ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องส้มจี๊ด @flower spa  (อ่าน 1422 ครั้ง)

ออฟไลน์ SWall

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องส้มจี๊ด @flower spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 06:11:47 PM »
เข้ามาที่ร้าน  คราวที่แล้วหวานๆ คราวนี้ขอบู้ๆหน่อย pr ก็แนะนำน้องส้มจี๊ดเลย ว่าทีเด็ด เราก็เชื่อคนง่ายอยุ่แล้ว ก็ตกลงปลงใจเรียบร้อย

น้องพาเดินขึ้นห้อง ชวนคุยมาเรื่อย นั่งซักพักน้องก็ชวนอาบน้ำ ไม่หวือหวาอะไร แต่หุ่นน้องสวยมากกก ต้องไปลองดูซักครั้งครับ

แต่พอมาที่เตียง น้องก็ให้นอนคว่ำ แล้วนวดให้ โอเคเลยครับ สบายสุดๆ

พอหันหน้ามา  น้องก็เริ่มเลยครับ ทั้งหมุนทั้งควง ถูไถกันไป อื้อหือ........ ไม่รู้จะอธิบายด้วยคำพูดยังไงเลย

เราก็กลัวจะน้อยหน้า ก็จับน้องพลิกลงมา จับ ไซร้ ลูบ น้องไม่หวงตัวเลยครับ ไหลลงมาข้างล่าง หอมเลยครับ เลยจัดไปชุดใหญ่

น้องมีครางมาเรื่อยๆ มาเรียงๆ ซักพักน้องเอามือกดหัว ไอเราก็เร่งขึ้นอีกหน่อย  :87: :87:

จนน้องบอกว่า พี่ เด๋วหนูจะไม่ไหวแล้ว ก็เลยได้หยิบ CD มาโหลด

หลังจากนั้นก็ไม่ต้องบรรยายละครับ.....ยาวๆไป
แต่แอบกระซิบนิดนึงว่า สะโพกน้องไม่ธรรมดาครับ... แล้วก็เรียบร้อยไปกับจังหวะของสะโพกน้องนี่เอง  :035: :035:

สรุปแล้วหุ่นน้อง และ การดูแลไม่ธรรมดาจริงๆครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้าน น้องส้มจี๊ด @flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 01:35:59 PM »
 :82:

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: ส่งการบ้าน น้องส้มจี๊ด @flower spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 02:59:00 PM »
 :032: