ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: service ระดับพรีเมียม จาก น้องจูน flower บางแค  (อ่าน 2162 ครั้ง)

ออฟไลน์ popzies

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

วันก่อนพอหาเวลาว่างได้ ก็เลยไลน์ไปถาม PR ว่ามีสาวงามท่านใดว่างบ้าง โดยผมมีเป้าหมายที่น้องจูนหรือน้องเมเม่ แต่ทางต้นสังกัดน้องแนะนำว่า "น้องจูน" ก็เลยเชื่อมั่นเลยจองน้องจูนตามคำแนะนำ

มุ่งฟน้าไปที่ร้านฝนตกเล็กน้อยครับ แล้วผมก็ได้จ่ายค่าธรรมเรียมก่อนขึ้นห้อง จากนั้นได้เจอหน้าน้องเต็มๆ น้องก็จูงมืขึ้นห้องอย่างสุภาพครับ จากนั้นน้องเรื่องช่วบเหลือผมในการถอด พร้อมกันนั้นผมก็ช่วยน้องเช่นกัน ระหว่างการอาบน้ำน้องเป็นคนใส่ใจรายละเอียดครับ ขัดทุกจุดที่ก่อให้เกิดอารมณ์

ตัดมาที่เตียงน้งนวดหลังให้อย่างตั้งใจ ผมเพียงรอเวลาหันหน้า เมื่อหันหน้าน้องก็เริ่มสาวอย่างเมามันผมก็มือไม่อยู่นิ่งควานไปเจอแหล่งน้ำแฉะๆของน้อง จากนั้นผมก็ไม่รอช้า ใช้นิ้วเข้าไปสำรวจ ผลคือ "แน่นนิ้วครับ" จากนั้นผมเลยไม่ยอมที่จะทน เรียกร้องหา CD น้องใส่ให้โดยไม่ใช้มือครับ เมื่อเนียบร้อย ผมไม่รอช้าพาน้องชายของผมเข้าไปสำรวจบ้าง สลับไปมาอยู่3กระบวนท่าจึงถึงเป้าหมาย

น้องจุนแนะนำสำหรับท่านที่ต้องการความนุ่มนวลนะครับ แต่รับรองจะติดใจจนต้องอยากไปซ้ำอีก