ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล  (อ่าน 6208 ครั้ง)

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: หลงน้องหนักมาก ช่วยแนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 09:14:53 PM »
ผมเริ่มเที่ยวมาได้ระยะหนึ่งไม่นานมาก ปกติก็จะมีลิมิตของตัวเองว่าจะมีงบให้ไปหาความสุขเดือนละครั้ง ที่ผ่านมาก็เจอน้องดีมาก เฉยๆบ้าง แต่ก็ไม่ได้อะไร เพราะก็ท่องไว้ตลอดว่าอย่าเอาใจไปเยอะ

จนกระทั่งได้มาเจอกับน้องคนนึงซึ่งจริงๆตอนแรกไม่เคยเล็งคนนี้เลย แต่วันนั้นที่ร้านแนะนำบอกวันนี้น้องยังไม่ได้งานเลย ก็เลยลองดู ปรากฏว่าน้องดีมากๆ เรียกว่าโคตรฟิวแฟนไหลสุดๆ ขอเล่าละเอียดนึดนึงนะครับ เพราะอยากจะประมวลว่าทำไมถึงได้หลงน้องหนักขนาดนี้ TT ตอนอาบน้ำน้องบอกว่าพี่ขาวมาก แล้วน้องก็แบบเหมือนเขิน
จากนั้นทุกอย่างก็ไปแบบดีสุดๆ ปกติส่วนใหญ่เวลาเสร็จน้องมักจะให้อาบน้ำ แล้วก็นอนคุยกันจนหมดเวลา แต่น้องคนนี้บอกว่ายังไม่ต้องรีบอาบหรอกเข้ามานอนกอด มาจุ๊บ มาฟัดเล่นกันจนหมดเวลา น้องเหมือนหมั่นเขี้ยวผมมากๆ ขอกัด ของับ น้องเอาเล็บมาข่วนตัวผม บอกว่าไว้ให้คนที่บ้านสงสัย เอาหน้ามาถูแล้วบอกว่ากากเพชรติดเต็มหน้าพี่เลย มากัดมาดูดตัวบอกว่าพี่กลับบ้านไปจะได้คิดถึงหนู หลายจังหวะที่น้องกอดแล้วจ้องหน้าผม ถามว่าพี่คิดอะไรอยู่ กังวลอะไรอยู่เหรอ ไม่รู้ว่าผมดูเครียดขนาดนั้นเลยหรือว่ายังไง เพราะปกติมาก็ไม่มีใครสนใจ

เราอยู่ด้วยกันจนหมดเวลา น้องบอกไม่ต้องรีบออกหรอก เลทได้นิดนึง วันนั้นกลับบ้านไปก็เพ้อหน่อยๆ ยังไปเล่าให้เพื่อนฟังอยู่ว่าเจอน้องฟิวเมียน้อยมากๆ หลังจากวันนั้นก็คิดว่าจะมาซ้ำ จริงๆตอนแรกคิดว่าจะมาจบกับน้อง เพราะเห็นน้องพกถุงยางมาด้วย เลยคิดว่ารับงานจบ (แต่น้องก็ไม่ได้ถามว่าจะจบมั้ย)

ผ่านไปไม่กี่วันก็ไปอีกรอบ คราวนี้ยิ่งหนักกว่าคราวแรก พอเข้าห้องน้องปิดหน้าบอกว่าเขิน ไม่คิดว่าพี่จะมาหาหนูอีก น้องบอกว่าส่วนใหญ่คนไม่ค่อยขึ้นซ้ำ เด็กในร้านถึงอยู่กันไม่นาน เพราะอยู่ไปสักพักก็ไม่มีลูกค้า มาคราวนี้ทุกอย่างก็ยังดีมากเหมือนเดิม (คราวที่แล้วไมไ่ด้ทิปน้องนะครับ) มีเพิ่มตรงที่น้องชวนไปกินข้าว รอบแรกผมบอกว่าไปสิ น้องบอกพูดเล่น แต่สักพักน้องก็พูดอีก ไม่เชิงชวนจริงจังแต่พูดประมาณว่าถ้าวันนี้กลับบ้านนะจะชวนไปกินข้าวด้วย รอบนี้น้องมีการเอาลิปมาทาแล้วจุ๊บจนกลิ่นกะสีลิปติดเต็มไปหมด น้องยังพูดเหมือนเดิมว่าคนที่บ้านจะได้สงสัย คราวนี้ผมขอจบกับน้อง แต่ใส่ถุงยางไม่ได้ ก็เลยไม่เป็นไร ไม่จบก็ได้ แต่ก็ดันมีจังหวะที่ถูกันแล้ว เข้าไปเฉยเลย กลายเป็นว่าเผลอมุดสดซะงั้น ตอนนั้นก็ตกใจ ใจนึงมันก็ดี แต่อีกใจก็กลัว พอเอาออกมาสักพักหาจังหวะถามน้อง (เรื่องสด เพราะกลัวไม่รู้ว่ากะคนอื่นเป็นแบบนี้ไหม) พอจะเริ่มถามเรื่องเมื่อกี้น้องก็ปิดหน้าเขิน (ผมรีบไปเข้ากระบวนการตรวจโรครับยามากินเรียบร้อยครับ)

รอบนี้ก็อยู่เกินเวลาเหมือนเดิม น้องดูไม่ห่วงเรื่องหมดเวลาเลย ผมซะอีกที่ห่วง พอถามน้องก็บอกน่าจะอีกนาน ตอนจะออกผมจะให้ทิปจบน้อง แต่น้องบอกว่าไม่เอา ไม่ต้องให้ เลยค่อนข้างแปลกใจ แต่สุดท้ายผมก็คะยั้นคะยอให้ไป ตอนโอนไปดูน้องก็ไม่ได้สนใจเรื่องนี้ เพราะตอนนั้นน้องพยามจะทาลิปอีกรอบแล้วมาจุ๊บผมก่อนออก

คราวนี้พอกลับมา ผมหลงน้องหนักมากๆๆ เข้าไปดูรูปทั้งวัน จนเสียสมาธิทำงานเลย เป็นมาหลายวันแล้ว คือมันเป็นความรู้สึกที่สับสนมากๆ บอกไม่ได้ว่าต้องการอะไร (จริงๆตอนแรกพอบอกได้ คิดว่าอยากสานต่อไว้เป็นแบบเป็นคู่นอนด้วย เพราะ sex เข้ากันได้มาก แต่มันไม่ควรจะว้าวุ่นขนาดนี้ถ้าคิดแค่นี้) ไม่ได้อยากจีบ เพราะผมก็มีแฟนแล้ว ปรึกษาเพื่อนที่เที่ยวมาเยอะๆ เพื่อนก็บอกว่าแบบนี้ไม่เคยเจอเหมือนกัน เพื่อนบอกน้องอาจจะแค่ถูกใจมึงหรือเปล่า

ใจนึงก็คิดว่าน้องอาจจะแค่มารยาเยอะมาก และเก่งมาก เพื่อมัดใจลูกค้า หรืออยากจะให้เราเปย์หรือเปล่า แต่ก็แปลกที่น้องไม่เอาทิปตอนแรก แล้วตอนคุยกันก็มีคุยเรื่องงาน น้องก็รู้ว่าผมเป็นพนักงานออฟฟิศธรรมดา ไม่ได้เงินเยอะอะไร

พี่ๆ ที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำผมทีครับ มีใครเคยเจอแบบนี้บ้าง ทำยังไงดีไม่ให้ใจมันไปขนาดนี้ จริงๆตอนนี้คือคิดว่าอยากจะไปซ้ำอีก ตามรอบที่เราไปปกติเดือนละครั้ง (โดยที่ไม่คิดอะไรเหมือนเที่ยวปกติ) แต่ปัญหาคือใจมันว้าวุ่นมาก และไม่คิดว่าจะทนรอถึงเดือนได้แล้ว
ผมอ่านมาทั้งวันละผมก็เคยเจออารมณ์แบบนี้เหมือนกัน ติดน้องแบบงอมแง่ม แบบหลงไหลเต็มที ไปใช้บริการบ่อย ไปจนน้องต้องหนีเปลี่ยนร้านไป แต่ผมก็ตามไปร้านใหม่  แต่ตอนนี้หลุดจากตรงนั้นมาได้ละ ผมคงเลิกตามอีกแล้ว

ออฟไลน์ Reddragon

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
Re: หลงน้องหนักมาก ช่วยแนะนำทีครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 10:40:39 AM »
บางทีน้องอาจจะชอบคุณจริง บางทีน้องอาจทำให้คุณหวั่นไหวได้ แต่กรณีที่มีแฟน ระวังการผูกพันและอย่าไปเผลอเอาสดอีก เพราะคุณมีคนที่ชอบและคบอยู่แล้ว

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 01:03:19 PM »
เคยเป็นครับ เที่ยวต่อไปเรื่อยๆเจอคนใหม่ คนเก่าก็จางลงเอง  :92:

ออฟไลน์ fqmm1974

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 01:45:16 PM »
นักเที่ยวแบบพวกเรา ก็คงเคยผ่านประสบการณ์นี้กันมาเกือบทุกคน ที่เที่ยวแล้วไปเจอคนที่มันใช่ พอมันใช่ อะไรๆมันก็ดูดีดูเป็นสีชมพูไปหมดครับ

น้องๆก็เช่นกัน น้องก็มีโอกาสแบบนั้นเหมือนกันครับ

ส่วนจะเป็นอารมณ์ความรู้สึกร่วมกันจริงๆของทั้ง 2 ฝ่าย หรือจะเป็นอารมณ์ของเราฝ่ายเดียว อันนี้ดูยากครับ

สุดท้ายแล้ว ไม่ว่าจะเป็นแบบไหน เมื่อหมดรอบ หมดชม.แล้ว ก็ขอให้เดินออกจากร้านไป ด้วยความทรงจำที่ดีครับ ความรู้สึกรัก รู้สึกหลง เกิดขึ้นได้กับทุกคน แต่สักพัก มันก็จะค่อยๆจางไปครับ

โดยส่วนตัว ผมว่าความสุขของคนเรา ไม่มีอะไรยั่งยืน เท่ากับครอบครัวที่อบอุ่นหรอกครับ

ออฟไลน์ simethicone

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 02:59:26 PM »
ถ้ามุดสดมาผมว่าไปตรวจเลือดก่อนดีกว่าครับ ขอยืมคำน้าเน็กมาบอกว่าอย่าเอาใจไปเล่นครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 04:22:34 PM »
หลงเด็กที่เนื้องาน ลีลา ได้ครับ อยากก็ตามไปซ้ำ
แต่อย่าลุ่มหลงที่หน้าตาและจริตมารยาน้อง ... จะหมดตัวเอา

ตามซ้ำเท่านั้นครับ อย่าเอาเป็นเมีย
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 04:32:17 PM »
อารมณ์เทือกนี้มันมีตั้งแต่สมัยออนแล้ว อาชีพบริการใดๆต้องการลูกค้าประจำครับ ไม่งั้นรอดยาก ขนาดพวก taxi ยังมีเลย เด็กสีเทาพวกนี้เขาจะมีเซ้นกันครับ เวลาจะผูกกับใครเขาจะดู 1.พวกใจอ่อน ประสบการณ์ยังไม่แกร่ง 2.พวกใจนักเลง คือพวกที่รับในน้องตนน้องได้ ไม่อายที่จะคบ เพื่อนผมมีทั้งสองแบบ เท่าที่เห็นไอ้พวกสายใจนักเลงจะปัญหาน้อยกว่า แต่ใช่ว่าจะไม่มี บางทีเกิดใจอ่อนเสียเสียทองเลยเถิด พอโดนน้องย้ายรังก็ฟิลอกหักหนักๆไปเลยก็มี

ออฟไลน์ chaleeburger1

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 04:48:03 PM »
เข้ามาดูคนกำลังจะอกหัก เราจะหักมันเองหรือจะให้น้องหัก สุดท้ายมันก็ต้องจบ แต่จะจบแบบไหนนั้น
อยู่ที่ตัวคุณครับ มาให้กำลังใจ โชคดี :044:

ออฟไลน์ galatigos

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 04:51:12 PM »
อยากรู้เหมือนกัน ร้านไหน คนไหนนะครับ
ก่อนอื่นถ้าคุณ​ติดใจ คุณต้องรู้จักป้องกันและคุมเกมครับ
อย่าให้เขามาสร้างปัญหาภายในครอบครัวคุณได้  อันนี้คือส่วนสำคัญครับเพราะถ้าเกิดปัญหา เราจะคือคนที่เดือดร้อนที่สุด ผมเข้าใจคุณนะครับ เพราะถ้าคุณและเด็กตกลงกันได้ก็ดี ตีกรอบให้กับตัวเองแต่ก็อย่าเอาเปรียบน้องเขาเกินไปด้วย

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 10:02:44 PM »
เคยหลงเหมือนกัน เด็กก้อหลงเรา ได้เอาสดฟรี(พาไปตรวจ) ไม่เคยจ่ายตัง บางทีน้องซื้อของให้เราด้วย (ต้องทำตัวจนเข้าไว้) สุดท้ายก้อเลิกกันไปเอง มีแต่กำไร หลงได้แต่อย่าเปครับ พูดเก่งๆเอาใจเก่งๆทำตัวจนๆไว้ถ้าคนไหนชอบเราขึ้นมาจริง มีแต่กำไร คบสักพักก้อเลิก