ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟังกี้สปา น้องเฌอบัว บัวขาวงามแห่งวงการ  (อ่าน 767 ครั้ง)

ออฟไลน์ มหาเทพเวลเบ็ก

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
วันนี้ผมเหงาผมตั้งใจไว้แล้วว่ายังไงก็ต้องมาคลายความเครียด,ความหนักของงานที่สะสมมาทั้งสัปดาห์ที่ฟังกี้สปา
พีอาร์แนะนำให้ผมได้เจอกับน้องเฌอบัว สาวสวยน่ารักผิวขาวเนียนอัดแน่นไปด้วยเลือดเนื้อสาวสะพรั่ง ในชุดสีชมพูอ่อนๆ เห็นส่วนเว้า ส่วนโค้ง มาพร้อมกับดีกรีปริญญาโทจากสาขานวัตกรรม
น้องเริ่มเทคแคร์ดีตั้งแต่เดินลงบันไดเลยครับ
น้อง “เดินระวังตกนะคะ”
ผม “ไม่ตกหรอกครับพี่แข็ง....แรง!”
น้อง “ไม่ใช่ค่าา หนูหมายถึงตกหลุมรักหนูอะค่ะ :p”
ขอให้จินตนาการเสียงน้องเหมือนน้องน้ำฝนที่เล่นเรื่องฮอร์โมน เสียงน้องแม่งน่ารักประมาณนั้นเลยยย
โดนแบบนี้เข้าไป ผมอยากจะเข้าไปฟัดเสียตรงนั้นเลย
พอเข้ามาถึงรังรักของเรา เฌอบัวก็ไม่รอช้า เข้ามากอดผมจากข้างหลัง
 ตอนแรกก็กอดอยู่ที่เอวดีๆ แล้วมือของเธอก็ซุกซนค่อยๆเลื่อนไหลลงมาที่ไมโครโฟนของผม
น้อง “อุ๊ย ขอโทษค่ะ ไม่ได้ตั้งใจ”
มันยิ่งปลุกให้ตัณหาในตัวผมระเบิดขึ้นมาอีก ถ้าใครชอบแนวแบ๊วและแอบร้ายนิดๆ น้องเนี่ยแหละครับ ตอบโจทย์สุดๆ
มาถึงตอนอาบน้ำ น้องก็ไม่ทำให้ผมผิดหวัง เพราะเธอไม่ได้ใช้สบู่ยี่ห้อธรรมดา มันคือยี่ห้อ “ลิ้นรัว” เธอไม่อยู่สุขจริงๆครับ ปกติผมเป็นคนที่ไม่ค่อยตื่นเต้นกับอะไรพวกนี้ แต่ต้องยกให้น้องจริงๆ เพราะสบู่ยี่ห้อนี้ของน้องเขา ทำความสะอาดยอดปทุมของผมไปจนถึงจุดยุทธศาสตร์ “อ่าส์.....อู๋ว” ตรงนั้นมันดีจริงๆ เหมือนน้องใช้เสียงร้องของผมในการลงทัณฑ์ผม ผมต้องบอกให้น้องหยุด และกลับไปใช้สบู่ยี่ห้อเดิม
ถึงเวลาเข้าห้องเชือดของจริง
ลีลาน้องเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือลิ้นที่ระรัวเพิ่มขึ้นและเสียงครางที่กระเส่าสุดๆ
เราไล่กันตั้งแต่ท่ามาตรฐานการนวด ไปจนถึงการหันหลังให้ผม แล้วให้ผมไถหว่างขาไปเอง จนสุดท้ายผมต้องจับน้องหงาย แล้วปล่อยความกำหนัดที่อัดแน่น ลงไปที่ร่องอกของน้อง
งานทอนกระจายหายห่วงครับผม 😁
อีกอย่างหนึ่งคือ น้องตั้งใจจะทำงานเพื่อเก็บตังไปเรียน แล้วจะเลิกในอีกไม่ช้า รีบมานะครับ เป็นอีกหนึ่งคนที่น่าเก็บครับ

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 99
  • Collect more Beautiful Memories
Re: ฟังกี้สปา น้องเฌอบัว บัวขาวงามแห่งวงการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 02:20:44 AM »
น้องเฌอบัวเป็นคนที่ตั้งใจทำงานมากๆที่สุดคนนึงที่เคยเจอมา  :81:

ยังไงขอให้เธอประสบความสำเร็จในเส้นทางที่เธอเลือกเดินต่อไปครับ

We all grew up.

เราทุกคนก็ต่างเติบโตขึ้นทั้งนั้น....

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: ฟังกี้สปา น้องเฌอบัว บัวขาวงามแห่งวงการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 12:32:25 PM »
อืมม น่าไปลองเรยฮะ ขอจดไว้ก่อน :81:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 03:14:30 PM »
......
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ