ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องขนมปัง สาวน้อยขี้อ้อน แต่แอบหื่นนิดๆ ร้านเพกาซัส พระราม3 ปลานิดหน่อย  (อ่าน 17562 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
ระหว่างที่น้องขึ้นขย่มน้องชายผมอย่างดุเดือด ผมก็คว้าตัวน้องลงมากอด แล้วใช้มือทั้ง 2 ข้างของผม บีบขยำไปที่ก้นของน้องอย่างมันมือเลย จากนั้นผมก็ค่อยๆเลื่อนหน้าลงมา จนมาเจอกับไฟหน้าคู่งามของน้อง ผมทั้งเลีย ทั้งดูด ไปที่จุกของน้อง คราวนี้น้องครางเสียงดังลั่นห้องเลย พร้อมกับร่างของน้องที่พยายามบดเบียดใส่ร่างของผม ซึ่งทำให้ผมรู้ว่าอารมณ์ของน้องตอนนี้จุดติดขึ้นมาแล้ว  :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ไม่รอช้า ผมพลิกตัวขึ้นมา จับน้องขึ้นมา แล้วจัดการกับน้องด้วยท่า doggy พอน้องชายผมมันเข้าไปในจิมิของน้องจนเต็มลำแล้ว ผมก็ใช้มือทั้งสองข้างของผม จับไปที่บั้นท้ายของน้องให้มั่น แล้วผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้องแบบไม่ยั้งเลย เสียงดังตับๆๆๆๆๆ พร้อมกับเสียงครางลั่นห้องของน้องดังไปทั่วห้องเลย จิมิที่ตอดรัดของน้อง ทำให้ผมเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวแล้ว ผมจึงเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นกระแทกใส่แบบไม่ยั้ง non stop ไปเลย น้องเหมือนจะรู้ว่าผมจะไปไม่ไหวแล้ว น้องเลยเด้งก้นของน้องใส่น้องชายของผมเป็นการช่วยผมอีกแรง จนสุดท้ายทั้งผมและน้องต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปพร้อมๆกัน แล้วน้องก็มาถอด CD ออก ยังพอมีเวลาเหลือน้องก็เข้ามาบีบนวดต่ออีกรอบ จากนั้นน้องก็ชวนไปอาบน้ำทำความสะอาด ออกมาแต่งตัวแล้วน้องก็เดินออกมาส่งผมที่ข้างนอก :044:

• *
น้องขนมปังเป็นน้องอีกคนนึงที่ผมขึ้นงานแล้วรู้สึกประทับใจมาก คงจะต้องกลับมาซ้ำน้องอีกเร็วๆนี้แน่นอน :044:

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1161
โอยยย คนนี้พลาดไปได้ไง หุ่นแจ่มเรยฮะ :035:

• *
ยินดีต้อนรับ พี่ bird2518 สู่ยูสเซอร์ ห้องมือโปรอีกคนครับ  :044:

ขอบคุณครับเฮียจั๊ก

• *
โอยยย คนนี้พลาดไปได้ไง หุ่นแจ่มเรยฮะ :035:

น้องหุ่นดีจริงครับ ท่านวูฟต้องมาจัดสักครั้งนะครับ :044:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
ไม่รอช้า ผมพลิกตัวขึ้นมา จับน้องขึ้นมา แล้วจัดการกับน้องด้วยท่า doggy พอน้องชายผมมันเข้าไปในจิมิของน้องจนเต็มลำแล้ว ผมก็ใช้มือทั้งสองข้างของผม จับไปที่บั้นท้ายของน้องให้มั่น แล้วผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้องแบบไม่ยั้งเลย เสียงดังตับๆๆๆๆๆ พร้อมกับเสียงครางลั่นห้องของน้องดังไปทั่วห้องเลย จิมิที่ตอดรัดของน้อง ทำให้ผมเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวแล้ว ผมจึงเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นกระแทกใส่แบบไม่ยั้ง non stop ไปเลย น้องเหมือนจะรู้ว่าผมจะไปไม่ไหวแล้ว น้องเลยเด้งก้นของน้องใส่น้องชายของผมเป็นการช่วยผมอีกแรง จนสุดท้ายทั้งผมและน้องต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปพร้อมๆกัน แล้วน้องก็มาถอด CD ออก ยังพอมีเวลาเหลือน้องก็เข้ามาบีบนวดต่ออีกรอบ จากนั้นน้องก็ชวนไปอาบน้ำทำความสะอาด ออกมาแต่งตัวแล้วน้องก็เดินออกมาส่งผมที่ข้างนอก :044:

บั้นท้ายน้องน่าเสียบมากเลยครับ

เที่ยวไปตามใจฝัน

• *

บั้นท้ายน้องน่าเสียบมากเลยครับ

อย่างเด็ดเลยครับ เด้งดีมาก :044:

ออฟไลน์ Pegasus Spa

• KapooClub Spa
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีดี ดีมากถึงมากที่สุดจริงๆ
ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์และภาพสวยๆ

ทางร้านขอมอบส่วนลด 200 บาทให้ทุกคอร์ส
อย่าลืมกลับมาใช้ส่วนลดนะคะ

ช่องทางการติดต่อ

คลิ๊กกกก>>>> https://line.me/ti/p/kbN4gj_DlM
แอดไลน์เพิ่มเพื่อน สอบถาม จองน้องด่วน

เข้ากลุ่มลับอัพเดทน้องรายวันและโปรโมชั่นก่อนใคร
คลิ๊กกกก>> https://line.me/R/ti/g/Z2Z_qK8Ntm

Tel. 098-539-3585

https://goo.gl/maps/Yzm5qpFXbFmez9mSA

เวลาเปิด-ปิด

เที่ยงวัน - เที่ยงคืน

ยินดีรับบัตรทุกธนาคาร

ออฟไลน์ aaaaaaa13

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
บั้นท้ายอันสวยงามครับ  :004: :004: :004: