ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกระดูกตีนแตกระเอียดยิบบที่CKอ่อนนุช  (อ่าน 7205 ครั้ง)

ออฟไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
Re: หล่นกระดูกตีนแตกระเอียดยิบบที่CKอ่อนนุช
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 10:58:00 PM »
ร้านในเครือนี่เป็นของใครหรอ ใช่ ck มีที่ลาดพร้าวกับอ่อนนุชด้วยใช่ป่ะ งี้ช่วยกระจายข้อมูลให้เพื่อนๆด้วยแล้วกัน มีร้านอื่นในเครืออีกไหม 

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: หล่นกระดูกตีนแตกระเอียดยิบบที่CKอ่อนนุช
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 05:30:09 AM »
ขอบคุณสำหรับคำตินะคะ
ทางร้านต้องขออภัยอย่างสูง จะนำปัญหาที่เกิดขึ้นไปแก้ไขนะคะ

ประเด็นแรก
เบื่องต้นได้สอบถามทางน้องแล้วว่าเป็นยังไง ได้ความว่าน้องไม่ค่อยสบายค่ะ ขอโทษจริงๆ   
เรื่อนงานหล่นของน้องอันนี้ จะพยายาม "หาคนมาเทรนเด็กๆให้นะคะ" ทางร้านผิดจริง

ประเด็นสอง
เรื่องที่ PR ตอบมาสั้น อันนี้ก็ขออภัยมากๆ สอบถาม PR แล้วได้ความว่า พอดีลูกค้าหน้างานอยู่
จนลืมไปว่าตอบลูกค้าทางไลน์ค้างไว้อยู่เพราะเข้ามาเยอะ คนเดียวดูแลไม่ทั่วถึง "(กลัวจะโดนคอมเพนอีกว่าไม่สนใจลูกค้า)" และใช้คำพูดผิดไป
ทางร้านจะอบรม PR ใหม่ยังไงอภัยด้วยค่ะ ทางร้านผิดจริง

สุดท้ายนี้รบกวนคุณลูกค้า รีวิวน้องๆที่ไม่หล่นบ้างนะคะ เดี๋ยวคนอื่นจะเข้าใจผิดคิดว่าที่ผ่านๆมา มีแต่งานหล่นๆกันทั้งร้าน และนั่งเทียนรีวิวกัน

สุดท้ายนี้ขอบคุณสำหรับคำติอีกครั้งนะคะ จะปรับปรุงแก้ไขนะคะ
ขอบคุณค่ะ
(คนทอนไม่พูด คนพูดไม่ทอน)

55555555555555 นี่คือการชี้แจงหรอ แบบนี้ไม่ต้องชี้แจงยังจะดีกว่า ลูกค้าคุณเขาก็พูดสุภาพนะ ลูกค้าดีๆแบบนี้ขอโทษดีๆผมว่าจบนะ เสียดาย คุณจัดการไม่ดีเอง

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 07:45:57 AM »
ชี้แจงได้ตลกนี้ มุกนี้เด็กประถมก็ดูออก เหอๆ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 09:49:52 AM »
 :002:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 06:53:14 PM »
เส้นทางแห่งความฝัน

ที่ระหว่างทาง ต่างเต็มไปด้วยสัตว์ร้าย นานา ชนิด

ที่แฝงไปด้วยพิษร้าย

พร้อมจะ “ปลิดชีพ” ทุกวินาที…

เผลอเพลี่ยงหล้ำ เมื่อไหร่!!

“จุดจบ”

ต้องลงเอยด้วย

“ความตาย”

++ นี่คือเรื่องราวที่หลายๆคนคงจะเคยเจอ ++

ผมแนะนำให้ ติดตามที่ HOT!! Homework ห้องรวมการบ้านสุด HOT!! จากสมาชิกบ้านกะปู๋คลับ / ห้องส่งการบ้านสำหรับสมาชิกรุ่นพี่ / เชิญห้องนี้เลยครับ
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?board=3.0

ตามได้เลย รับรองไม่มีหล่น งานดีทุกคน ครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 09:54:47 PM »
เส้นทางแห่งความฝันน

ที่ระหว่างทาง ต่างเต็มไปด้วยสัตว์ร้าย นานา ชนิด

ที่แฝงไปด้วยพิษร้าย

พร้อมจะ “ปลิดชีพ” ทุกวินาที…

เผลอเพลี่ยงหล้ำ เมื่อไหร่!!

“จุดจบ”

ต้องลงเอยด้วย

“ความตาย”

++ นี่คือเรื่องราวที่หลายๆคนคงจะเคยเจอ ++

ผมแนะนำให้ ติดตามที่ HOT!! Homework ห้องรวมการบ้านสุด HOT!! จากสมาชิกบ้านกะปู๋คลับ / ห้องส่งการบ้านสำหรับสมาชิกรุ่นพี่ / เชิญห้องนี้เลยครับ
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?board=3.0

ตามได้เลย รับรองไม่มีหล่น งานดีทุกคน ครับ

+1 ให้จ้าาาา
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 11:09:00 PM »
เอ๊ะเดี๋ยวนะ

กลูต้า. ZAPA in Town. ก็เคยอวยใน hot homework. ไม่ใช่เหรอ
แล้วเป็นไง  ทั้งผมทั้งอีกเป็นสิบคนหล่นตรีนบวมกันถ้วนหน้า

ยังไม่นับรวมที่อวยหน้าตาไม่ได้เรื่องว่าสวยกว่าเน็ตไอดอลอีก

อย่าเอาข้อมูลผิดๆมาบอกแบบนี้  คนไม่เคยเที่ยวเค้าจะกดตามที่คุณบอกแล้วหล่นตรีมบวมจะมาขอเงินคืนจากคุณได้มั้ย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2019, 08:45:34 AM »
นี่คือฐานข้อมูลรายชื่อร้านและเด็ก ที่ผมเก็บรวบรวมเอาไว้
มีคะแนนพร้อม เข้ามาดูได้ครับ เอาไว้พิจารณาเวลาจะเที่ยว

มีเพื่อนๆจากกลุ่มไลน์ และกลุ่ม . มาร่วมกันกรอกข้อมูลลงไป
ทุกคนในนี้ก็เข้ามาร่วมกรอกข้อมูลกันได้นะครับ
ถ้ามีคนกรอกไว้อยู่แล้ว ก็ไม่ต้องไปแก้อันเก่าครับ กรอกเพิ่มบรรทัดใหม่ได้เลย

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1I2vokVQZ8Sim-uck51QL651j2UfEJAYKACEqEsprT9Y/edit#gid=0

ออฟไลน์ Never_Ending

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 12:23:38 AM »
:026: แย่เลยครับ ย่านบางนานี้เหลือแจ่มจริงๆอยู่ร้าน 2 ร้านเองครับ ช่วงนี้

ร้านไหนบ้างครับ แนะนำที

ออฟไลน์ ZANTIKA

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 09:53:08 PM »
ร้านไหนบ้างครับ แนะนำที

CK อ่อนนุช สำหรับผมลาขาดคับ เข็ดอย่างแรง

ร้าน USB ก่อนถึงเซ็นทรัล บางนา ก็ไม่ได้แย่นะคับ
อยู่ที่ว่าท่านเลือกน้อง แล้ว Click กันไหม

ส่วน Strawberry ลาซาล แล้วแต่โชคของท่านคับ
ถ้าเจอน้องถูกใจ แล้วงานดี อาจจะฟินไปเลยก็ได้

ผมว่าดวงเป็นส่วนนึงด้วย ถ้าไปครั้งแรกนะคับ
เพราะถ้าเจอแย่ตั้งแต่ครั้งแรก ก็คงจะไม่ไปอีกเลยเหมือนกัน