ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเจนนี่ บ้านดอกไม้  (อ่าน 1201 ครั้ง)

ออฟไลน์ bonchan123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
การบ้านเจนนี่ บ้านดอกไม้
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 05:04:49 PM »
เมื่อหลายวันก่อนได้มีโอกาสเข้าไปที่บ้านดอกไม้หลังงานเลิก ผมหาการบ้านมากมายและพยายามหาสาวที่ถูกใจอยู่พักใหญ่ก่อนเข้าไป ทีแรกนึกว่าจะจองโอปองแปงแต่พอถึงที่ปรากฎว่าเต็มยาวครับเลยคิดว่าเอาวะ เลือกเองก้ได้ ไม่ไหวละ 555

ถึงหน้าร้านพีอาร์ก้แนะนำๆไปก้ค้นพบว่าเจนนี่ว่าง ผมก้จำได้ว่าการบ้านก้ไม่เลว ลองละกัน ก้เรียกเลยครับ

นั่งรอสักพักน้องก้ลงมา เห็นแล้วก้บอกได้จากตาอ่ะครับว่าหุ่นดี แขนขาบางยาว หน้าก้ใช้ได้เลย แต่ที่นำมาคือหน้าอก ใหญ่เลยนะครับ

พอพาขึ้นห้อง ก้รอน้ำแปปนึงตามธรรมเนียม จากนั้นก้ช่วยกันถอด เห็นหุ่นเต็มๆก้เร้าใจมากแล้วครับบอกตรงๆ 555
ตัดเข้ามาที่ห้องน้ำ เจนนี่และผมก้สลับกันอาบ มีคอยมาช่วยถูๆผมบ้างพอให้เสียวเล็กน้อย จากนั้นก้เช็ดตัวและไปเตรียมพร้อมที่เตียง

ถึงเตียงปุ๊บน้องก้เริ่มงานเลย คือทำได้หมดยกเว้นทาสีกับล้วงน่ะครับ แต่น้องนี่ปากใช้เก่งมากเลย จูบนี่เป็นจูบที่ดูดดื่มมาก ผมชอบจริงๆ จูบที่นี่เคลิ้มได้ มาเสียงครางในคอเบาๆประกอบ พูดแล้วก้เสียว งานบอดี้ก้มทเต็มนะครับ ตัว นม ร่อง นัวกันแบบจ้าละหวั่น เล่นเอาสะท้านทั้งตัวเลย บทรักจำลองของเราจบลงด้วยการทีเจนนี่สาวให้พร้อมกับบิ้วที่หน้าอกผม เสร็จสมอารมหมายผมไป

สรุปงานนะครับ
หุ่น. 8
ไฟหน้า 7.5 ใหญ่แต่โมมาแข็งไปหน่อย
หน้าตา 8
ผิว 7.5 เนียนดีครับ
ลีลา 8.5 ใช้ได้นะครับ
Gf. 7.5 เหมือนเหนื่อยๆ อาจจะเพราะขึ้นมาหลายรอบแล้ว แต่ก้ตั้งใจทำงานนะครับ แต่คงไม่ซ้ำครับ
ปลาร้านนะครับ

ออฟไลน์ bonchan123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: การบ้านเจนนี่ บ้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 05:11:26 PM »
.

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 06:01:44 PM »
 :032:

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 07:26:33 AM »
 :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 05:57:43 PM »
 :81: