ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมั้ยครับจองน้องตั้งนานแล้วแต่พีอาดันให้รอบจองกับลูกค้าที่จองเมื่อวาน  (อ่าน 8166 ครั้ง)

ออฟไลน์ ✿✿ Melody ✿✿เลียบด่วน T. 0917808000

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
  • เด็กสวย งานดี บริการเป็นกันเอง แนะนำที่นี่ครับ!!
    • Melody เลียบด่วน
ไปถามร้านเองนะว่าไอ้โง่ว่าหลังจากนั้นมันพูดขู่อะไรผมมั่ง  คดี พรบ.คอมพิวเตอร์ไม่ต้องจ้างทนายหรอกนะไอ้โง่

แหมร้านบอกมาได้บอกมาหมดแล้ว

เอามาลงสิครับอยากเห็นจังว่าผมตัดอะไรออกไป ดูเวลากับแชทเค้าก็รู้ครับ ส่วนที่ว่าหลังจากนั้นคือคุณบล็อคผมไปแล้วครับคุณไม่อ่านแชทคุณทิ้งรอบจองที่ผมหาให้แล้วก็คุณหนีไปเฉยๆนะครับ อ๋อแล้วที่สำคัญคงก็อบแชทมาไม่ได้หรอกมั้งครับ คงบล็อคร้านแล้วลบแชทไปแล้ว เลยไม่มีหลักฐานมั้งครับขนาดที่ผมพิมพ์ต่อไป หลังจากคุณตอบกลับมาไม่ถึงนาทีก็ไม่อ่านจนถึงตอนนี้เลย เอาหลักฐานมั้ยจ้ะ? อย่าเก่งแต่นิ้วครับพิมพ์อย่างเดียว เรื่องจองเล็กน้อย แค่ทำเป็นใหญ่โต งงมากครับ ประเด็นมันผิดเพี้ยนไปหมดแล้ว คุณอยากได้รอบจอง ทางร้านก็หาให้ แล้วพอหาให้ก็มาไม่เอาแล้วมางอนเรื่องร้านจำรอบจองลูกค้าไม่ได้ ทางร้านก็ยอมรับแล้ว แล้วอยู่ดีๆจะเอามาลงประจานคืองงครับ คุณไม่เคยลืมเหรอในชีวิต ในชีวิตทำงานครบ 100%ทุกอย่างไม่เคยผิดพลาดเหรอครับ? หรือในชีวิตไม่เคยทำอะไรเลยเลยไม่ผิดพลาด มีไอะไรก็คุยกันดีๆได้ครับ ไม่อยากจองแล้วเพราะอะไร ไม่สะดวก เดินทางไกล ไม่สบายใจที่จองจองเพราะ งอล PR ไม่ยอมหา จดรอบจองให้แล้วตามทางลูกค้า บอกทางร้านมาครับก็ยินดีรับเรื่องไปปรับปรุงไม่ใช่เอะอะโวยวายกูประจาน กูเก่ง กูเจ๋งครับ แบบนั้นมันไม่เท่หรอกครับ ศัพท์วัยรุ่นเขาเรียก เห่อครับ อยากดัง อยากเด่น อยากเป็นที่รู้จักในกลุ่ม ซึ่งเคสนี้มันไม่ใช่ครับ คนละประเด็นเลยครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เอามาลงสิครับอยากเห็นจังว่าผมตัดอะไรออกไป ดูเวลากับแชทเค้าก็รู้ครับ ส่วนที่ว่าหลังจากนั้นคือคุณบล็อคผมไปแล้วครับคุณไม่อ่านแชทคุณทิ้งรอบจองที่ผมหาให้แล้วก็คุณหนีไปเฉยๆนะครับ อ๋อแล้วที่สำคัญคงก็อบแชทมาไม่ได้หรอกมั้งครับ คงบล็อคร้านแล้วลบแชทไปแล้ว เลยไม่มีหลักฐานมั้งครับขนาดที่ผมพิมพ์ต่อไป หลังจากคุณตอบกลับมาไม่ถึงนาทีก็ไม่อ่านจนถึงตอนนี้เลย เอาหลักฐานมั้ยจ้ะ? อย่าเก่งแต่นิ้วครับพิมพ์อย่างเดียว เรื่องจองเล็กน้อย แค่ทำเป็นใหญ่โต งงมากครับ ประเด็นมันผิดเพี้ยนไปหมดแล้ว คุณอยากได้รอบจอง ทางร้านก็หาให้ แล้วพอหาให้ก็มาไม่เอาแล้วมางอนเรื่องร้านจำรอบจองลูกค้าไม่ได้ ทางร้านก็ยอมรับแล้ว แล้วอยู่ดีๆจะเอามาลงประจานคืองงครับ คุณไม่เคยลืมเหรอในชีวิต ในชีวิตทำงานครบ 100%ทุกอย่างไม่เคยผิดพลาดเหรอครับ? หรือในชีวิตไม่เคยทำอะไรเลยเลยไม่ผิดพลาด มีไอะไรก็คุยกันดีๆได้ครับ ไม่อยากจองแล้วเพราะอะไร ไม่สะดวก เดินทางไกล ไม่สบายใจที่จองจองเพราะ งอล PR ไม่ยอมหา จดรอบจองให้แล้วตามทางลูกค้า บอกทางร้านมาครับก็ยินดีรับเรื่องไปปรับปรุงไม่ใช่เอะอะโวยวายกูประจาน กูเก่ง กูเจ๋งครับ แบบนั้นมันไม่เท่หรอกครับ ศัพท์วัยรุ่นเขาเรียก เห่อครับ อยากดัง อยากเด่น อยากเป็นที่รู้จักในกลุ่ม ซึ่งเคสนี้มันไม่ใช่ครับ คนละประเด็นเลยครับ

พีอาร์ใจเย็น ๆ นะครับ

ไม่ต้องซีเรีสขนาดนั้นก็ได้ครับ

เค้าพูดอะไรมันไม่มีผลอยู่แล้ว
เราชี้แจงส่วนของเราแล้ว
คนอ่านมีวิจารณาณส่วนตัวกันอยู่แล้วครับ

ไม่ต้องต่อล้อต่อเถียงแล้วครับ
ตอนนี้ได้โอกาสโปรโมทน้องที่
"คนคนนี้" สนใจได้อีก
เห็นไหมครับ
แง่ดีในแง่ร้าย

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
แหม่ ทำไมกรูล่ะขำ ที่พ่อนักสืบเค้าพิมพ์

"ผมจองน้องที่ทำมอเตอร์โชว์ไว้สามคน เดี๋ยวจบงานคงได้มาเจอกัน"
 :009:

ออฟไลน์ เสงี่ยมเจียมตน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -3
ผมเคยadd line กับไปคุยกับพี่เค้า เรื่องร้านแถวฝั่งธน
ค่อนข้างจะมีอคติพอสมควร ฟังแล้วก็ตลกดีครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
อู้ววววววววว  55555555

:032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
คุยกันเรื่อง จองเด็ก นี่หลุดโลก ไปโชว์พาว พริตตี้ มอเตอร์โชว์เลย
ได้ข่าว ไปก่อเรื่องร้านปริมณฑล เขาไว้ นี่นา #พ่อยอดนักเสือก

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
46 หรือ 6 ขวบ??