ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกระดูกตีนแตกระเอียดยิบบที่CKอ่อนนุช  (อ่าน 7163 ครั้ง)

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ที่มาตั้งกระทู้แยกเพราะผมอยากเตือนเพื่อนๆอยากเล่าประสบการณ์ที่เจอ จะได้หลีกเลี่ยงและไม่เสียความรู้สึกแบบผมนะครับ
ผมได้ไปใช้บริการร้าน ckอ่อนนุชโดยจองน้องใบเฟิร์นไป ผมถามพีอาร์ก่อนว่าน้องงานเป็นยังไงคำตอบที่ได้มาคือ”งานหวานๆ” โดยผมเลือกเป็นคอสจบครับ ปล.ที่นี้จ่ายที่พีอาร์1พัน แล้วจ่ายที่น้อง2พัน(ถ้าจบ) เค้าเครมว่าไม่หัวแตก(แต่ผมเนี่ยตีนแตกระเอียดยิบ) ถัดมาในห้องน้องปิดไฟมืด ผมก็ไม่ฝืนใจอะไรเพราะคิดว่าน้องคงอายถ้าปิดไฟอาจจะบริการดีกว่า(ซึ่งผมคิดผิด) ผมอยากจะกอดน้องเพื่อบิ้วอารมณ์ ก่อนไปอาบน้ำน้องให้กอดแปปเดียว(ไม่ถึง5วิ)และไล่ให้ไปอาบน้ำ งานอาบน้ำผมไม่พูดถึงนะครับ(ผมล้างจานยังสะอาดกว่าน้องอาบให้) งานบนเตียงน้องไม่ให้จูบ เกินขึ้นจากไหปลาร้าคือจักจี้หมด น้องเอาเจลมาทาจิมิตั้งแต่แรกเหมือนไม่ให้ทาสีอ้อมๆ(และน้องก้ไม่ให้จริงๆครับ) อ่ออ น้องเงียบมากครับเราไม่ได้ละลายพฤติกรรมใดๆทั้งสิ้น ผมชวนคุยก็ตอบคำและตอบเหมือนไม่พอใจ **ผมย้ำว่าผมสุภาพกับน้องมากๆครับ** ทุกอย่างทำให้ห้องมืดๆที่น้องเองไม่ยอมเปิดไฟ ด้วยทั้งหมดนี้ผมก็ไม่มีอารมณ์แล้วครับ สุดท้ายผมดึงน้องชายของผมออกจากน้องและจบด้วยมือตัวเองครับ
ใช้เวลาทั้งสิ้น15นาทีถ้วน เป็นความรุ้สึกที่แย่มากๆ หลังจากนั้นเวลาเหลือน้องก็นอนบนเตียงไม่มีการทำอะไรต่อ ไม่สนทนาใดๆทั้งสิ้นจนหมดเวลา เสียดายเงินไม่เท่าไหร่หรอกครับแต่เสียความรู้สึกที่น้องไม่มีจิตใจบริการใดๆ และที่เสียความรู้สึกที่สุดคือตอนออกจากห้องน้องไม่พูดจาขอบคุณหรืออะไรทั้งสิ้น หลังจากออกมาผมไลน์ไปบอกพีอาร์เล่าถึงงานน้องอย่างระเอียดเพื่อที่จะได้ปรับปรุงและได้รับคำขอโทษ แต่สิ่งที่ได้มาคือ “จริงเหรอคะ” แค่นี้ครับ ผมไม่ได้รับคำขอโทษใดๆ แสดงถึงความไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นไม่แคร์ลูกค้าแม้แต่น้อย และที่ผมคิดคือร้านนี้ไม่มีการเทรนน้องครับ โชคดีก็ดีไปแต่โชคร้ายก็ตีนแตกแบบผม จะสังเกตุได้ว่ามีน้องๆที่ร้อนเงินเข้ามาทำแล้วแปปๆก็ออก ไม่มีน้องที่เป็นเด็กประจำจริงๆ พอครับไม่ไปเหยียบทีนี้อีกแน่นอน CK อ่อนนุช

ออฟไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
Re: หล่นกระดูกตีนแตกระเอียดยิบบที่CKอ่อนนุช
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 11:26:20 PM »
จริงๆลง รูป line ที่คุยกับทางร้านด้วยก็ดีนะครับ  ได้ชัดเจนกันไปเลย

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
Re: หล่นกระดูกตีนแตกระเอียดยิบบที่CKอ่อนนุช
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 11:35:20 PM »
 :004:

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 11:37:24 PM »
ผมแนบรูปไลน์ที่คุยกับทางร้านไว้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 11:43:14 PM »
สู้ ๆ ครับ  :002:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 11:49:53 PM »
สู้ ๆ ครับ ผมก็โดนไป 1 เหมียนกันร้านนี้

ออฟไลน์ kapooror

• *
  • Like: 46
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 11:50:43 PM »
ถ้าพีอาร์ไม่ว่าร้านไหนให้นิยามเด็กด้วยคำว่า “งานหวานๆ” จากประสบการณ์ตรง คือ = น้องสายหวงตัวครับ
ละเด็กพวกนี้เปนพวกเจนงาน จะเลี่ยงด้วยข้ออ้างเช่น โดนตัวมากไม่ได้เพราะบ้าจี้ ดูดนมไม่ได้เพราะเจ็บหัวนม อะไรอย่างนี้
ถ้าถามพีอาละได้คำอธิบายงานแบบนี้ ผมจะเลี่ยงเลย ไม่ว่าจะสวยน่ารักแค่ไหน โอกาสหล่นสูงมาก

จากคนที่เคยเจ็บมาแล้วเหมือนกัน 5555

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 12:32:32 AM »
ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์ครับ
จดชื่อร้านลง black list เรียบร้อย
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ DarkSideofMyHeart

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 12:39:43 AM »
ขอบคุณที่แชร์ข้อมูลครับ

ออฟไลน์ ComeltosiS

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2019, 01:17:54 AM »
ผมเพิ่งไลน์ไปถามร้านว่า น้องคนไหนเข้าบ้าง มีน้องใหม่ๆบ้างไหมที่แบบเพิ่งมาทำ อยากเปิดซิงอ่ะครับ เมื่อวันก่อน
PR ตอบ ร้านนี้ก็ใหม่ทุกคนแหละ มาดูเอาเอง