ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปันปัน @ บ้านดอกไม้  (อ่าน 1200 ครั้ง)

ออฟไลน์ samaxxi

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ปันปัน @ บ้านดอกไม้
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2016, 06:27:09 PM »
อาทิตย์ที่แล้ว รู้สึกเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว เลยอยากนวดซะหน่อย เลยไปร้านดอกไม้ประมาณ4ทุ่ม เลือกปันปันเลย เพราะเคยอ่านการบ้านมาว่า นวดดีมากกกก พอขึ้นห้อง น้องปลดเสื้อออก ไม่ใส่บราด้วย บอกเลยว่า ใหญ่มากกก (สเปคเลย) น้องพาอาบน้ำ แล้วพามานวดหลังให้ จากนั้นน้องก็บอดี้ด้วยไฟหน้า เสียวมากกกครับบ สุดท้ายก่แตกคามือน้องเลย น้องสวยมากครับคนนี้
ปล. ปลาร้านครับ