ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โอปองแปง อีกรอบ Flower Spa  (อ่าน 1513 ครั้ง)

ออฟไลน์ bonchan123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
โอปองแปง อีกรอบ Flower Spa
« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2016, 06:13:51 PM »
ส่งอีกซักอันละกันนะครับกับน้องคนนี้ มาแรงสุดๆจริงๆ 555

เมื่อหลายเดือนก่อนได้มีโอกาสเจอแปงไปแล้วรอบนึง เป็นคอร์สบอดี้ ไม่เปิดไรเพิ่มแล้วรู้สึกว่าบันเทิงมากกกกกก วันนี้เลยเข้าคอร์สเดิมเพื่อระลึกความเดิมต่อ
เริ่มจากการโทรจองน้องที่ร้านเพื่อให้เราได้เจอกันชัวร์ๆ พีอาร์ก็รับจองให้อย่างดี พอจ่ายค่าสินสอดแล้วเราก็เดินขึ้นห้องกัน น้องถือน้ำไปให้ด้วยเลยครับ ชอบมาก ไม่เสียเวลาดี

พอประตูปิดปุ๊บก็ทักทายกันก่อน น้องจำไม่ได้ว่าเคยเจอกัน (ไม่แปลกใจเท่าไหร่ ตั้งหลายเดือน 555) แต่น้องก็ต้อนรับอย่างดี ด้วยการช่วยกันถอดทีละชิ้นสองชิ้นจนหมดตัว มีการประกบปากนัวๆกันเล็กน้อยก่อนเข้าไปอาบน้ำ จูงมือถึงฝักบัวเสร็จปุ๊บเปิดน้ำ ปากก็ประกบกันอีก ลิ้นน้องนี่มาเต็มนะครับ ได้อารมณ์มาก ด้านล่างก็เอาของผมไปหนีบแล้วคลึงกับขาอ่อนเบาๆ เสียวมากครับ พอปากเรายากจากกันน้องก็คุกเข่าและจัดการร้องเพลงสดในห้องน้ำ เสียวมากกกครับ ภาพน้องที่คุกเข่าแล้วบรรเลงให้นี่ยังติดตาอยู่เลย ชอบมากกกกก ร้องได้ซักพักก้ชวนน้องไปต่อที่เตียง

พอถึงเตียงน้องก็ร้องต่ออีกหน่อย แต่ผมเริ่มระงับอารมตัวเองไม่อยู่แล้วเลยพลิกน้องลงมานอนด้วยกันแล้วโอบน้องจากด้านหลัง น้องผมอยู่ที่ร่องก้นของน้อง มือขวาอยู่ที่น้องของแปง มือซ้ายก็คลึงหน้าอกน้อง ปากก็ไซร้คอจูบปากน้องสลับกัน ล้วงไปล้วงมาซักพัก น้องบอกอยากลองของพี่อ่ะ แต่ผมยังใจแข็ง นัวต่อไปอีกซักพัก น้องกระซิบบอกเสียงกระเส่าอีกรอบว่าทำอย่างนี้มันยิ่งปลุกอารมณ์หนูนะ เท่านั้นแหละ ตบะแตกครับ 5555 โหลด CD จัดกันยาวๆ น้องมีความต้องการสูงมากครับ ซัดไปซัดมา สกอร์รวมที่ 4-1 (น้องบอกนะ 555) สะใจมากครับ จริงๆแปงยังอยากต่ออีกรอบแต่เวลาหมดก่อน เลยแยกย้ายกันไป

สรุป รวมคือดีมากนะครับ คงไม่ต้องให้สกอร์แยกกันแล้ว อาจจะเบื่อจากกระทู้อื่นแล้ว 555 แนะนำนะครับ น้องลีลาเร่าร้อนและของจริง ภาพปลากรอบยืมเอานะครับ มัวแต่ซัดกันไม่ได้จับเลย 55

ออฟไลน์ offoff

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
Re: โอปองแปง อีกรอบ Flower Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2016, 11:35:26 PM »
ฮืมม์ เล่าได้อารมณ์...มันส์มาก อยากไปหาเลย  55  :048: 

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: โอปองแปง อีกรอบ Flower Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2016, 12:26:26 AM »
 :032:

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2016, 12:31:38 AM »
สวยมากครับ

โอปองแปง
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ Notguru

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2016, 06:24:50 AM »
ถึงจะเจอแปงมาครั้งเดียวแต่ ก็เป็นปสก ที่สุดยอดครั้งนึงเลยเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2016, 10:53:53 AM »
ตัว Top เลยคนนี้