ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Flowers spa น้องแคนดี้ อีกหนึ่งที่ยังสดใหม่ ปลาได้จายยยยยยยยยยยยย  (อ่าน 1557 ครั้ง)

ออฟไลน์ bests123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
การบ้านย้อนหลังเมื่ออาทิตย์ก่อน อยู่ดีๆเพื่อนก็พาไปสะงั้น
ถึงร้านเกือบเที่ยงคืน มีน้องให้เลือกไม่เยอะ PR แนะนำน้องแคนดี้คนแรก
เห็นปุ๊บเลือกปั๊บ จ่ายตัง น้องลงมารับ หุ่นดีมากกกกกก ขึ้นห้องน้องไปเอาน้ำ
เข้ามาน้องบอกให้ถอด ไอ้เราก็ไม่รอช้า ดูน้องถอดก่อนเลย ได้รมมาก ดูข้างนอก
เหมือนไม่ใหญ่ แต่ถอดมาใช้ได้เลยครับ อาบน้ำ ถือว่าธรรมดาครับ ตัดมาที่เตียงเลย
ไม่รอช้าครับ หันหน้าให้น้องเลยครับ น้องเริ่มได้ดีครับ ได้รมแล้วเราก็เริ่มบ้างครับ
จับน้องนองลง ดูดนม ลงมาเรื่อยๆจนถึงจิมิน้องเลยครับ โอ้ สวยมากครับ เสียงน้องเริ่มมา
น้ำน้องเริ่มแฉะ ไม่รอช้าครับ สักพักน้องน้ำไป ก่อน เราเลยให้น้องจัดการบ้างครับ เสมอกันปายยยยยยยครับ
ล้างตัวเสร็จ น้องไม่รอช้าเลยครับ เริ่มกันอีกรอบ แต่ไม่ไหวครับ เหนื่อย
น้องตามจายยยยยยยยย มากครับ นิสัยดีครับ ชวนคุยตลอด ขี้เล่น ไอ้เราก็เลยเล่นสะ
น้องมีความพยายามดีครับ ถ้าฝึกอีกนิดล่ะก็ ใช้ได้เลยครับ :013:

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
แจ่มเลย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106