ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกระดูกตีนแตกระเอียดยิบบที่CKอ่อนนุช  (อ่าน 7233 ครั้ง)

ออฟไลน์ Never_Ending

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: หล่นกระดูกตีนแตกระเอียดยิบบที่CKอ่อนนุช
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 08:27:48 PM »
CK อ่อนนุช สำหรับผมลาขาดคับ เข็ดอย่างแรง

ร้าน USB ก่อนถึงเซ็นทรัล บางนา ก็ไม่ได้แย่นะคับ
อยู่ที่ว่าท่านเลือกน้อง แล้ว Click กันไหม

ส่วน Strawberry ลาซาล แล้วแต่โชคของท่านคับ
ถ้าเจอน้องถูกใจ แล้วงานดี อาจจะฟินไปเลยก็ได้

ผมว่าดวงเป็นส่วนนึงด้วย ถ้าไปครั้งแรกนะคับ
เพราะถ้าเจอแย่ตั้งแต่ครั้งแรก ก็คงจะไม่ไปอีกเลยเหมือนกัน

ขอบคุณมากๆครับ ผมว่าจะลองไปลองเส้นศรีนครินทร์ ดูครับเห็นอยู่สองสามร้าน มีแนะนำก็บอกได้นะครับ  :035: