ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเมเม่ แห่งบ้านดอกไม้ (Flower Spa)  (อ่าน 2145 ครั้ง)

ออฟไลน์ bremen91

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านย้อนหลังฉบับที่เท่าไหร่จำมะได้ละสำหรับบ้านหลังนี้ วันนี้รีบปั่นงานและไลน์จองน้องเมเม่ ไว้คิวแรกของวัน

ไปถึงน้องมารออยู่แล้ว พูดคุยกันสักแปปก็จัดแจงขึ้นห้องพร้อมน้ำดื่ม เข้าห้องเราก็เริ่มทำความรู้จักกันเพื่อความคุ้นเคยก่อนที่น้องจะไปอาบน้ำให้ เนื้อตัวน้องเนียนดี ไฟหน้าสวยงามตามอายุ หุ่นดี คุยสนุก หลังจากอาบน้ำเสร็จเราก็มาคุยต่อที่เตียง น้องก็จัดให้ เพียงแค่บอกว่า PR คนนี้เด็ด น้องเม่เม่บอกเด็ดหรือเปล่าไม่รู้ต้องลองดู จากที่สัมผัสบอกได้คำเดียวว่าลิ้นน้องเด็ดจริง ๆ แบบว่าขึ้นสุดลงสุดกันเลยทีเดียวเชียวแบบว่า CD ยังไม่ต้อง ที่เด็ดกว่านั้นน้องจัดเต็มให้ตามคำแนะนำที่ได้รับจาก PR งานนี้ไม่ทอนไม่รู้จะว่าอย่างไรแล้ว เราจบงานนี้ 1-1 นอนพักกันสักพักจูงมือกันไปล้างตัวละกลับ

สรุปเลยนะครับ
หน้าตา 9/10
หุ่น 10/10
GF10/10
ลีลา 10/10

บอกเลยว่าถ้ามาบ้านหลังนี้อย่าลืมน้องเมเม่นะครับ รับรองจะติดใจ สำหรับผมทอนกระจาย

ขอใช้ปาร้านนะครับผม

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: ส่งการบ้านน้องเมเม่ แห่งบ้านดอกไม้ (Flower Spa)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 07:46:08 PM »
 :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านน้องเมเม่ แห่งบ้านดอกไม้ (Flower Spa)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 12:48:06 PM »
 :84: