ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หื่นจัดเลยโดนแมวน้อยปราบที่ทุ่งลาเวนเดอร์ น้องอัลมอนด์  (อ่าน 902 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ทักทายกันอีกแล้วกับร้านเดิมแถมจัดตัวท๊อป
สายหื่นสิเรา น้องอัลมอนด์ ขาวหมวยเซ็กซี่
ความขาวนี้กินขาด ผมจองไปครับรีบจองตั้งแต่ช่วงร้านเปิดกันพลาด
ไปถึงห้องน้องอัลมอนด์ก็จัดการบุกผมแล้วครับ ตื่นตัวนิดๆก็พาไปอาบน้ำ
ฟองสบู่ลูบไล้มือเบาเหน็บน้องชายผมกับโค่นขา
รูดเข้ารูดออกใจสั่นเสียวซี๊ด ปากประกบกัน
น้องล้างสบู่ออกดูดหัวนมมือยังคงวนเวียนอยู่ช่วงนั้น
มีสายน้ำไหลมาโดนเลื่อนตัวลงต่ำ อุ้งลิ้นน้อยๆสไลด์
เฉียดไปมาเสียวเพลินแทบยืนไม่ไหว
น้องอัลมอนด์ก็พามาก็หยิบผ้าเช็ดตัวจัดการเช็ดตัวให้
วิธีเช็ดไม่ธรรมดาเริ่มจากด้านหลังเช็ดเบาๆ
ลมเป่าออกมาชวนให้หวั่นไหวทุกทีหันมาด้านหน้า
ซับแล้วก็ดูดนมวนข้างล่าง อดใจไม่ไหวแล้ว
เปิดเลยแล้วกัน ให้น้องนอนบนเตียงผมของขย่ำมั้ง
นมขาวๆบีบๆขย้ำดูดข้างซ้ายทีขวาที
แมวน้อยของผมเริ่มดิ้นได้เสียงครางก็มา
ผมเริ่มทำให้น้องผ่อนคลายมากขึ้น....
ช้าก่อนเหมือนน้องจะเป็นฝ่ายอยากมั้งแล้ว
ผมโดนพลิกตัวอยู่ด้านล่างแมวน้อยผมเปลี่ยนไป
แม่แมวสาวมาแทนที่น้องเอามือผมไปจับน้องสาว
น้ำนี้เยิ้มฉ่ำปากประกบปากไล่ลงไปที่นมดูดแบบถึงใจ
ลิ้นเธอนี้เด็ดจริงลากปากขบเบาๆลากไปตรงไหนสะท้านตรงนั้น
ตามมาต่อที่น้องชายผมสู้กันตั้งแต่ต้นชั่วโมง
น้องอัลมอนด์เริ่มใช้ท่าที่ดุเดือดขึ้นเสียวคูณไปอีกครับ
ลิ้นเลื่อนลงต่ำไปเรื่อยๆแล้วมาหยุดที่น้องชายผม
ดูดไข่เลียตั้งแต่โค่นขึ้นมาจุใจไปสิครับ เสียวดังบ๊วบบาบหนักเข้าไปทุกที่นมชมพู โชว์หอยขาวๆอมชมพูให้ดูอีกครับ
แล้วก็มาถึงที่เด็ดน้องขึ้นคร่อมเหมือนผมโดนขย่มวนเสียงครางสุดเซ็กซี่ลีลาพริ้ว
ถึงเรียบร้อย งานครบคุ้มตั้งแต่ต้นชั่วโมงยันนาทีสุดท้าย แถมค่าขนมให้นิดหน่อย

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
โห ขาววิ้ง :91: :92:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Lavender Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 4
🙏ขอบคุณคะ ลาเวนเดอร์ สปา
ยินดีต้อนรับพร้อมให้บริการคะ🎊🎉✨

แอดไลน์ติดตามกันที่ lavenderspa
หรือโทร 082-4486015
สแกน คิวอาร์โค้ด

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
โห ขาววิ้ง :91: :92:

💜แวะมาสัมผัสความขาววิ้งได้นะคะ

✨🌟วันนี้น้องอัลมอน เข้าคะ ตั้งแต่11.00-18.00จ๊ะ

🔥จองมารับส่วนลดพิเศษ
🔥

• *
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=993016.0

🎉✨จองมาลด400✨🎉

https://line.me/ti/p/MfnplOHZFM

🥨💦น้องอัลมอน เข้าคะ💦🥨

💜🎊เช็ครอบทางไลน์นะคะ
🎊💜

@@สนใจแอดไลน์ สแกนคิวอาร์โค้ด Line: lavenderspa
หรือโทร 082-4486015