ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแบมแบม @flower spa บางแค + ปากรอบ (ยืมร้าน)  (อ่าน 1390 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
หลายวันก่อนนัดเพื่อนไปชมน้องๆ ที่ร้านดอกไม้ ส่วนตัวตั้งใจจะไปเก็บน้องเอแคร์ ส่วนเพื่อนตั้งใจจะไปเก็บน้องแบมแบม ไปคราวนี้ไม่ได้จองกะไปดูตัวจริงก่อน พอถึงร้านพีอาร์สุดหล่อก็พาชมรูปน้องๆ ที่แปะไว้ที่ผนัง เราก็เลยถามตรงๆ เลยดีกว่าเพราะมีเป้าหมายอยู่ในใจแล้ว ปรากฏว่าน้องมาทำงานทั้งคู่ แต่ยังติดทำงานอยู่บนห้อง กว่าน้องแบมแบมจะว่างก็อีกประมาณชั่วโมงนิดๆ ส่วนน้องเอแคร์ติดจองยาว เพื่อนผมก็เลยจองน้องแบมแบมไว้ ส่วนผมไม่มีเป้าก็นั่งคุยกับเพื่อนไปเรื่อยๆ รอน้องอยู่นานมากจนเพื่อนผมเพลียขอตัวกลับก่อน ผมเลยเสียบคิวเพื่อนผมแทนเลย...555 รออยู่สักพักน้องแบมแบมก็เดินออกมารับและพาขึ้นห้อง น้องแบมแบมรูปร่างสูงโปร่ง ขาว หุ่นดี หน้าตาน่ารัก ผิวพรรณดี งานอาบน้ำอาบได้สะอาดดีมาก หน้าอกของน้องค่อนข้างเล็ก แต่จุกสวยมาก น้องจัดการโชว์ฝีมือในห้องน้ำได้อย่างยอดเยี่ยมจนผมเสร็จนำไปก่อน 1 ดอก งานบนเตียงน้องเริ่มจากการนวดหลังและนวดขาให้ก่อนโดยใช้น้ำมัน ฝีมือการนวดขั้นเทพ (น้องบอกเคยเป็นหมอนวดแผนไทยมาก่อน) นวดอยู่นานพอสมควร น้องก็บอกให้ผมหงายตัวขึ้นมา น้องก็จัดการใช้หน้าอกของน้อง (ที่ชโลมด้วยน้ำมัน) นวดผมไปทั่วทั้งตัว พร้อมกับสาวแหนมของผมไปด้วย ผมกลัวจะแพ้แตกซะก่อน ก็เลยบอกให้น้องนอนลง แล้วจัดการดูดนมของน้องทั้ง 2 ข้าง เขี่ยปากถ้ำของน้องที่กำลังเริ่มเยิ้ม พร้อมกับไซร้ไปตามตัวของน้องและค่อยๆ เลื้อยลงไปข้างล่างไปจัดการทาสีให้น้องตามระเบียบที่เคยปฏิบัติมา จากนั้นน้องก็ขยับตัวขึ้นมาเพื่อป้อนนมให้ผมดูด ผมก็จัดการดูดอยู่นานจนหนำใจ เพราะฟินกับจุกนมของน้องเค้า ส่วนน้องเค้าก็ตั้งใจสาวแหนมของเราอย่างเอาเป็นเอาตาย จนผมต้องพ่ายแพ้น้องไปในท้ายที่สุด

สรุปคะแนน:
หน้าตา      8.5/10
รูปร่าง      8.5/10
ไฟหน้า      8.5/10 (เล็ก แต่จุกสวยมาก)
ช่วงล่าง    8.5/10 (จากการตรวจสอบด้วยนิ้ว)
งานนวด    9/10 (ทำได้ดี)
งานทั่วไป   8.5/10 (หวานๆ ตามใจ คุยสนุกไม่เบื่อ)
GF      8.5/10

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้องแบมแบม @flower spa บางแค + ปากรอบ (ยืมร้าน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 04:22:45 PM »
 :88:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: น้องแบมแบม @flower spa บางแค + ปากรอบ (ยืมร้าน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 09:40:56 PM »
รีวิวได้เยี่ยมไปเรยครับ น่าลอก :84:

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 10:02:47 PM »
รีวิวได้เยี่ยมไปเรยครับ น่าลอก :84:
ขอบคุณครับที่ติดตามอ่านการบ้านของผม

ออฟไลน์ NoCredit

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 03:35:02 PM »
 :013: