ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องจูน flower spa  (อ่าน 1832 ครั้ง)

ออฟไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
การบ้านน้องจูน flower spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2016, 01:04:27 PM »
แวะไป flower spa ครั้งแรกหลังจากอ่าน review ในบอร์ด เข้าไปเจอหนุ่มPR แนะนำให้ดูรูปน้องๆตรงบอร์ดลายตาหมด ขอดูตัวจริงดีกว่าเลือกน้องจูนหน้าสวย สูง หุ่นดีสุด และPR เชียร์ว่าคนนี้งานดีมีทอนหลังจากรอบที่แล้วทอนกระจาย เลยตั้งใจมาจัดอีกรอบ จ่ายค่าเสียหาย น้องเดินมารับพร้อมเตรียมน้ำขึ้นมาเลยจะได้ไม่เสียเวลา
พอมาถึงห้อง น้องคุยถามโน่นนี่แล้วชวนไปล้างตัวผมช่วยถอดชุดน้องออกไฟหน้าใหญ่ของแท้จุกสวยงาม ลองจับเล่นน้องบอกใจเย็นๆ  อิอิ
จากนั้นก็มาอาบน้ำตามปกติแล้วก็ไปที่เตียง น้องนวดได้ดี  นวดแบบคนที่นวดเป็นจริงๆ
จากนั้นน้องก็ให้หันหน้าแล้วน้องก็บิ้วบนลงล่าง ซ้ายทีขวาที ผมนี่เสียวสุดๆ รู้สึกว่าน้องบิ้วดีสุดเท่าที่เคยเที่ยวมาเลย ผมขอสลับมาบิ้วน้องมั่ง สลับดูดเลียนม ค่อยๆทำไป น้องร้องคราง ลงล่างไปสำรวจทาสีทีนี้น้องจูนร้องดังเลย
ดึงตัวผมขึ้นไปแลกลิ้นด้วยบอกพี่ทำเสียวจัง 5555 น้องสลับมาชักให้ แล้วก็ไซร้ตามตัว นัวกันไปมา สุดท้ายก็พ่ายน้องไป อาบนำ้ แล้วน้องก็มานอนแก้ผ้านั่งคุยกัน รู้สึกผ่อนคลายมากครับ เพราะน้องนวดเก่ง บิ้วเยี่ยม ล้วยังคุยสนุกด้วย น้องเพิ่งเรียนจบกะลังหางานทำ
ถ้ามีโอกาสมาอีกก็คงจะมาซ้ำน้องอีกอยู่ดี  คนนี้มีคน review ไว้หลายคนงานดีไม่มีหล่นแค่สุภาพกะน้องหน่อย
หน้าตา.  8/10 สวยแบบไทยๆนะ จมูกโด่ง ยิ้มสวยผมชอบตรงน้องเวลายิ้ม
หุ่น.        8/10 นมใหญ่แท้ ดูดมันส์ น้องผิวเนียนแต่ไม่ขาวมากนะ
งาน.      9/10 เป็นคนนึงที่อยากกลับไปซำ้ น้องตั้งใจทำงาน คุยสนุก

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล     บันทึกการเข้า

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านน้องจูน flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 02:28:06 PM »
 :044:

ออฟไลน์ offoff

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2016, 03:05:41 PM »
 :82:

ออฟไลน์ Guy999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 12:45:56 AM »
ต้องไปลองซะแล้ว