ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 📝ห้อง Homework: รวบรวมรีวิวความเสียวจากปากของพี่ๆ ที่น่ารักทุกท่าน  (อ่าน 63477 ครั้ง)

ออฟไลน์ Orez

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ฝากตรวจการบ้านด้วยครับ

https://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1355481.0

ออฟไลน์ KuJohnsnow

• *
ส่งการบ้าน น้องแยม

หลังทำงานเสร็จนึกถึงร้าน april เช่นเดิม วันนี้ไปแบบสุ่มดวง

เข้าไปที่ร้านPR จัดแจงทุกอย่างอย่างดี แล้วผมก็เลือกน้องแยม

หลังจากนั้นน้องก็มารับพาขึ้นห้อง น้องคุยเก่งแนวเด็กๆ สักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำน้องปลอกเปลือกตัวเองอย่างรวดเร็ว หุ่นน้องบางกรอบ (ใครชอบแนวบาง กรอบ แนะนำครับ)   :92:

งานอาบน้ำ อาบได้มาตรฐาน อาบเสร็จก็ออกมารอน้องที่เตียง สักแปปน้องก็ตามออกมา

ตัดมาที่เตียง น้องเป็นสายบู๊นะครับ จุดเด่นน้องคืองานสเปรย์ สเปร์ยนานจนผมต้องบอกหยุดไว้ก่อน พี่ๆที่ชอบสเปร์ยต้องไปลอง รับรองคุ้มค่าแน่นอนครับ  :048:

สรุปงานน้องแยม
หน้าตา 8/10
รูปร่าง ผิวพรรณ  8/10
งานบริการ 10/10
PR 10/10

• *
ส่งการบ้าน น้องเกรซ

คิดถึงร้านประจำอย่างทุกครั้ง จองน้องเกรซไว้ก่อน

รอสักพักน้องมารับขึ้นห้อง น้องตัวเล็ก  หน้าสวย ผิวขาว เนียน ทรงผมหน้าม้า

เข้าห้องน้องคุยเก่งแนวผู้ใหญ่นิดๆ คุยสนุกสักน้องชวนอาบน้ำ ปลอกตัวเองโอโห น้องหุ่นดี หน้าอกทำมาพอดีตัว

งานอาบน้ำมาตรฐาน อาบน้ำเสร็จก็มารอน้อง บนเตียงน้องบิ้วได้ดี สเปร์ยพริ้วมากขนาดผ่านถุงยังสุดขนาดนี้ แม่เสือสาวชัดๆ (พี่คนไหนสายสเปร์ยต้อง

ลองไม่ผิดหวัง) :015:   ไม่นานก็เรียบร้อยตามระเบียบ ใครอยากได้งานดีๆแนะนำนะครับ :84:

สรุปงานน้องเกรซ
หน้าตา 9/10
รูปร่าง 9/10
PR 10/10

• *
ส่งการบ้าน น้อง#164

ไม่ได้ไปหลายอาทิตย์ นึกถึงร้าน april spa เช่นเดิม

นั่งรอสักพักน้องลงมารับ น้องหน้าตาหมวยๆ ยิ้มแย้ม น้องพาขึ้นห้องเราเดินตามน้องขึ้นไป น้องคุยเก่ง อัธยาศัยดี ถามนู้น นี่ นั้นทั่วไป

หลังจากนั้นน้องก็ชวนอาบน้ำก็ปลอกตัวเองออกโอโห้หน้าอกสวย จุกสวย หุ่นดี แน่นทั้งตัว  :035:

งานอาบน้ำ อาบน้ำขัดทุกซอกทุกมุม สะอาดเอี่ยมเลยครับ

ตัดมาที่เตียง น้องรุกหนักมาก น้องสายบู๊นะครับ สเปร์ยดี ตามใจอยากได้แบบไหนน้องจัดให้หมด ทำงานเต็มที่ (ใครอยากได้งานตามใจแนะนำครับ) :048:

สรุปงาน#164
หน้าตา 8/10
รูปร่าง ผิวพรรณ  10/10
PR 10/10

• *
ส่งการบ้าน น้องไอติม

หลังทำงานเสร็จนึกถึงร้าน april spa เช่นเดิม

นั่งรอสักพักน้องลงมารับน้องขาว หน้าตาดี เราก็เดินตามน้องต้อยๆขึ้นไป

ไม่ได้คุยอะไรเยอะ น้องก็ชวนอาบน้ำเลยครับ (ราก็คิดในใจอะไรจะเร็วขนาดนั้น) น้องก็ปลอกตัวเองออก อห. เห็นสัดส่วนชัดเจน อกแท้พอดีคำ สะโพกผาย  :048:

งานอาบน้ำ อาบน้ำขัดทุกซอกทุกมุม คุยระหว่างอาบน้ำ น้องเป็นคนตลก ส่งมุกกันไปกันมาอาบน้ำมีเสียวเล็กน้อย ถือว่าทำได้ดีเลยครับ
อาบเสร็จ น้องก็ให้เรารอที่เตียง

ตัดมาที่เตียง รอแปปนึงน้องก็อาบเสร็จ น้องก็มานอนข้างๆเริ่มจากน้องจูบก่อน เห็นหน้าใสๆแม่เสือสาวชัดๆ ไล่จากบนลงล่าง บิ้วได้ทีเด็ดมาก เสียวทั้งตัว
สักพักน้องลงไปร้องเพลง ร้องเพลงโอโห้สกิลนี่ไม่ธรรมดาจริงๆแม่เสือสาวคนนี้ ผลัดกันไปทำมา เรียบร้อยไป1น้ำ (รู้ละทำไมน้องรีบอาบน้ำจะต่อน้ำสองให้เรานี่เอง) น้องก็ไปล้างตัว สักพักโดนจู่โจมอีก เรียบร้อยไปอีกรอบ (ลีลาไม่ธรรมดาจริงๆ)  :032:

สรุปงานน้องไอติม
หน้าตา 9/10
งานบริการ 11/10 (ให้ 11 ไปเลยครับตามใจน้องสนุกกับการทำงาน)
PR 10/10

• *
ส่งการบ้านน้องนนนี่

จองไว้ล่วงหน้าแล้วเห็นในรูปน้องน่ารัก ตัวจริงน่ารักกว่า น้องก็พาขึ้นห้องตามสเตป

นั่งคุยนิดหน่อยพอได้พักหายเหนื่อย น้องก็ชวนอาบน้ำ น้องปลอกตัวเองออกยังเขิลอายเล็กน้อย รูปร่างดี อห อกพอดีคำน้องสะโพกสวยมาก ขาวเนียน :81:

ตัดมาที่งานอาบน้ำ อาบทุกซอกทุกมุม ถามน้ำร้อนไปไหมบลาๆ ชั่งเอาอกเอาใจ จากนั้นให้ผมรอที่เตียง :91:

ตัดมาที่เตียง น้องก็ไล่บิ้วตั้งแต่บนลงล่าง งานสเปร์ยน้องทำได้ดีนะครับค่อยถามตลอดพี่ชอบแบบไหนสักพักก็เสร็จ  :044:

หน้าตา 9/10
รูปร่าง 9/10
บริการ 10/10

• *
ส่งการบ้าน น้องป๊อปปี้

นัดน้องไว้ล่วงหน้าหลังคาดกันหลายครั้ง

นั่งรอสักพักน้องมารับน้องตาน่ารัก ใสๆ พอเข้าห้อง ช่วยคุยน้องคุยเก่งนะครับแนวเด็กๆ พูดเก่ง ชวนคุยเก่ง ใครคุยไม่เก่งน้องช่วยท่านได้แน่นอน

น้องชวนผมนอนเล่นมีนัวผมเล็กน้อย มือซุกซนสุดๆ จนผมชวนน้องอาบน้ำ น้องก็ปลดตัวเองออกโอโห้ขาว เนียน หน้าอกพอดีตัว  :81:

ระหว่างอาบน้ำ น้องบอกหนูอยากให้พี่อาบให้ โอโห้เข้าทางเราแบบนี้ :92: จัดนัวไปอีกหนึ่งรอบ :92:

ตัดมาที่เตียง น้องมานอนข้างๆสายตาเชื้อเชิญให้ผมรุกก่อน ผมก็รุกน้องก่อนบรรเลงตามสเตปจนเสียงน้องคราง ทำไปได้สักพักเลยสลับกันบ้าง

ถึงตาน้องรุกบ้าง โอโห้ เห็นหน้าใสๆ พอถึงเวลารุกได้หนักหน่วงราวแม่เสือสาว :038: ร้องเพลงสดเพราะมาก ผมก็เรียบร้อยสิครับแบบนี้  :002:

สรุปงานน้องป๊อปปี้
หน้าตา 9/10
PR 10/10

• *
ส่งการบ้าน น้องวันใหม่

จองน้องไว้ล่วงหน้า

นั่งรอสักพักน้องลงมารับ น้องขาวมาก พอเข้าห้องน้องแนวเขิลๆแนวเด็กๆ นิสัยน่ารัก  ใครชอบฟิวเด็กๆเขิลๆแนะนำเลยครับ เอาอกเอาใจอย่างดี
 ถามต่างๆนาๆจากนั้นน้องก็ชวนอาบน้ำ

หลังจากนั้นน้องก็ปลอกตัวเองออก โอโห้น้องขาว อวบนิดๆ หน้าอกใหญ่แท้แม่ให้มา   :81:

งานอาบน้ำ อาบน้ำขัดทุกซอกทุกมุม อาบได้สะอาดยิ่งกว่าอาบน้ำเองอยู่บ้านทั้งแต่ตัวจรดเท้า :84:

ตัดมาที่เตียงน้องบิ้วตั้งแต่บนลงล่าง น้องบิ้วได้ดี อมนานไม่บอกให้หยุดน้องไม่เลิกนะครับ ไม่มีอิดอ๊อด อายคอนแทคตลอด ตามใจ  :002:

สรุปงานน้องวันใหม่ ถ้าใครอยากได้น้องงานตามใจเลือกไปเลยน้องวันใหม่ คุ้มค่าแน่นอนน้องน่ารักมากๆ  :84:

• *
ส่งการบ้าน น้องเมจิ

จองน้องไว้ล่วงหน้า PRแนะนำน้องมานานๆครั้ง

นั่งรอสักพักน้องลงมารับ น้องหุ่นอวบๆ ขาวๆ หน้าหมวยๆ คุยไปสักพักน้องก็ชวนอาบน้ำ

น้องก็ปลดตัวเองออก น้องขาว อวบ อกแน่นแม่ให้มา สายคนชอบอวบๆแนะนำเลยครับ  :82:

งานอาบน้ำมาตรฐานนะครับ อาบเสร็จให้มารอที่เตียง

ตัดมาที่เตียงน้องก็ไล่บิ้วจากบนลงล่าง น้องเป็นงานนะครับ สเปรย์ดี น้องตั้งใจทำงานเต็มที่แล้วแต่พี่อยากได้แบบไหนน้องจัดให้ได้หมด :84:

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
น้องโดนัทยังทำอยู่มิเอ่ย