป ละลายพฤติกรรมกันก่อนที่จะเข้าอาบน้ำกันและกัน เมื่อเข้าห้องน้ำมาผมพบว่า ซัมติงอันนึงก็คือ บั้นท้ายระเบิดดิน ของน้องที่น่าจับด๊อกกี้สไตล์ (ส่วนตัวผมชอบดูบั้นท้าย) ระหว่างอาบไปก็มีหน้าอกเล็กๆพร้อมจุกมาถูไถตามแผ่นหลังผม (น้องบอกมารอบหน้าจะมาพร้อมดูมๆ) ระหว่างนี้ก็มีมือปริศนาล้วงไปที่พวงสวรรค์ของผมอยู่เนืองๆ ขอบอกเลยว่าเป็น b2b ที่เสียวมากๆแทบจะยกมงให้เลยทีเดียว

(ปลากรอบข้างล่างเลยครับ)

ตัดมาที่เตียง น้องบอกว่าน้องไม่นวดนะ ผมก็นึกในใจว่าเวรละสงสัยจะไม่ถูกใจผม แต่เปล่าเลย นี่คือซัมติงที่ผมคิดไว้ น้องนัวเลยครับ เริ่มจากใช้ลิ้นดุนจุกของผมก่อนแล้วลากเลื้อยลงไปที่ท้องน้อยจนถึงพวงสวรรค์ของผม น้องจัดการละเลงที่จุดสองห้อยของผมลากขึ้นไปถึงปลายยอดจนกระทั่ง... น้องเปสดๆครับ (ต่างกรรมต่างวาระ) และนี่คือสิ่งที่เหนือความคาดหมายอย่างที่สุดเลย น้องบอกว่าผมดูสะอาดเลยจัดให้ เมื่อมาถึงขั้นนี้ผมตัดสินใจที่จะสุดซอยกับน้องทันที เริ่มจากสเปสดๆให้หนำใจก่อนแล้วต่อด้วยนับเลขหกเก้าอุ่นเครื่อง จากนั้นก็เริ่มด้วยเบสิคในตำนาน จากนั้นจับน้องตะแคงใช้กรรไกรมหาสนุก ให้มณโฑนั่งแท่นข้างบน สุดท้ายจบด้วยด๊อกกี้สไตล์ จบสกอร์ที่ 1-1 เวลาเดียวกัน แต่มารอบนี้น้ำน้องไหลหลากมากจนเต็มท้องน้อยผม เอาเป็นว่าสกอร์ใหม่อยู่ที่น้องนำผมไป 3-1 เลยละกัน (น้องน้ำเยอะจริงๆ)

สุดท้ายนี้ก็อาบน้ำแต่งตัวลงงานมา ผมขอแลกไลน์กับน้องไว้เผื่อไว้คุยสรวลเสเฮฮาปาร์ตี้แล้วก็จัดแจงค่าเสียหายกันตามที่ตกลงไว้ ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้นัวเองตามการบ้านอันเก่าๆแต่ด้วยฟิลที่น้องนำไปผมก็ฟินทอนเป๋าตุงในแบบที่น้องอยากให้ผมเช่นกัน

ปล. อย่าพลาดเลยคนนี้ น้องแพรวา สปาร์คติดไว ฟิลผัวเมีย แค่ปล่อยให้น้องนำพาท่านไป

• *
Re: ห้ามพลาด น้องแพรวา งานดีจนต้องขอ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 01:07:09 AM »
ปลากรอบเพิ่มเติมครับ

• *
Re: ห้ามพลาด น้องแพรวา งานดีจนต้องขอ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 01:08:20 AM »
ปลาเพิ่มเติมครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 01:15:57 AM »
ภาพสุดท้ายกับลายแทงครับ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=300.0

ออฟไลน์ ekok001

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 05:30:18 AM »
 :013: :013: :013:

ออฟไลน์ tawichat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 09:02:35 AM »
 :038: :038: :038: :038: :038:

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 09:55:12 AM »
ผมอ่านแล้วฟิลตามบอกตรงๆ  รูปสลัวๆ เป็นธรรมชาติไม่มีการตกแต่งปิดนั่นนี่โน่น ดูแล้วได้อารมณ์จริงๆนะครับ อยากดูภาพแบบแนวนี้ที่ถ่ายภาพออกมาแล้วไม่ผิดกฎ  แต่ภาพสุดท้ายที่ปิดนมแต่ก็ได้อารมณ์เหมือนกันเพราะช่วงล่างคือจุดไคล์แมก   ขอชมว่าเป็นการบ้านที่น่าลอกมากครับ 
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ bascefiror34

• *
  • Like: 0
  • เด็กใหม่อยากเปิดโลกกว้าง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 10:23:32 AM »
 :037:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 10:34:00 AM »
ปาเด็ดดวงมากเรยคร้าบบบบบบ :81:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 10:45:48 AM »
 :81: