ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงร้านจะหยุด แต่เราไม่หยุดทำความดีกันนะคะ มีไม่มากแต่อยากแบ่งค่ะ จุ๊ฟๆ  (อ่าน 9788 ครั้ง)

ออฟไลน์ <-คัพเค้ก สปา-> โทร 096-792-4994 LINE cupcakespa2

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1
  • OPEN EVERYDAY 12:00-02:00
อัพเดทกิจกรรมช่วงร้านปิดนะคะ
ภาพกิจกรรมน่ารักๆ ไปแบ่งปันสิ่งของเล็กๆน้อยๆค่ะ

ตั้งแต่ covid-19 มา ทุกร้านก็โดนปิด คนตกงานเพียบ และยังมีคนที่เค้าลำบากกว่าเราเสมอ วันนี้พนักงานเราที่โดนกักตัวอยู่ที่ร้าน (หัวหน้าไม่ให้กลับบ้าน)😢 ก็เลยมาทำสิ่งเล็กๆดีๆช่วยเหลือสังคมกันค่ะ
รายได้ส่วนหนึ่งที่มาซื้อของ ก็มาจากลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน ที่ช่วยสนับสนุนเรามาตลอดที่ผ่านมาค่ะ
ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่าน ที่ช่วยทั้งแรงกาย แรงใจ กำลังทรัพย์ และกำลังใจค่ะ

วันนี้ ที่หัวลำโพง มีลุงๆป้าๆ ทั้งคนแก่ ทั้งเด็ก ฯลฯ ตกงานบ้าง ไร้ที่พักบ้าง บางคนยังไม่ได้ทานไรเลย อากาศก็ร้อน ตอนที่พวกเราไป 34 องศา ร้อนสุดๆ น่าสงสารมากๆค่ะ

อาจจะไม่มาก แต่ทำด้วยใจ ขอให้สู้ และผ่านพ้นวิกฤตนี้ไปด้วยกันนะคะ ✌🏻

แอดมิน 😇

:92: :92: :92: :92: :92: :92: :92: :92: :92: :92: :92: :92: :92:

ออฟไลน์ Amigo233

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0