ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 📝ห้อง Homework: รวบรวมรีวิวความเสียวจากปากของพี่ๆ ที่น่ารักทุกท่าน  (อ่าน 63502 ครั้ง)

ออฟไลน์ KuJohnsnow

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องพิพิม

คิดถึงร้าน April เป็นร้านที่ไปเป็นประจำ จองน้องล่วงหน้า

ถึงร้านชำระค่าบริการ น้องออกมารับพาขึ้นห้อง น้องหุ่นบางมาก ใครชอบสายบางถูกใจแน่นอน คุยกันสักพักใหญ่น้องคุยเก่ง เฟรนลี่สุดๆใครสายชอบ

สายคุยเก่งน้องตอบโจทย์ น้องก็ชวนอาบน้ำน้องน้องปลอกเปลือกออก โอโห้บางยิ่งกว่าเดิม งานอาบน้ำมาตรฐานนะครับ เน้นจุดสำคัญ

อาบน้ำเสร็จมาที่เตียง น้องก็ถามว่าพี่มีตรงไหนจักจี้ไหม เราก็ไม่จ้า น้องก็บอกหนูยุ่งได้หมดเลยนะ  :038: น้องก็เริ่มไล่จากบนลงล่าง ไม่นานน้องก็ลงไป

สเปร์ย เสียวเลยครับ   :92:  จากนั้นก็ตามสเตปครับ ก็เรียบร้อยไปตามระเบียบ

สรุปงานพิพิม ใครชอบแนวเด็กๆ บางกรอบ คุยเก่ง น้องตอบโจทย์ครับ :84:

ออฟไลน์ redhot69

• *
  • Like: 1
น้อง  ไอติม ติม  ติม

มาส่งการบ้านน้องไอติม ไอติม อ.....ม.......แล้ว.......ดู.............ด  ม๊วฟ ๆ

ไอเรามันก็สายเลียเอ้ย สายบำบัดเสียด้วย ฤกษ์ดี ได้จับจองน้องกันไปตามระเบียบให้เรียบร้อย ก่อนเจอตัวน้อง

น้องมารับด้วยชุดสีดำรัดรูป เนินน้องกระแทกตามาแต่ไกล ตัวเล็กๆ สวยงามตามท้องเรื่อง ออร่า กับ ความเนียนระดับไหนนั้น ต้องไปพิสูจน์หลักฐานกันเอาเอง น้องพูดคุยเก่ง ยิ้มสวยทั้งบนและล่าง(พิมพ์ไปเริ่้มไม่ไหว)
สาย บุก ตัวจริง งานดีไม่มีตก มีแต่ไหวอะป่าววว  อะไหวอะป่าววววว

สรุป น้องไอติม งานดี ไม่ผิดหวัง ถนอมน้องด้วยนะจ๊ะ  10/10

• *
ส่งการบ้านน้องแชมเปญ

ถึงร้านชำระค่าบริการ นั่งรอสักพัก น้องก็มารับ น้องสูงยาวเข่าดีทรงนางแบบ น้องสายหวาน หน้าคมๆ  คุยกันพอหอมปากหอมคอ

สักน้องชวนปลอกเปลือก น้องหุ่นนางแบบ ส่วนเว้าโค้งมาตรฐานตามสาวไทย  งานอาบน้ำอาบได้สะอาดทั้งหน้าทั้งหลัง มีเสียวครับ

ตัดมาที่เตียง เราก็นอนรอน้อง น้องอาบเสร็จก็เดินตามออกมามีกอดผ้าขนหนูนิดๆ เขิลอายหน่อยๆได้ฟิล น้องก็ลงมาที่เตียงมาปลดผ้าขนหนูเรา แล้วอยู่ๆ

น้องก็รุกหนักเลยครับคราวนี้ไม่มีเขิลเลยครับ น้องแอบไปหรี้ไฟในห้อง ฟิลมาเต็มจัดไล่จากบนลงล่าง ถึงจุดสำคัญน้องเสปร์ยเปลือยนะครับแต่ใช้ถุงยาง

แบบบางอย่างกับไม่ได้ใส่ ชังรู้ใจจริงๆ  :92: งานไหลลื่นไม่นานก็พ่ายน้องไป  :90:

สรุปงานน้องแชมเปญ ใครอยากได้หุ่นนางแบบตอบโจทย์พี่ๆครับ  :044:

ออฟไลน์ redhot69

• *
  • Like: 1
น้อง  ไอติม ติม  ติม

มาส่งการบ้านน้องไอติม ไอติม อ.....ม.......แล้ว.......ดู.............ด  ม๊วฟ ๆ

ไอเรามันก็สายเลียเอ้ย สายบำบัดเสียด้วย ฤกษ์ดี ได้จับจองน้องกันไปตามระเบียบให้เรียบร้อย ก่อนเจอตัวน้อง

น้องมารับด้วยชุดสีดำรัดรูป เนินน้องกระแทกตามาแต่ไกล ตัวเล็กๆ สวยงามตามท้องเรื่อง ออร่า กับ ความเนียนระดับไหนนั้น ต้องไปพิสูจน์หลักฐานกันเอาเอง น้องพูดคุยเก่ง ยิ้มสวยทั้งบนและล่าง(พิมพ์ไปเริ่้มไม่ไหว)
สาย บุก ตัวจริง งานดีไม่มีตก มีแต่ไหวอะป่าววว  อะไหวอะป่าววววว

สรุป น้องไอติม งานดี ไม่ผิดหวัง ถนอมน้องด้วยนะจ๊ะ  10/10   :032: :032:

ออฟไลน์ สางหม่อง_Chai

• *
น้องNEW282
วันอาทิตย์เหงาๆเลย เลื่อนไปเจอApril Spa และทักแอ็ดมินทางLine เลยว๊อกอินเข้าไปที่ร้านแอ็ดมินก่อเอาน้ำดื่มมาให้ อีกอย่างบรรณยากาดที่ร้านคือดีมาก ตกแต่งร้านได้สวยแอร์เย็นดีและแอ็ดก่อเอารูปในไอแพ็ดน้องๆที่ว่าง
มาให้เลือกและได้เลือกและตกลงเป็นน้องNEW282 พอแอ็ดมินได้พาน้องมะลิ น้องใสๆยิ้มแย้มแจ่มใสมาก
พอถึงห้องน้องได้ถอดเสื้อให้และน้องก่อเปลื้องผ้าต่อหน้าต่อตาหุ่นดี รูปร่างสมส่วน และเราก่อพาไปอาปน้ำกันถูล้างให้กันและกันท่ามกลางแอร์เย็นช่ำ น้องก่อเอาผ้ามาเช็ดให้เรา หลังจากอาปน้ำน้องก่อให้ไปนอนที่เตียงแล้วทำการใส่น้ำมันนวดให้แล้วมาอมให้"ของพี่ใหญ่จัง หัวสีชมพูด้วย"น้องกล่าว เราก่อเขินอายเลย น้องก่อทั้งอมทั้งกรึงนวดไปเรื่อยจนน้ำเราพุ่งแตกกระเด็นไปข้างเตียงเลย แล้วน้องก่อเอาทิชชู่มาเช็ดให้ แล้วขอกอดน้องหอมน้อง แล้วจูงมือออกจากห้องไปด้วยกัน

ท้ายนี้ประทับใจตั้งแต่เข้าร้านและออกร้าน ไม่เสียดายเงินที่เสียไปที่ว่าคุ้มค่ามากๆคับ

ประทับใจมาก10/10 @April spa

• *
ส่งการบ้านน้องเบลล์

จองน้องล่วงหน้า เช่นเดิม

ถึงร้านชำระค่าบริการ น้องออกรับ น้องหุ่นดี สูง ผิวน้ำผึ้ง ถึงห้องน้ำชวนคุย คุยเก่งมาก ถามนู้นนี่นั้น คุยกันสักพักน้องชวนอาบน้ำ น้องปลอกเปลือกออก

หุ่นมีน้ำมีนวล อกพอดีคำ สะโพกแน่น   :048:

งานอาบน้ำ อาบให้ทั้งหน้าทั้งหลัง น้องมีแซวเหมือนอาบน้ำให้เด็ก 55555 งานอาบมีเสียวต้องไปลองครับ :92:

พออาบน้ำเสร็จก็รอที่เตียง น้องตามมาติดๆ บิวจากบนลงล่าง ส่งสายตาตลอด น้องสายบู๊นะครับใครชอบสายบู๊คงถูใจพี่ๆ ระหว่างนัวมีเสียงน้องตลอด

ขออะไรได้หมดนะครับ งานตามใจ ทำไปสักพักก็เรียบร้อยตามสเตป  :89:

งานบริการ 10/10
รูปร่าง 9/10
เฟรนลี่ 10/10
PR 10/10

• *
ส่งการบ้านน้อง #284

จองน้องล่วงหน้าเช่นเดิม

ไปถึงร้านก่อนเวลา รอน้องสักพัก น้องก็ลงมารับ น่ารักเชียว ผิวขาว เนียน กลิ่นตัวหอมเชียว  :84:

ถึงห้อง ให้น้องพักสักเพราะน้องพึงลงมารอบก่อน คุยเรื่องต่างๆนา แนวเด็ก น่ารักดี ถึงเวลาอาบน้ำ นอกปลอกเปลือกออก ขาว เนียน อกพอดีคำ  :92:

งานอาบน้ำ อาบให้ทั้งหน้าทั้งหลัง ค่อยถามตลอดน้ำอุ่นพอไหม บลาๆ ชังเอาอกเอาใจ  :81:

พออาบน้ำเสร็จก็รอที่เตียง น้องตามมาติดๆ เห็นใสๆพอถึงเวลาขึ้นเตียงนี่ไม่ใสแล้วครับ น้องเป็นงาน ที่นี้ก็นัวกันพักใหญ่ ไม่นานก็เสร็จแพ้ความน่ารักของน้อง :88:

งานบริการ 10/10
ผิวพรรณ 10/10
PR 10/10

ออฟไลน์ สางหม่อง_Chai

• *
สกบ
วันนี้เป็นวันที่อากาดดี อากาดเย็นอีกหนึ่งเลยทำให้เห็นแล้ว เลยทักแอ็ดมินทางApril Spaไป เลยตัดสินใจว๋อกอิน พอถึงร้านแอ็ดมินที่เค้าเต้อก่อเอารูปน้องๆให้เลือก พยายามดูหลายรอบตัดสินใจไม่ถูกถึงเพราะแต่ละคนคือมีเสนห์ เลยตัดสินใจเลือกน้องnew282. เพราะว่างพอดี และก่อจ่ายคอสไป แอ็ดมินก่อเรียกน้องมาให้เจอแล้วเราก่อเดินขึ้นไปด้วยกันกับแมวอีกหนึ่งตัวที่กำลังเดินขึ้นพอดี 555 พอถึงชั้นสาม เราก่อเดินถึงห้องน้องก่อเปิดแอร์ให้และเอาพาเช็ดตัวให้"พี่ถอดเลย เดี๋ยวหนูล้างให้นะคะ"พอสิ้นคำพูดน้องน้องก่อเปลื้องผ้า หุ่นน้องคือเพรียวดี ใสๆ และแล้วเราก่อไปอาปน้ำกัน น้องเอาสบู่เหลวมาถูตรงนั้น"ของพี่เวลาสู้มือ นี้ใหญ่จัง"คำพูดน้อง เราก่อบอกว่า"น้องก่อดูดอมให้พี่หน่อย" น้องก่อไม่ขัด ทำการดูดอย่างเบาๆแล้วมองหน้ามองตาด้วยเราก่อเริ่มไม่ไหวแล้วเวลาก่อผ่านไป...เบาตัวเลยคับ

Overall:
สรุป
หน้าตา​ ​9/10
บริการ​ 10/10 ยังติดเขิล
ภาพรวม​ 9.5/10​

ออฟไลน์ Ainnnnn

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
 :044:ส่งการบ้านน้องอันนาครับ บริการดีตั้งแต่ต้นจนจบ และที่สำคัญคือไม่รีบ และเอาใจใส่มากๆครับ ใครที่อยากมาลองดู​ มา ผ่อนคลาย แนะนำเลยครับ น้องบริการดีมากๆ คุยเป็นกันเองด้วยครับ​

10/10 เลยครับ

ออฟไลน์ Ainnnnn

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
:044:ส่งการบ้านน้องอันนาครับ บริการดีตั้งแต่ต้นจนจบ และที่สำคัญคือไม่รีบ และเอาใจใส่มากๆครับ ใครที่อยากมาลองดู​ มา ผ่อนคลาย แนะนำเลยครับ น้องบริการดีมากๆ คุยเป็นกันเองด้วยครับ​

10/10 เลยครับ