ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับบอร์ดใหม่กับ 13 ลายเเทงสุดประทับใจของผม.... ตั้งเเต่ต้นปี (ปาXXX)  (อ่าน 42907 ครั้ง)

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
ว่าเเต่พวกเธอคือใคร ใครคือเธอ เเน่นอนครับทุกท่าน  บทสรุปทุกอย่าง มันกำลังจะจบลงที่นี่ เร็วๆนี้เเน่นอน...

https://www.youtube.com/v/_dgX2IvcE7s?version=3&hl=th_TH" type=&autoplay=1

ออฟไลน์ Oωәn

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 304
  • You are not alone
รอชมลายแทงด้วยคนครับ
You are not alone

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
ปีเก่าผ่านไปปีใหม่ก็ผ่านมา ก็เหมือนกะบอร์ดเก่าที่ผ่านไป บอร์ดใหม่ก็ต้องมีมาเเน่นอน 3 ปีเเล้ว สินะสำหรับผมในวงการกระปู๋ เเต่เเอบเสียดายนิดๆที่มาไม่ทัน นางฟ้าในวงการช่วงยุคเเรกๆ เเต่ก็ถือว่าผมนั้นโชคดีเเล้วครับที่ได้มาเที่ยวในวงการนี้ ได้มารู้จักสาวๆสวยๆมากมาย ท่าไม่มีวงการนี้ผมคงไม่มีปัญญาได้เเตะเนื้อต้องตัวพวกเธอจริงๆ

เกริ่นนำสักนิดนึง ก่อนที่จะไปพบกับ 13 ลายเเทงของผม ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเเฟนคลับ เเละเพื่อนๆทุกท่านที่สนับสนุนผมมาโดยตลอด จนในปี 2014 ได้มีการเปิดผลโหวตสุดยอดการบ้าน เเล้วผมก็ได้รับรางวัลนี้ไปเป็นอันดับที่ 1  มันหายเหนื่อย   มันปลื้มใจ จริงๆครับ เเค่ 1 คอมเม้นในการบ้านเเต่ละฉบับ (ไม่ใช่อีโมชั่น) ผมว่ามันหายเหนื่อยมากๆนะกับการทำการบ้านใน 1 ฉบับ มันทำให้เรามีกำลังใจที่จะเขียนการบ้านในครั้งต่อไปจริงๆครับ

ออฟไลน์ watdafckgg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รอชมเลยครับ

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
กด F5 รอเรยครัช เฮีย :035:

ออฟไลน์ subsub

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
รอชมเลยครับ

ออฟไลน์ เฮียชูวิทย์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 162

ออฟไลน์ billionbell

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1

ออฟไลน์ Kai.Chicky

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 15
ตามติด ติดตามอีกเช่นเคยครับ และ ขอบคุณในน้ำใจครับ... :044: :044: :044:

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
พี่เฮีย นี้ ไอดอล ผมเลย