ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแชร์ประสบการณ์มุดสด เพื่อนๆ เคยพลาดพลั้งไหมคับ  (อ่าน 9754 ครั้ง)

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
อะไรที่เสียแล้ว ให้มันเสียไปย้อนกลับไม่ได้
แต่ผมเชื่อว่าไม่เป็นหรอกครับ อย่าไปจิตตกจนเสียงานเสียสติ
มีเวลาก็ไปตรวจที่คลีนิคนิรนาม ครับ

จำได้ว่าสดครั้งแรกจิตตกจนเสียสติ จนไปตรวจผลก็หายห่วง
เป็นกำลังใจให้ครับ ผมเชื่อว่าคุณไม่เป็นโรคแน่นอน

ครั้งหน้าก็ระวังหน่อยเรื่องเอาสด
ผมเคยผ่านเรื่องพลาดสดมาไม่ต้ำกว่า 5 รอบ
ไปตรวจก็ผ่านทุกรอบ จนตอนนี้ไม่กลัวโรคนี้แล้ว 5555
ดูดปาก เลียฮี ซดน้ำ อมสด ไม่ติดแต่นอน ทำไปเลย
 :044:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
แคนย่อน funky เลยครับ หื่นมากจับใส่เสียบเองเลยแตกในด้วย น้องบอกอารมณ์พาไปไม่ได้ทำบ่อย แอบบกลัว คิดมากไปหลายเดือน ซึ่งสรุปตรวจออกมาปลอดภัยครับ ยังไงขอให้เซฟๆกันนะครับผม หลังจากนั้นผมก็โหลด cd ก่อนเลยทุกครั้งครับ
เคยเกือบครับสมัยน้องทำใหม่ๆที่ BS น้องขึ้น wot ถูแต่ผมเตือนน้องให้ใส่ถุงก่อน

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
เคยเกือบครับสมัยน้องทำใหม่ๆที่ BS น้องขึ้น wot ถูแต่ผมเตือนน้องให้ใส่ถุงก่อน

อ่านแล้วเสียวมากกกก

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ถึงยังไงก้อไม่ควรเอาชื่อน้องมาเปิดเผยนะ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
แคนย่อนหรือน้องส่วนมากมีผัวกันแล้วทั้งนั้นครับ  แล้วไม่รู้ผัวมันไปมั่ววันไนท์สแตนกับใครมั่งก็ไม่รู้   จำไว้นะครับทุกคนเที่ยวทุกครั้งให้เอาสมองเอาสตินำตัณหาตัวเอง  ใส่ถุงมันไม่เสียวหรือยังไงครับ  ปากบอกน้องไปซิครับว่าเฮ้ยพี่ไม่เอาเสียบสด  แสดงให้เห็นเลยว่าคนพวกนี้ไม่เคยคิดถึงคนที่บ้านหรือแฟนที่คบเลย  คือควรบอกน้องตั้งแต่มาถูสดแล้ว  เพราะท่านี้ถ้าผัวน้องมันมั่วจริงสิ่งที่คุณจะติดแน่ๆคือไวรัสตับอักเสบและเริม

กดไลค์ครับผม

ออฟไลน์ wondeena

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ระวังนะครับน้าๆขี้เงียx ทั้งหลาย

ออฟไลน์ chaiparkarn

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นวดไม่เคยเจอครับ เคยแต่ตอน sl รอบแรกก็ใสปกตินี่ละ แต่พอยก 2 นัวไปมาน้องจับยัดเฉย เมาด้วยตอนนั้น . หลังจากนั้น สามเดือนเต็มเหมือนตกนรก โคตรเครียด วิตกจริต มกมุ่นอยู่กะข้อมูล hiv จนไปตรวจเลือดถึงค่อนสะบายใจขึ้นมาหน่อย :015: