ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามปสก. การเที่ยวกับทุกท่านสามข้อครับ  (อ่าน 6361 ครั้ง)

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
Re: ขอสอบถามปสก. การเที่ยวกับทุกท่านสามข้อครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 05:40:11 PM »
1. เกอิชา แต่อาจจะมีร้านอื่นอีก
2. คอร์สไม่ถอดแล้วจะขึ้นทำไมครับ จริงไหม น้องๆพร้อมถอดมีตั้งเยอะ
3. แค่นวดนาบชักธรรมดา 300-500 น้องเค้าก็ดีใจแล้วครับ ปกติผมก็ให้ 300 บางทีถูกใจก็ 500 คุยสนุกเอาใจใส่
 3.1 มีปัจจัยอื่นอีก เช่น ถ้าคอร์สแพงอยู่แล้วก็ไม่ให้นะครับ แค่นั้นก็สมนํ้าสมเนื้อแล้ว

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10
Re: ขอสอบถามปสก. การเที่ยวกับทุกท่านสามข้อครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2020, 04:32:05 PM »
1.แล้วแต่คนเลยเรื่องนี้ ถ้าพอใจกันก็จบด้วยกัน
2.ผมดูหน้าร้าน ให้มายืนดูแต่ละคนเลย ถ้าไม่ใช่ก็ไม่เลือก แต่ร้านบางร้านลงรูปไม่ตรงปก ลูกค้าก็คงมีเซ็งเวลาเจอตัวจริง

เดี๋ยวนี้มีย้อมแมวเยอะต้องระวัง ขนาดร้านที่มีชื่อยังมีปัญหากับลูกค้าเลย ถ้าเจอแบบแย่ๆ จ่ายแพงแต่ไม่ได้มาตรฐานการบริการ ผมก็เลิกไป
ย้ายไปร้านอื่นก็ได้ จ่ายแพงไม่ได้หมายความว่าจะได้ของดีเสมอไป

ออนไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2020, 01:45:26 AM »
คิตตี้ที่เคยไปมาล่าสุดเมื่อเกือบสองปีก่อน ก้อนโยบายนี้นะครับ คือไม่มีคอสจบ
แต่แน่นอนร้านไม่ได้ปิดกั้นว่าห้ามเดกรับเพิ่มข้างบน ซึ่งน้องที่ทำงานที่นี่ก้อใช่ว่าจะรับจนสุดทางซะทุกคน
ร้านนี้เลยยังคงกลิ่นอายเดิม คือ มีให้ลุ้นต่อข้างบน ก้อเร้าใจไปอีกแบบดี

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2020, 08:57:36 AM »
1.blossom เห็นพีอาบอกว่าที่นี่ไม่มีจบไม่รู้จริงหรือเปล่า ดูตัวจริงก็ไม่ได้  เรื่องมากแบบนี้ผมเลยไปร้านอื่นและไม่คิดจะไปอีกเลย
Bachelor. ร้านนี้เคยไปเพราะอยากรู้ว่าเป็นยังไง  ตรงตามที่คุณถามเลย  ไม่มีจบล้านเปอร์เซ็นต์  ถ้าร้านจับได้ไล่ออกสถานเดียว  ที่น้องไม่รับจบเพราะร้านนี้ค่าคอสแพงมาก  เงินถึงตัวน้องคือเยอะมาก  และลูกค้าพวกป๋าๆนักธุรกิจเงินเดือนเยอะที่ไม่รู้จักร้านกะปู๋ร้านอื่นพวกนี้ทิปหนักอยู่แล้ว  น้องๆเลยอยู่ได้โดยไม่ต้องรับจบ

2.ถ้าคุณเจอแบบนั้นก็ชัดเจนแล้วว่าเด็กต้องการออฟชั่นเสริม  ร้านอย่างนี้ผมไม่เคยไปนะหรือถ้าเจอสก๊อยผมจะไม่ทนจะไม่อาบน้ำแล้วเดินลงเลย  และที่สำคัญผมจะมาบอกที่นี่ว่าร้านไหนเด็กชื่ออะไร  จะได้เตือนภัยให้ท่านอื่นทราบ

3.ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วผมไม่เคยทิปใครแม้แต่ร้อยเดียวเลย  ก็แกล้งชวนคุยไปเรื่อย  คงเพราะผมเที่ยวเยอะเอาเงินไปซื้อถุงยางในเซเว่นพร้อมของกินได้อีกเยอะคุ้มกว่า  ถึงน้องจะไม่พอใจยังไงผมก็ไม่ซ้ำคนเดิมอยู่แล้ว  เพราะแค่ที่มีเที่ยวทุกวันยังเก็บไม่ทันเลย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ fqmm1974

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2020, 12:12:17 PM »
1 กับ 3 มีพี่ๆระดับเซียนมาตอบแล้ว ขออนุญาตไม่ตอบซ้ำ

2 นอกจากที่พี่ๆให้ข้อมูลมาแล้ว มีอีกประเด็นนึงคือ น้องสามารถเลือกระดับงานกับแขกได้ครับ ถ้าน้องถูกใจอาจจะถึงจบได้ ส่วนราคา/ทิปไปตกลงกันเอง หากน้องไม่ถูกใจ สามารถอ้างนโยบายร้านได้ครับ (นี่ไม่รวมการเรียกค่าตัวในเรทที่สูงขึ้นได้นะครับ เพราะนิสัยคน บางทียอมจ่ายมากกว่าราคาตลาด ในสินค้า/บริการที่ปกติไม่มีขาย 555) เรื่องของเราในห้อง 2 ต่อ 2 ถ้าไม่มีใครพูดแล้วร้านไม่ได้อยากไปยุ่ง โอกาสรู้ยากครับ