ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 📝ห้อง Homework: รวบรวมรีวิวความเสียวจากปากของพี่ๆ ที่น่ารักทุกท่าน  (อ่าน 63445 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ainnnnn

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
:044:ส่งการบ้านน้องอันนาครับ บริการดีตั้งแต่ต้นจนจบ และที่สำคัญคือไม่รีบ และเอาใจใส่มากๆครับ ใครที่อยากมาลองดู​ มา ผ่อนคลาย แนะนำเลยครับ น้องบริการดีมากๆ คุยเป็นกันเองด้วยครับ​

10/10 เลยครับ

April spa มีน้องให้เลือกเยอะมากๆครับ ใครสนใจมาลองดูนะครับ

ออฟไลน์ Witchayut

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องไอรีน@April spa
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2024, 04:38:01 PM »
ส่งการบ้านน้อง "ไอรีน"
ต้องบอกว่าตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะ สำหรับน้องไอรีน สาวน้อยตัวเล็กน่ารัก
งานอาบน้ำดีมาก ล้างดี ทุกซอกทุกมุม สะอาดเอี่ยมอ่อง
งานบนเตียง น้องบริการดีบิ้วอารมณ์สุดยอด งานมือเก่ง งานปากโคตรดี(น้องสเปรย์สดได้นะ)ทั้งดูด ทั้งเลีย ใช้มือใช้ลิ้นฟินมาก ส่วนงานอื่นๆ ฟิต แน่น ดัง สรุปจบแพ้พ่ายไป2น้ำ ครั้งหน้าไปซ้ำแน่นอน
 :032: :032: :032:
หน้าตา 10/10
สัดส่วน 10/10
บริการ 10/10