ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โยอิ @Flowers Spa งานดี ดูรวมๆ แล้วมีเสน่ห์ ป.ร้าน  (อ่าน 1532 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rol31n

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 4
สวัสดีครับ ส่งการบ้านเมื่อวาน 1-8-59

เข้าไปร้าน ดึกๆ ก่อนร้านปิด ในระหว่างหาที่จอดรถโทรหา Pr. เพื่อบอกมาถึงแล้วว อย่าพึ่งปิดนะ 
คุยกับ Pr. แนะนำโยอิ(บู้)  ผมก็ตกลง oK.  น้องลงมารับ พาเดินขึ้นห้อง พอถึงห้องก็บอกถอดเสื้อผ้า อาบน้ำ กันเลยทีเดียว ในระหว่างอาบก็ชวนกันคุย ต่าง ๆ

งานอาบน้ำ ถือว่าโอเคครับ มีนัวนิดๆ หน่อย  เนื้อตัวดี-เนียน ดี ไฟหน้าสวย น้องเป็นคนอัธยาศัยดี คุยเก่งครับ  งานนวดตัวก็โอเคดีครับ ไม่หนักไม่เบาตามสไตล์ร้าน นกป. นวดไปมาก็นัวกันต่อเลยทีเดียว  น้องมีฟิลลิ่งร่วมที่ดีมากครับหรือ บู้ ๆ ๆ จริง ๆ   แพ้ไปด้วยท่า D. ครับ  โดยรวมๆ ไม่ผิดหวังครับ   มีโอกาสไปซ้ำแน่นอนครับ

สรุปคะแนนรวม

หน้าตา 9/10
ไฟหน้า 9/10
GF 10/10
งานนวด 9/10
ดูรวมๆ แล้วมีเสน่ห์เลยครับ

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: โยอิ @Flowers Spa งานดี ดูรวมๆ แล้วมีเสน่ห์ ป.ร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2016, 09:06:01 PM »
 :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: โยอิ @Flowers Spa งานดี ดูรวมๆ แล้วมีเสน่ห์ ป.ร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2016, 02:05:16 PM »
 :044: