ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลังการบ้านกับน้องไข่มุก เอริน4 สายLที่ดีที่สุดของผมเลย ++ปลาสายLขาวจั๊วะ  (อ่าน 1343 ครั้ง)

ออฟไลน์ flyweight

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 54
 :032:เก็บมาเมื่ออาทิตย์ก่อน ลืมส่งการบ้าน น้องไข่มุก ร้านเอริน4 ไกลแต่ไปถึงแน่นอน น้องเป็นสายL ที่น่ารักมากมาย หน้าสวย ยิ้มหวานดัดฟัน ตาโต ใส่ชุดในเครื่องแบบมาทำงานเลยทีเดียว เล่นเอาอารมณ์ขึ้นเบยย :032:

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
 :009:เด็กสายอาชีพสะด้วย จัดสิคร้าบรออะไร ผมก็สายอาชีพเก่า รุ่นน้อง ไม่ใช่สิรุ่นหลานละมั๊ง5555 แค่เห็นแขนเรียวๆกับขาขาวๆก็แทบจะพุ่งจู่โจมเป้าหมายแล้ว ที่สำคัญน้องไม่เป็นงานเลยยย  อั๊วะต้องสอนอีกเลี๊ยวว นึกแล้วเสียว ได้สูดกลิ่นสาวแบบนี้ มันกระชุ่มกระชวยดีนักแล :85: :85:

• *
 :048:เข้าห้องเชือด เอ๊ยนวด ชวนน้องแก้ผ้า น้องเขินอาย ผมจึงต้องเข้าไปกอดให้น้องเริ่มคลายกังวล จากกอดเป็นหอมแก้ม แล้วน้องก็เริ่มมีอารมณ์ ผมเริ่มถอดๆๆชุดเครื่องแบบสายL โปรงจีบออก กลิ่นกายเนื้อสาวโชยมา มันช่างหอมยั่วยวนใจมากๆเลย ยิ่งอยู่ใกล้ชิดยิ่งชอบ น้องยิ่งเคลิ้มและอายเล็กน้อยตอนผมถอดๆๆเธอเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่า :038:

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64

• *
 :030:อารมณ์มันพาไปเลยไม่ได้อาบน้ำกัน แต่ผมอาบมาจากบ้านแล้ว ส่วนน้องผมไม่ต้องอาบเอาแบบธรรมชาตินี่แหละสุดยอด ขึ้นเตียงรับรู้รสสัมผัสของกายซึ่งกันและกัน น้องปล่อยไปตามธรรมชาติ ผมเองก็ได้ทุกอย่างจากน้องที่เธอมอบให้ เราปล่อยสิ่งที่กระทำร่วมกันเหมือนเป็นเนื้อคู่กันจริงๆ จนเสร็จสมอารมณ์หมาย เกินบรรยายครับ น้องทั้งสวยทั้งน่ารัก วัยรุ่นอีกด้วย ใครได้ลองผมว่าติดใจทุกคนชัวร์ๆ ผมเองก็ชอบน้องสะแล้ว อิอิ :82:

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข
น่าลอกแต่แถวนั้นรถติดจริง